-->

ผู้เขียน หัวข้อ: 2 พ.ค.53 ลงชื่อรวมพลนักเตะขี้เมื่อยฟาดแข้งกับทีมหมาเห่า  (อ่าน 4122 ครั้ง)

manspringer

• บุคคลทั่วไป

ช่วงนี้ทีมบอลของเราเนื้อหอมถูกเชิญไปโม่แข้งบ่อย (อ่อน เคี้ยวง่าย)

2 พ.ค.นี้มีคิวเตะฟุตซอลกับทีมหมาเห่าที่โรงยิมฯสนามเทศบาล

เนื่องจากทีมกองเชียร์ตากไม่พร้อมเตะกับทีมหมาเห่า ทางเราจึง

ได้ปาดหน้า ทีมสื่อกับทีมวีไอพี ท้าเตะกับหมาเห่าซะเลย เพราะส่วนใหญ่

สมาชิกเรามีวีรกรรมการปาดหน้ากันทั้งนั้น หลังแข่งจบเราก็จะแปรสภาพ

ตัวเองไปเป็นกองแช่ง แช่งทีมตากร่วมกัน เพื่อเป็นกำลังใจให้เชียงใหม่เอฟซี

ฝากท่านปลาหมึก นักเตะ/ผู้จัดการทีม จัดทีมและประสานดาวเตะของเราด้วย

labk1200

กองแช่งรายงานตัว gsdgdgs

dvd6699

dvd รับทราบพร้อมไปสร้างชื่อเสีย(ง) ให้กับเวปครับ

mormor1973

โอ้ สุดยอด ทีมขี้เมื่อย kjhg kjhg

virgin_killer

เว็บอื่นเค้าคงคิดว่าพวกเราเป็นกลุ่มคนหื่นกามที่ชอบเอาแน่ๆเลยเนอะครับ...

man69

เว็บอื่นเค้าคงคิดว่าพวกเราเป็นกลุ่มคนหื่นกามที่ชอบเอาแน่ๆเลยเนอะครับ...

เขิน ป้มก็คิดยังงั้นเหมือนกันครับป๋า  kjhg

deztiny

วันที่ 2 จะไปดูเชียงใหม่ เอฟซี พอดีครับผม เจอกันนะครับ ;khhg

meaw_meow

เขิน ป้มก็คิดยังงั้นเหมือนกันครับป๋า  kjhg

เขิน เอ่อ ตกลง นี่เราจะไปเตะบอล หรือไปทำอารายกันครับ

ผมเริ่มชักฝักใฝ่ ไปอีกทางแย้ววว

ImHot

หวัดดีคับพี่ๆ

ผมเป็นตัวแทนจากฝั่งหมาเห่า เรื่องเตะฟุตซอลกระชับมิตรอะคับ

เดี๋ยวเรื่องรายละเอียดเรื่องเวลาแข่งผมจะเข้ามาแจ้งให้ทราบอีกทีครับ ฮี่ ฮี่

และผมต้องติดต่อประสานงานใครดีคับ

ปล.ผมได้แจ้งทาง สมาชิกหมาเห่าแล้วนะคับว่าพวกพี่ๆ จะมาเตะด้วย ฮี่ ฮี่  

http://www.mhahao.com/index.php?topic=1921.msg23885#msg23885

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 เมษายน 2010, 23:55:52 โดย manspringer »

daizuke

อิอิ ... ยินดีต้อนรับทุกคนครับ ... มาดูบอลด้วยกันครับ .. kick kick kick

manspringer

ทางนี้เรามีสายสืบไปด้อมๆมองๆทางเวปโน้นแล้วครับ

แจ้งผ่านทางกระทู้นี้ก็ได้ หรือว่าจะ หลังไมค์ถึงผมก็ได้

แล้วแต่สะดวก เดี๋ยวจะประสานให้ อีกท่านนึงน่าจะเป็น

ท่าน DVD ครับ  ยินดีต้อนรับ หมาเห่าทั้งสองตัวข้างบน

man69

ljhgf แข่งกี่โมงครับท่าน สนาม ชุด  fdgdfdf ขอรายละเอียดด่วนเลยครับ

dvd6699

เสื้อใช้เสื้อแมนซิตี้ครับ โดยวันเสาร์ที่ 1 พ.ค. ทางเราจะมีการเตะบอล 11 คนก่อน

การวางตัวใครสนใจเชิญได้ครับ

ส่วนแมชกระชับมิตรกับทางทีมหมาเห่าฯ เรื่องสนามกับเวลารอฟังท่านแม้นอีกครั้งนึง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เมษายน 2010, 08:05:44 โดย dvd »

mrskyeyes44

ผม ขอด้วยที่หนึ่งครับ กี่โมง บอกด้วยนาครับ... อยากเตะจนใจจะขาดแล้ว.... ghjk

mrskyeyes44

อิอิ ... ยินดีต้อนรับทุกคนครับ ... มาดูบอลด้วยกันครับ .. kick kick kick

ท่านเบิ้ม...เรื่องเสื้อ เชียงใหม่เอฟซี แฟนคลับอ่ะ...จัดทีอยากได้

coolman

ฟุตซอลลล ... เอาด้วยครับ  ท่านเเม้น
อิอิ   kick

arsenal_fc

เสื้อใช้เสื้อแมนซิตี้ครับ โดยวันเสาร์ที่ 1 พ.ค. ทางเราจะมีการเตะบอล 11 คนก่อน

การวางตัวใครสนใจเชิญได้ครับ

ส่วนแมชกระชับมิตรกับทางทีมหมาเห่าฯ เรื่องสนามกับเวลารอฟังท่านแม้นอีกครั้งนึง

เสื้อแห้งไม่ทันแน่ ขออีกสักชุดได้ไหมคับท่าน อิอิ  uiuo

yothekop

ไปด้วยครับ ใส่แมนซิตี้ ไปนะครับ แต่ไปนั่งเชียร์ดีกว่าครับ ไม่มีแรง .,mn

daizuke

สนามน่าจะเป็น โรงยิมในสนามเทศบาลนครเชียงใหม่ครับ ตรงติดกับถนน เขาเรียกว่าโรงยิม 3 หนะครับ ... ส่วนเวลาคงสักประมาณ บ่าย 3 โมงครึ่ง โดยประมาณครับ ... เดียวให้โอมมาคอนเฟิร์มอีกที ...

แล้วนี่มีเตะบอล 11 คนที่ไหนหนิครับ ... สนใจไปนัดเยือนกับสโมสรกันบ้างไหม พอดีวันที่ 2 พ.ค. ทางเชียงใหม่ไปเยือน นครสวรรค์ ก็จะมีบอลแฟนคลับนี่แหละครับ และทางนครสวรรค์ก็สนใจที่จะเตะ บอล 11 คนแต่ทางเรากลัวจะมีคนเตะไม่พอ ฮ่าๆ ถ้าสนใจเดียวเตรียมลงชื่อไปเที่ยว นครสวรรค์กันได้นะครับ ...

ปล.ผมเคยไปนอนที่โรงแรมพิมาน ... เด้กรับกระเป๋าก็เคยมากระซิบถามเหมือนกันนะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  jljhl jljhl jljhl

manspringer

ปล.ผมเคยไปนอนที่โรงแรมพิมาน ... เด้กรับกระเป๋าก็เคยมากระซิบถามเหมือนกันนะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  jljhl jljhl jljhl

"พี่ๆ รับขนมจีบ ซาลาเปาเพิ่มมั้ยครับ"เด็กยกกระเป๋ากระซิบบอก

ImHot

มาแจ้งเรื่องเวลาและสถานที่ครับบบบ!!!!   kick kick kick

สถานที่  :  โรงยิมเทศบาล 3

เวลาแข่ง :  16.00 น. วันที่ 2 พฤษภาคม 2553

ส่วนของกติกา : คงเป็น ฟุตซอลเน่อคับพี่ๆ แต่ลงได้ 6 คนนะคับ ฮี่ ฮี่ และเปลี่ยนได้ตลอดเวลาเลยครับ 

เรื่องสีเสื้อแข่ง : ทางฝั่งหมาเห่าฯ จะใช้เสื้อสีน้ำเงินครับ

ถ้าอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม ตามนี้เลยครับ http://www.mhahao.com/index.php?topic=1921.msg24290#msg24290

หรือติดต่อ โดยตรง (โอม) 082-1848109  (พี่โต) 089-8508588

หวังว่าการแข่งครั้งนี้คงได้มิตรภาพดีๆและสิ่งที่ดีๆกลับมา ฮี่ ฮี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เมษายน 2010, 09:58:27 โดย ImHot »

daizuke

ทีมฟุตบอล ติดต่อ 2 คนนั่น

ส่วนใครมีเบอร์เด้ด PM มาให้ผมละกัน กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

arsenal_fc

มาแจ้งเรื่องเวลาและสถานที่ครับบบบ!!!!   kick kick kick

สถานที่  :  โรงยิมเทศบาล 3

เวลาแข่ง :  16.00 น. วันที่ 2 พฤษภาคม 2553

ส่วนของกติกา : คงเป็น ฟุตซอลเน่อคับพี่ๆ แต่ลงได้ 6 คนนะคับ ฮี่ ฮี่ และเปลี่ยนได้ตลอดเวลาเลยครับ 

เรื่องสีเสื้อแข่ง : ทางฝั่งหมาเห่าฯ จะใช้เสื้อสีน้ำเงินครับ

ถ้าอยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติม ตามนี้เลยครับ http://www.mhahao.com/index.php?topic=1921.msg24290#msg24290

หรือติดต่อ โดยตรง (โอม) 082-1848109  (พี่โต) 089-8508588

หวังว่าการแข่งครั้งนี้คงได้มิตรภาพดีๆและสิ่งที่ดีๆกลับมา ฮี่ ฮี่

แล้วทีมเราเสื้อสีไรดีเนี้ย อิอิ

zero_1

ตามไปเชียร์ล่ะกันคับ  ttu

gosty

วันที่1ก็เตะ
วันที่2ก็เตะ

เวบนี้มีแต่คนแก่กะโหลกกะลา

จะเอาแรงไหนไปเตะ

ถ้าให้แข่งลงอ่างกินเส้นข้างจีบสาวค่อยมาบอกเหอะ

แต่ละคนหื่นๆทั้งนั้น

งั้นวันนั้นจะเดินลงสนามแล้วไปฟาดปากโดนใบแดงนอนจั่วไพ่ข้างสนามละกัน

แก๊งตับเหล็กขอนอนยัน

manspringer

สงสัยงานนี้ต้องแก้ผ้าแข่งซะแล้วมั้งถนัดนักเรื่องแก้ผ้า

mrskyeyes44

ถ้าให้แข่งลงอ่างกินเส้นข้างจีบสาวค่อยมาบอกเหอะ

งั้นวันนั้นจะเดินลงสนามแล้วไปฟาดปากโดนใบแดงนอนจั่วไพ่ข้างสนามละกัน

เอาสาวนางนั้นไปด้วยนะตาก๊อดตี้ มองแล้วไม่อยากละสายตาเลย.....

arsenal_fc

เอาสาวนางนั้นไปด้วยนะตาก๊อดตี้ มองแล้วไม่อยากละสายตาเลย.....

มองตรงไหนเหรอคับท่านป๊อบ 5555

a_matthayomchan

ไปตวยคนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ;khhg ;khhg

chocokizz

^
^
^

ไปตงไปตวยอะไร

ไม่ได้ดูวันที่เล้ยยยยพ่อรูปหล่อ

a_matthayomchan

อ้าวเหรอ ฉีกฉึก

BOMBTOOL

ไปตวยคนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ;khhg ;khhg

555+++ สงสัย อุบัติเหตุเจ็บเมื่อวาน ยังไม่หายดี   

chocokizz

นี่ก้ออีกคน

หัดดูวันที่มั่งอะไรมั่ง