ผู้เขียน หัวข้อ: @ ก า ร บ้ าน @ ตามเทรน หวดน้องใหม่ แอนนา เข้าหูมาหลายคนแล้วว่าโ่ครตเด็ด!!!!!  (อ่าน 4775 ครั้ง)

priza14

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

@@@@@@@@@@@@@@@@@

ช่วงนี้ห่างหายจากวงการไปซักพัก พอดีได้ไปสังสรร กับบรรดามิตรสหายแก๊งหื่น ได้ข่าวว่า ร้านดังในอดีตกลับมาเปิดใหม่ แล้วมีเป้าหมายใหม่หลายคนไปลองแล้วต้องไปกดซ้ำ รหัส"น้องแอนนา" เลยแอบเมมไว้เล็กน้อยก่อน ที่ฤทธิ์ น้องแอล จะทำงานลงไข่ ความหื่นก้บังเกิด หาเบอร์แล้วยกหูด่วน เข้าไปที่ร้าน สอบถามโปรโมชัน รอบดึกมาส่วนลดแบบหนักๆอีก 500 บาท ว้าววววววว

>>>>> อย่างนี้จะช้าอยู่ใยกดกันไปแบบสุดๆ กับครอสขั้นเทพไปเลย ล็อคเป้าไปที่น้องแอนนา แล้วดิ่งไปที่ร้าน เจอพีอาร์หวาน น่ารักหน้าตาจิ้ม ลิ้มแอบจีบว่าอยากขึ้นกับพีอาร์ แต่เห็นน้องพีอาร์ได้แต่ยิ้มแบบไม่ตอบ เลยบอกไปว่า ไม่ตอบแปลว่าตกลง งั้นคราวหน้าพี่มาทางสัญญานะ น้องพีอาร์ได้แต่บอกว่า ให้มาจริงๆก่อนเถอะพี่แล้วค่อยว่ากัน(ง่าาาา อย่างนี้มีลุ้น อิอิ)

@@@@ ตัดภาพไปที่ห้อง ไม่มีพูดร่ำทำเพลงเท่าไหร่ แค่บอกน้องแอนนาว่าวันนี้พี่ไม่ค่อยสบายตัว แอลกอฮอล์เป็นพิษ ตอนนี้มาลงที่ไข่แล้ว ทำเลยทำให้อวัยวะบางส่วนมาแข็ง มันปวด สงสัยน้องแอนนาจะต้องรักษาให้พี่แล้วคืนนี้ น้องได้แต่หัวเราะ แล้วเอามามาจับที่ส่วนเนื้องอกของผม แล้วจากนั้นผมก็โน้มคอเข้าไปหาน้องแอนนา ปากชนปากลิ้นแลกลิ้น อย่างเสียวเลยครับลีลาเร่ารอนไม่ผิดจากที่ได้ยินมาจริงๆครับ

eta11 eta11 eta11 eta11 eta11 eta12 eta12 eta12

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เมษายน 2019, 12:02:10 โดย valentine2018 »

priza14

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

eta04 eta04 eta04 eta04

หลังจากนั้นผมแล้วผมก็ต้องถุกน้องแอนนาให้เบรคไปอาบน้ำก่อน ที่จะถูกทำให้อารมณ์สงบลงมาก่อนด้วยการนวด แล้วกลับถูกปลุกขึ้นมาอีกครั้งจากลิ้นของเธอก่อนที่มันจะเลื่อนลงมาด้านล่างหว่างขา แล้วน้องแอนนาก็ต้องทำให้ผมตกใจ เพราะเธอบอกให้ผมยกตัวขึ้นโก้งโค้ง แล้วผมก็ต้องเจอกิ้นลิ้นสว่าน ทั้งเลีย ทั้งดูดทั้งดึงบริเวณด้านหลังชนิดที่ผมไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน ใครไม่เจอลิ้นทะลวงหลังบ้านว่ามันเป็นยังไง ห้ามพลาดเลยครับ เสียวจนผมต้องเอามือจิกหมอน

>>>>>>>> ที่เหลือหลังจากนั้นจัดมาเต็มครับ ได้หมดทุกอย่างสำหรับเธอคนนี้น้องแอนนา
{ พูดมากเจ็บคอ ดูรูปปลากรอบกันเองละกันครับ เอาที่ลงได้นะครับ รีบๆๆๆ!!!!! มาชมกันนะครับช้าหมด อดกัน กระทู้อาจบิน }

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 สิงหาคม 2018, 16:23:22 โดย etatae333 »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

jost5555

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ชอบเลียข้างหลังมากกกกกกก

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม