-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผมเอาคอมไปตั้งให้น้องๆ msn ท่านอยากคุยกับน้องร้านไหน.....คุยว่าอะไร.....  (อ่าน 1177 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

เห็นรายการทีวีทำกันเยาะ น่าจะสนุกดี เอาแบบเห็นภาพก็ดีนะ อิอิ ว่าไงพวกเรา ท่าน juneo เอาไปใช้กับร้านใหม่ด้วยนะครับผมชอบ อิอิ

thongwow

อืมม ท่าน don  คิดได้งัยอ่ะ คิๆๆ  น่าสนใจนะครับ  :(    แต่ว่าไม่รู้ว่า เวลาน้องๆ ออนไลน์ จะตอบ เอ็มไหว หรือเปล่าอ่ะท่าน คงแอดกันเป็นร้อย   หน้า desktop  เต็มไปด้วย message  แน่ๆเลย  ตาลายเลยนะน่า  :'(  ผมว่าน่าจะให้คุยส่วนตัวกับ สมาชิกบางท่านโดยท่าน don  อาจจะมีกิจกรรม ให้สมาชิกร่วมสนุก แระรางวัล อาจจะได้คุยกับน้องเป็นการส่วนตัว (แลกวิว คิๆๆ )  ::)   หุๆๆ ไอเดียร์ บรรเจิด เหมือท่าน  Darkman  ว่าอีกละ    แหะๆๆ  ???   ลองพิจารณาดูนะท่าน  หรือท่านอื่นมีความเห็นเป็นยังไง ลองมา แชร์ๆ กันนะครับ     :(

lovely

??? เอาจริง..หรือพี่ท่าน แล้วน้องๆเค้าจะมีเวลาคุยหรือป่าวล่ะ ก้อคงมัวแต่ไล่ปัดงวงช้างน้อยออกจากตัวนั่นแหละ หรือไม่งั้นก้อเคลิ้มดริ้งกะแขก คุยได้ก้อจะคุยว่าเราไปเจอกันข้างนอกกันมะ  :-X :-[