-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนเพื่อนๆ ร่วมเชียร์ cmxseed แข่งวันจันทร์ ที่ 24 มกราคม เวลา 1 ทุ่มครับ  (อ่าน 1999 ครั้ง)

dvd6699

• บุคคลทั่วไป

อยากเชิญชวนเพื่อนๆ ที่มีเวลาว่างไปชมและให้กำลังใจกับทีม cmxseed fc ของเราครับ

วันจันทร์ที่ 24 มกราคม 2553 เริ่มแข่งเวลา 1 ทุ่มตรง ณ สนามลานนาเอฟซี (หน้าคาร์ฟู)

ไปเป็นกำลังใจเยอะๆ นะครับ   kick kick

CastlevaniaX

เต็มที่อยู่แล้วครับ เล่นให้เต็มที่ครับ 09876

arsenal_fc

deztiny

เหมือนกันนะครับพี่ยศ ผมมีติวช่วงเย็นครับ พ้นเดือนนี้ไปคงจะโล่งขึ้นเยอะ ouiy

roonaldo

เตะดึกจังเลยเด๋วนี้อะ อิอิ แต่ไปครับบบ

ก้อเหนมีผมอะไปคนเดวตลอด

hippo1421

เตะดึกจังเลยเด๋วนี้อะ อิอิ แต่ไปครับบบ

ผมก็ไปช่วยเชียร์ทุกนัดครับ เป็นกำลังใจให้สู้ๆครับ

madmag

วันนี้ไปแน่นอน ท่าน DvD จัดตำแหน่งให้ด้วยนะคับ

seed96@am.

;khhg ;khhgไม่ลืม cmxseed fc อยู่แล้ว กว่าจะเคลียร์คิวว่าง  พอดีไปรับงานออกบูทที่งานเร็กเก้ที่ฮ้วยตึงเฒ่า 3-4 วัน
เลยชวดไปเชียร์ทีมโปรด ก็ขออภัยพี่ๆน้องๆทุกคนคร้าบ...ว่างแล้วเด๋วเจอกัน
;khhg ;khhg

arsenal_fc

ผลเป็นไง อัพเดทหน่อย ss

deztiny

รายงานผลหน่อยครับผม  fhgj

a_matthayomchan

เมื่อคืนแพ้ ก้าบ แหะแหะ

CastlevaniaX

เมื่อคืนแพ้ ก้าบ แหะแหะ

เมื่อคืนตัวเปลี่ยนไม่มีหมดแรงครับ 09876

maradona

แพ้ 2-0 คับ  จากคนข้างๆๆ

ถั่วดำ

แพ้แต่ได้ใจทุกคนครับขอชมจากใจ

maradona