-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟแดงเหรอ.....No problem  (อ่าน 1383 ครั้ง)

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
ไฟแดงเหรอ.....No problem
« เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2014, 16:17:39 »

เนื่องจากช่วงหลังๆ มีการบ้านกันเยอะเลย กอปรกับงานรัดตัว และไม่ค่อยมีอะไรเด็ดๆ มาแบ่งปัน เลยเงียบๆ ไป จนท่าน pol บอกให้เลิกจำศีลได้แล้ว เลยเอาการบ้านมาลงสักหน่อย....
การบ้านก็เริ่มจากอารมณ์ที่ครุกรุ่นเนื่องจากเครียดในเรื่องงาน นั่งทำงานหลังขดหลังแข็งทั้งวัน ปวดเมื่อยไปทั้งตัว ก็ต้องหาวิธีแก้เมื่อยครับ...นึกถึงน้องที่ช้างคลานฯ ขึ้นมาทันที รีบโทรไปจองเบอร์.....เคลียร์งานเสร็จ บึ่งรถไปยังที่หมาย ล้างเท้า บอกเบอร์จอง จ่ายตังค์ห้องวี...เปลี่ยนชุด นอนรอ.... dgd dgd
รอสักครู่ก็มีเสียงเคาะประตู...เปิดประตูเข้ามา...น้องเจอปุ้ม อ้ายนั่นเอง วันนี้ติดไฟแดงเน้อ.... eta20 eta20 eta20
ไอ้เราก็นอนนิ่งๆ ไม่ว่าอะไรให้น้องเขานวดไป....นวดไปจนครบชั่วโมง เลยบอก งั้นขอระดับ 1 แบบพิเศษแล้วกัน น้องก็โอเค..แล้วก็ลงมานอนข้างๆ ผมก็จัดการนัวทันที มือก็ค่อยๆ สอดเข้าไปในเสื้อ ปลดตะขอชั้นในอย่างชำนาญ  jljhl jljhl แล้วก็เริ่มจัดการกับไฟหน้า และหลอดไฟ บีบ คลึงมันมือมาก น้องก็รู้งาน ไม่ปล่อยให้มือว่า ก็จัดการรูดหนอนน้อยให้ด้วย ขั้นตอนการนัวตอนนี้สุดยอดมากๆ  eta03 eta03 จนเริ่มมีอารมณ์ ก็จัดการถอดเสื้อของน้องออก ไฟหน้าเต่งตึง สมวัย หลอดไฟสีสวย ผมเลยจัดการอย่างเต็มที่ ทั้งบีบ คลึง สลับดูดไปมาซ้ายขวา จากนั้นก็จัดการขึ้นคร่อมบนตัวน้องเขาทันที จัดแจงท่าส้มโอห่อกลัวย น้องก็เอาเจลมาช่วย เพื่อความหล่อลื่น จับไฟหน้าคู่งามประกบกับหนอนน้อยที่โตเต็มวัย ค่อยๆ ซอยเข้าออกจากช้างไปเร็ว ท่านี้ได้อารมณ์มากกกก dgd dgd หัวแม่มือก็เขี่ยหลอดไปไปด้วย หนอยน้อยก็ซอยถี่ๆ จนอารมณ์พีคสุดๆ เขื่อนก็แตกออกมาพุ่งใส่เต็มคางน้องเขาแรงมาก ดูตอนนี้นึกถึงฉากในหนังของน้อง Azusa nagasawa ขึ้นมาเลย เสร็จแล้วน้องก็จัดการเช็ดทำความสะอาดให้อย่างดีเลย ดูเวลาใกล้หมดชั่วโมง เลยจัดการแต่งตัว จ่ายตังค่าเสียหาย เดินออกมาสบายตัวเลย...... .,mn .,mn

สรุป....
สถานที่    ช้างคลาน
น้อง.....   ขอไม่บอกนะครับ เป็นเบอร์ที่เคยบอกไปในกระทู้อื่นแล้ว
รูปร่าง      8 อวบอึ๋ม ไม่อ้วนนะ
ไฟหน้า     8 เต่งตึงสมวัย ไม่มีเหลว
หลอดไฟ    7 น้ำตาลกลางๆ ดูดมัน
ช่วงล่าง     - ติดไฟแดง แต่ที่เคยไปครั้งก่อนๆ แน่นหนึบ ฟิตๆ เลย
gf           10  คุยสนุก ไม่อิดออด ได้ทุกอย่าง

สรุป ค่าใช้จ่าย    ค่าห้อง 400 + พิเศษ (....)
ทอนครับ......ได้ยิ่งกว่าระดับหนึ่งทั่วๆ ไป..... เขินนนนนน

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ไฟแดงเหรอ.....No problem
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2014, 16:34:53 »

การบ้านน่าตามไปลอกคับ ขอบคุณคับ  ;khhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2014, 06:56:33 »

pongz mbvc โหท่านที่นี่ทำไมไฟแดงมันเยอะเหลือเกิน ผมไปตอนนั้นก็เจอไฟแดง

pongz แต่ท่านก็ไม่เบาพลิกสถานการณ์ ใช้ส้มโอของน้องให้เป็นประโยชน์ได้
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

frog

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2014, 08:40:13 »

pongz mbvc โหท่านที่นี่ทำไมไฟแดงมันเยอะเหลือเกิน ผมไปตอนนั้นก็เจอไฟแดง

pongz แต่ท่านก็ไม่เบาพลิกสถานการณ์ ใช้ส้มโอของน้องให้เป็นประโยชน์ได้
"
"
"
แบบว่าตั้งใจไปกินตับเต็มที่นะครับ เมื่อไม่ได้ กินแคลเซียมแทนก็ยังดี... kjhg kjhg

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2014, 12:53:19 »

ระดับ 1 แบบ สุดๆๆ
ขอบคุณการบ้านดีๆๆ ครับ

eastdevils

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2014, 22:46:41 »

ระดับ 1 แบบเทพจริงๆครับท่าน  pongz

manyou

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2014, 07:29:08 »

คุณพี่เขาอยากปล่อยน้ำอย่างเต็มที่เลย เจอแบบนี้ต้องปล่อยอีกที่หนึ่ง

หมูอยู่ตึก

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2014, 11:35:44 »

เรานึกว่านาย ฝ่าไฟแดงเสียอีก

hatmar

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2014, 15:10:30 »

แล้วท่านไม่ระบุค่าเสียหายละครับ

frog

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2014, 17:05:42 »

แล้วท่านไม่ระบุค่าเสียหายละครับ
""
"
"
การที่ผมไม่ระบุค่าเสียหาย เนื่องจากว่า แต่ละคนน้องๆ จะเรียกไม่เท่ากัน น้องๆ เขาก็มีเรทมาตรฐานของเขาอยู่ แต่ถ้าสนิท คุ้นเคยกันราคาก็จะอีกเรทนึง ดังนั้นก็ขึ้นอยู่ว่าจะคุยตกลงกับน้องเขาที่เท่าไหร่ขึ้นอยู่กับความพึงพอใจของทั้งสองฝ่าย ผมไม่อยากให้ไปอ้างกับน้องเขาว่าทำไมคนนั้นจ่ายเท่านั้นเท่านี้

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2014, 22:50:54 »

ขอบคุณท่าน Frog คร้าบ.... ;khhg ;khhg ;khhg

sulfuricgun

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2014, 22:56:12 »

ขอบคุณการบัานครับ ระดับ 1 แต่มันขนาดนี้ไม่ทอนก็ไม่รู้จะว่าไงแล้วครับ  pongz

wang

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2014, 23:59:15 »

ขอบคุณการบ้านแก้สมการยอดเยี่ยมไปเลยคับ ;khhg

kawai

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2014, 00:11:57 »

น่าจะเป็น 1++นะ

Avanza

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2014, 08:21:45 »

arkarades

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2014, 09:23:57 »

pongz เยี่ยมครับ ตอนแรกนึกว่าทำผิดกฏจราจรเสียอีก

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2014, 19:52:13 »

hgjhg เยี่ยมครับท่าน พลิกวิกฤต เป็นโอกาส

Lifesboy

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2014, 00:45:20 »

ระดับ1.5 น่าตามไปลอกการบ้านบ้างจัง

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2014, 12:08:46 »

เรตราคาจะลดลง เมื่อท่านไปหาน้องบ่อยๆ ถ้าเจอนะ

mad

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2014, 16:15:18 »

ผ่าไฟแดง ระวังโดนปรับนะครับ