-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามลายแทงพี่ก้อยในตำนาน  (อ่าน 2582 ครั้ง)

outlaw99

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ตามลายแทงพี่ก้อยในตำนาน
« เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2014, 20:42:27 »

บอกคำเดียวว่าสุดๆคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พฤศจิกายน 2014, 20:48:42 โดย outlaw99 »

doid

• เด็กทะลึ่ง
Re: ตามลายแทงพี่ก้อยในตำนาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2014, 21:20:15 »

ทำไมการบ้านสั้นจังครับ uilo

rapee

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2014, 10:18:22 »

piuyty ยาวกว่านี้อีกหน่อยได้ไหมครับท่าน

Adepoju

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2014, 10:49:19 »

ขี้เกียจพิมพ์ก็ไม่ต้องตั้งกระทู้ก็ได้ครับ
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

yu

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2014, 11:06:47 »

ใครเปนลูกค้าป้าก้อย บอกได้คำเดียวว่า สุด สุด hgjhg

crv

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2014, 11:20:02 »

ขี้เกียจพิมพ์ก็ไม่ต้องตั้งกระทู้ก็ได้ครับ

ใช่ครับ555  scary

fanclub

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2014, 15:02:06 »

สุดๆ เลยไม่สามารถบรรยายได้เลยเหรอคับ

outlaw99

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2014, 15:31:15 »

ใครเปนลูกค้าป้าก้อย บอกได้คำเดียวว่า สุด สุด hgjhg
เด๋วจะส่งการบ้านคับใจเยนๆท่านเทพทั้งหลาย

doggyrun

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2014, 21:53:00 »

รออยู่นะครับ

outlaw99

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2014, 13:29:39 »

มาส่งการบ้านคับประมาณบ่ายสามนิดๆหลังจากวนอยู่หลายรอบก่อนไปโทรไปนัดพี่เค้าก่อนพี่เค้าบอกว่างเลยยิงตรงไปเลยไปถึงพี่ก้อยมาเปิดประตูให้เข้าไปปุ๊บพี่ก้อยล๊อคประตูปั๊บถามว่านวดแบบไหนจ้าวบอกเลยคับนวดน้ำมันพี่ก้อยพาไปห้องในสุดเอาผ้ามาให้เปลี่ยนแล้วพี่แกก็ออกไปเอาอุปกรณ์นวดมาบอกให้เรานอนคว่ำเราก็แก้ผ้าออกนอนคว่ำทันทีซักแปบพี่แกก็เริ่มลงมีนวดเริ่มจากขามาเรื่อยๆรู้สึกได้เลยว่าแกเอาหัวนมมาถูหลังเราb2bได้อารมณ์สุดๆมีเสียงครางกระเส่ามาประกอบอีกพอพี่ก้อยบอกให้หันหน้ามาเท่านั้นแหล่ะแม่จ้าวพี่ก้อยดูดีมากๆใส่จีแบบเปิดเป้าสีแดงเผยให้เห็นน้องสาวของแกช่างขาวเนียนอะไรเช่นนี้ตัดแต่งเล็มหญ้าแบบาสมเหลี่ยมสวยงามพี่ก้อยนวดขาตามสเตปเอาจิมิแกมาวางที่ปลายเท้าเราแล้วมีถูนิดๆเหมือนการส่งสัญญาณเราก็รู้อยู่แล้ว(ศึกษาการบ้านท่านเทพทั้งหลายมาเยอะ)เอานิ้วหัวแม่เท้าเขี่ยเลยทันทีพี่ก้อยครางเสียงกระเส่าออกมาเลยพี่แกหลับตาพริ้มถูไปมาตอบรับใหญ่ไม่นานพี่ก้อยก็เอาออยทเราดที่นมแกแล้วไหลขึ้นมาหยุดอยู่ตรงที่น้องชายเราใช้นมแกถูไปมาซักแปบพี่ก้อยไม่พูดพร่ำทำเพลงตวัดลิ้นมาที่ปลายหัวน้องชายของเราทันทีจัดสเปย์สดยัดเอาเข้าไปในปากทั้งดูดทั้งเลียพร้อมตรงกระเส่าออกมาไม่หยุดพี่ก้อยแกขั้นเทพจิงๆทำให้ทุกรูปแบบเลียตูด ดูดกระโปก โม๊คต่างหาก ครบเซ็ตมือแกก็เขี่ยที่เม็ดของแกเราเล่นนมแกไปนมแกน่าจับกว่าสาวๆบางคนอีกเราดึงแกขยับขึ้นมาเอามือเล่นจิมิของแกบ้างพระเจ้าน้ำเต็มบ่อเลยพี่แกบอกว่าน้ำเยอะเลยอยากมากๆเราก็เอามือเขี่ยไปที่ติ่งจิมิแกแกยิ่งครางดังขึ้นเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปพี่แกขมิบตอดรัดนิ้วทันทีเซียนจิงๆเราทั้งแหย่ทั้งบี้ติ่งไปพร้อมๆกันไม่นานพี่ก้อยแกก็ร้องดังขึ้นพร้อมเกร็งกระตุกเรารู้เลยพี่แกนำไป1ประตูแล้วเราไม่หยุดจับพี่แกมา69ต่อเจอชิวหาพาเพลินไปร้องเสียงดังกว่าเดิมก้นก็ส่ายไม่หยุดพี่แกบอก โอย...เสียวอ้าๆพร้อมกับเกร็งกระตุกครั้งที่2พี่ก้อยบอกเสียวมากๆพี่ไม่ไหวแล้วมีถุงมั้ยเราบอกไม่มีคับพี่แกก็รีบลุกเดินแก้ผ้าไปเอาถุงมนทันทีพี่แกบอกว่าจะใส่ได้รึป่าวไม่รุนะขนาดเข้าปากพี่ยังแทบไม่ได้พี่แกมาสเปย์เราต่อพร้อมเราไม่รอช้ารีบฉีกถุงมาใส่แหมกลิ่นผลไม้ไซส์บิ๊กซะด้วยพอใส่เสร็จพี่แกรีบขึ้นคร่อมบรรจงค่อยๆเอาน้องชายเรามุดเข้าไปก่อนเอาเข้ามีเอาหัวน้องเราเขี่ยที่ติ่งแกก่อนด้วยนะพี่แกบอกพี่ทนไม่ไหวจิงๆอยากมากแล้วพี่ก้อยแกก็ค่อยๆนั่งทับลงมาจนมิดด้ามเลยพี่แกทั้งขย่มทั้งโยกทั้งคลึงไม่นานพี่แกก็ร้องออกมาแบบดังมากตัวเกร็งกระตุกบอกใจจะขาดข้างในจิมิแกตอดรัดตุบๆพร้อมเอนตัวไปปลายเท้าพี่แกบอกเราว่าดูซิน้ำออกเยอะเลยไหลลงมาที่ท่อนของเราแบบเห็นได้ชัดแกนำไป3เราเหนแบบนั้นยิ่งได้ใจกระดกเอาสวนเข้าไปแบบถี่ๆแกครางดังมากเด้งรับเอวส่ายไม่หยุดเราบอกแกให้หันหน้าไปทางปลายเท้าแกรีบทำตามทันทีหันไปเอวก็ส่ายไปไม่หยุดเราเอานิ้วเขี่ยไปที่ช่องแคบอีกทางของแกพี่ก้อยเหมือนรู้ขมิบก้นส่งสัญญาณเราเลยจับแกเล่นข้างหลังจัดไปแบบเต็มทั้งสองช่องทางพี่แกก็สู้ไม่ถอยร้องครางได้อารมณ์สุดๆโอย...เสียว ผัวขาๆตลอดพี่ก้อยบอกไม่ไหวอีกแล้วกระตุกอีกรอบเราก็เสียวสุดเลยเหมือนกันรีบชักออกเอาถุงออกพี่ก้อยรู้งานจับใส่ปากทันทีกลืนกินแบบไม่เหลือชักหยดรีดซะหมดกระบอกสูบดูดเลียทำความสะอาดให้เราสุดๆจากนั้นก็พาเราไปอาบน้ำล้างตัวให้เราเอามือมาเขี่ยอีกแต่เราบอกหนีงานมาต้องรีบคับใจก็อยากจัดอีกรอบแต่เวลาน้อยพี่แกลงมาจุ๊บที่น้องชายเราแล้วบอกว่าแล้วมาอีกบ่อยๆนะทำให้พี่เสียวแทบบ้าอาบน้ำแต่งตัวเสดถามพี่ค่าเสียหายเท่าไหร่พี่แกยิ้มแล้วบอกว่าเอาแค่ค่านวด250พอแล้วผมเลยให้ไป500kถือว่าคุ้มมากขนาดมาครั้งแรกนะเด๋วต้องหนีงานไปบ่อยๆ555 pongz pongz

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2014, 13:53:50 »

ตำนานพี่ก้อยอีกหนึ่ง อิอิ เด็ดจริงๆครับ การบ้านเห็นภาพเลย ของจริงก็แบบการบ้านเด๊ะเลย

doggyrun

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2014, 05:59:43 »

ยินดีต้อนรับท่าน มาเป็นครอบครัวเดียวกันครับ สามีพี่ก้อยเพิ่มมาอีก1คนละ

fukgrandma

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2014, 09:58:33 »

เออ พี่ๆคนไหนพอจะแชร์ลายแทงให้ผมบ้างได้ไหมครับ พอดีการบ้านเก่าๆพี่แก หายไปหมดแล้วครับ เขินนนนนน

entaneer18

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2014, 10:01:06 »

การบ้านเก่าๆ ก็อยู่ครบนิคับ ลองหาดู
อะไรก็ตามที่ต้องใช้ความพยายาม เมื่อได้มาแล้วจะมีความสุขกว่าได้มาง่ายๆนะคับ lowwww

fukgrandma

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2014, 10:23:44 »

การบ้านเก่าๆ ก็อยู่ครบนิคับ ลองหาดู
อะไรก็ตามที่ต้องใช้ความพยายาม เมื่อได้มาแล้วจะมีความสุขกว่าได้มาง่ายๆนะคับ lowwww
ขอบคุณครับ จะพยายามหาครับ ไอ้ผมก็พยายามซุ่มศึกษาจากท่านเซียนทั้งหลายมาสักพักละครับ ไว้ว่างๆจะมาลองโพสการบ้านของตัวเองดูสักครั้ง ;khhg

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2014, 01:52:30 »

จริงนะครับ ผมถึงขั้นขุดหากระทู้เก่าปีที่แล้วเพื่อลายแทงร้านป้าก้อย จนต้องควบแมงกะไซไปดูจนเจอป้ายร้านเลยนะครับ แต่จนบัดนี้แล้วผมยังไม่กล้าไปร้านแกเลย  eta07

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2014, 08:22:46 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg ขอบคุณการบ้านดีๆ

newlancer

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2014, 08:26:00 »

จัดเต็มเจ๊ก้อยขนาดนี้ให้ใบม่วงใบเดียวถือว่าเจ๊แกทอนคืนหมดเลย คุ้มสุดๆ eta08 eta08 eta08

คำปัน

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2014, 13:15:05 »

มีเพื่อนจอมเรื่องมากผมคนนึง มันดูถูก พี่ก้อยของพวกเรามาก แก่งี้  มาครั้งหน้าต้องเอา ข้าวตอกดอกไม้มาด้วย งี้....ผมก็บอกมันว่า  ยังไงๆกูก็เลือก นะเว้ยอุตส่าพามาหาของดี มาว่าเรากินไม่เลือก ซะได้...

อยากให้พี่จัดหนักให้มันวักกะที เห็นว่าไปนวดแผนโบราณหน้าตลาดรวมโชคมาแค่หมอบอกว่ามีนวดกะษัยด้วยแต่นั้นทำเป้นตื่นเต้ล... eta20

neo

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2014, 14:00:13 »

pongzสุดยอด

kadook

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2014, 12:44:14 »

มาส่งการบ้านคับประมาณบ่ายสามนิดๆหลังจากวนอยู่หลายรอบก่อนไปโทรไปนัดพี่เค้าก่อนพี่เค้าบอกว่างเลยยิงตรงไปเลยไปถึงพี่ก้อยมาเปิดประตูให้เข้าไปปุ๊บพี่ก้อยล๊อคประตูปั๊บถามว่านวดแบบไหนจ้าวบอกเลยคับนวดน้ำมันพี่ก้อยพาไปห้องในสุดเอาผ้ามาให้เปลี่ยนแล้วพี่แกก็ออกไปเอาอุปกรณ์นวดมาบอกให้เรานอนคว่ำเราก็แก้ผ้าออกนอนคว่ำทันทีซักแปบพี่แกก็เริ่มลงมีนวดเริ่มจากขามาเรื่อยๆรู้สึกได้เลยว่าแกเอาหัวนมมาถูหลังเราb2bได้อารมณ์สุดๆมีเสียงครางกระเส่ามาประกอบอีกพอพี่ก้อยบอกให้หันหน้ามาเท่านั้นแหล่ะแม่จ้าวพี่ก้อยดูดีมากๆใส่จีแบบเปิดเป้าสีแดงเผยให้เห็นน้องสาวของแกช่างขาวเนียนอะไรเช่นนี้ตัดแต่งเล็มหญ้าแบบาสมเหลี่ยมสวยงามพี่ก้อยนวดขาตามสเตปเอาจิมิแกมาวางที่ปลายเท้าเราแล้วมีถูนิดๆเหมือนการส่งสัญญาณเราก็รู้อยู่แล้ว(ศึกษาการบ้านท่านเทพทั้งหลายมาเยอะ)เอานิ้วหัวแม่เท้าเขี่ยเลยทันทีพี่ก้อยครางเสียงกระเส่าออกมาเลยพี่แกหลับตาพริ้มถูไปมาตอบรับใหญ่ไม่นานพี่ก้อยก็เอาออยทเราดที่นมแกแล้วไหลขึ้นมาหยุดอยู่ตรงที่น้องชายเราใช้นมแกถูไปมาซักแปบพี่ก้อยไม่พูดพร่ำทำเพลงตวัดลิ้นมาที่ปลายหัวน้องชายของเราทันทีจัดสเปย์สดยัดเอาเข้าไปในปากทั้งดูดทั้งเลียพร้อมตรงกระเส่าออกมาไม่หยุดพี่ก้อยแกขั้นเทพจิงๆทำให้ทุกรูปแบบเลียตูด ดูดกระโปก โม๊คต่างหาก ครบเซ็ตมือแกก็เขี่ยที่เม็ดของแกเราเล่นนมแกไปนมแกน่าจับกว่าสาวๆบางคนอีกเราดึงแกขยับขึ้นมาเอามือเล่นจิมิของแกบ้างพระเจ้าน้ำเต็มบ่อเลยพี่แกบอกว่าน้ำเยอะเลยอยากมากๆเราก็เอามือเขี่ยไปที่ติ่งจิมิแกแกยิ่งครางดังขึ้นเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปพี่แกขมิบตอดรัดนิ้วทันทีเซียนจิงๆเราทั้งแหย่ทั้งบี้ติ่งไปพร้อมๆกันไม่นานพี่ก้อยแกก็ร้องดังขึ้นพร้อมเกร็งกระตุกเรารู้เลยพี่แกนำไป1ประตูแล้วเราไม่หยุดจับพี่แกมา69ต่อเจอชิวหาพาเพลินไปร้องเสียงดังกว่าเดิมก้นก็ส่ายไม่หยุดพี่แกบอก โอย...เสียวอ้าๆพร้อมกับเกร็งกระตุกครั้งที่2พี่ก้อยบอกเสียวมากๆพี่ไม่ไหวแล้วมีถุงมั้ยเราบอกไม่มีคับพี่แกก็รีบลุกเดินแก้ผ้าไปเอาถุงมนทันทีพี่แกบอกว่าจะใส่ได้รึป่าวไม่รุนะขนาดเข้าปากพี่ยังแทบไม่ได้พี่แกมาสเปย์เราต่อพร้อมเราไม่รอช้ารีบฉีกถุงมาใส่แหมกลิ่นผลไม้ไซส์บิ๊กซะด้วยพอใส่เสร็จพี่แกรีบขึ้นคร่อมบรรจงค่อยๆเอาน้องชายเรามุดเข้าไปก่อนเอาเข้ามีเอาหัวน้องเราเขี่ยที่ติ่งแกก่อนด้วยนะพี่แกบอกพี่ทนไม่ไหวจิงๆอยากมากแล้วพี่ก้อยแกก็ค่อยๆนั่งทับลงมาจนมิดด้ามเลยพี่แกทั้งขย่มทั้งโยกทั้งคลึงไม่นานพี่แกก็ร้องออกมาแบบดังมากตัวเกร็งกระตุกบอกใจจะขาดข้างในจิมิแกตอดรัดตุบๆพร้อมเอนตัวไปปลายเท้าพี่แกบอกเราว่าดูซิน้ำออกเยอะเลยไหลลงมาที่ท่อนของเราแบบเห็นได้ชัดแกนำไป3เราเหนแบบนั้นยิ่งได้ใจกระดกเอาสวนเข้าไปแบบถี่ๆแกครางดังมากเด้งรับเอวส่ายไม่หยุดเราบอกแกให้หันหน้าไปทางปลายเท้าแกรีบทำตามทันทีหันไปเอวก็ส่ายไปไม่หยุดเราเอานิ้วเขี่ยไปที่ช่องแคบอีกทางของแกพี่ก้อยเหมือนรู้ขมิบก้นส่งสัญญาณเราเลยจับแกเล่นข้างหลังจัดไปแบบเต็มทั้งสองช่องทางพี่แกก็สู้ไม่ถอยร้องครางได้อารมณ์สุดๆโอย...เสียว ผัวขาๆตลอดพี่ก้อยบอกไม่ไหวอีกแล้วกระตุกอีกรอบเราก็เสียวสุดเลยเหมือนกันรีบชักออกเอาถุงออกพี่ก้อยรู้งานจับใส่ปากทันทีกลืนกินแบบไม่เหลือชักหยดรีดซะหมดกระบอกสูบดูดเลียทำความสะอาดให้เราสุดๆจากนั้นก็พาเราไปอาบน้ำล้างตัวให้เราเอามือมาเขี่ยอีกแต่เราบอกหนีงานมาต้องรีบคับใจก็อยากจัดอีกรอบแต่เวลาน้อยพี่แกลงมาจุ๊บที่น้องชายเราแล้วบอกว่าแล้วมาอีกบ่อยๆนะทำให้พี่เสียวแทบบ้าอาบน้ำแต่งตัวเสดถามพี่ค่าเสียหายเท่าไหร่พี่แกยิ้มแล้วบอกว่าเอาแค่ค่านวด250พอแล้วผมเลยให้ไป500kถือว่าคุ้มมากขนาดมาครั้งแรกนะเด๋วต้องหนีงานไปบ่อยๆ555 pongz pongz

ป้าก้อยสวดยอด  ถูกใจให้ฟรี ทำดีให้เบิ้ล ฮิๆๆๆ 
 เขินนนนนน

littlebigman

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2014, 10:05:50 »

ตามไปลอกการบ้านดีก่า

tigerboy

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2014, 00:13:13 »

โอ๊ววววพี่ก้อย ในตำนานจริงๆ

teter

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 08 มกราคม 2015, 09:23:10 »

ถูกใจป้าแก่มั้ง 55

phoooil

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 09 เมษายน 2015, 15:25:22 »

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ
 ;khhg

sarayutkom

• คะแนนจิตพิสัย +0/-5
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 11 เมษายน 2015, 07:31:03 »

เขินนนนนน เขินนนนนน กลับมาเล่ากันต่อ ยังไง เจ้ก้อยก็ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลย hgjhg hgjhg จากไม่ได้ไปนานเป็นปี ไปร้านอื่นกินแห้วบางทีก็ขึ้นสวรรค์ แต่กับร้านเจ้ก้อยนี่ไปทีไรถึงสวรรค์ทุกทีไม่ได้โม้ kjhg kjhg kjhg ตอนแรกโทรไปเจ้ก้อยบอกใครค่ะ ผมเองครับน้องที่เคยมานวดนานแล้ว เจ้แกนึกไม่ออกสงสัย ช่วงนี้ต่อยมวยหลายไฟต์จำคู่ชกไม่ได้ ถัดมาเข้าร้านเจ้แกล้อคประตูหน้าร้าน เข้าห้องแปลงร่างเป็นยอดมนุด เจ้แกเข้ามาเปิดไฟแวบนึงแล้วก็ปิด จากนั้นเป็นคู่ซ้อมให้แกเลย มันยาวขี้เกียจเล่า ให้คนอยากรู้อยากลองไปค้นหาเอง แกมีของเล่นด้วยนะ ใกล้จะครบเวลา ผมกะจะจัดท่าเฮลิคอปเตอร์กับแก กลัวแกไม่ไหวก็เลยหยุดก่อน คราวหน้าต้องเจอท่าเฮลิคอปเตอร์แน่เจ้ก้อย ;khhg ;khhg สรุปไปหาเจ้ก้อยแกมีทอนตลอด ทำดีได้เบิ้ลยิงกว่ารัวกระสุนซะอีก  eta04 eta04 eta04 ขอขอบคุณผู้อ่านทุกท่านครับ lowwww lowwww lowwww

crvs

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2015, 16:57:00 »

ตามหาตัวเจ้ก้อยได้ที่ไหนครับอิจฉาจริงๆๆ

redkiss88

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2015, 15:26:13 »

newlancer

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2015, 21:50:10 »

ร้านนี้ที่สุดล่ะครับ

Apichon

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2015, 23:11:19 »

พิกัดร้านอยู่แถวไหนคับมีเบอติดต่อไมคับ. ผมมือใหม่อยากลอง