-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าถึงวันครบรอบแต่งงาน ท่านจะซื้ออะไรให้ภริยาครับ  (อ่าน 3070 ครั้ง)

อีโต้

• บุคคลทั่วไป

นึกไม่ออกว่าจะซื้ออะไร ขอความเห็นหน่อยครับ  เขิน

Tor

ผมสังเกตุเอาคับว่าช่วงนั้นเค้าอยากได้รัยเป็นพิเศษป่าว

ถ้าไม่เกินเอื้อม ก้อจาซื้อให้อ่าคับ [ถ้าเกินเอื้อมนี่เอาหอมแก้มไปก่อนละกาน อิอิ]

ของผมกาลังคิดจาซื้อนากาให้ แต่รอตังก่อนคับ  fdgdfdf

sonor

ผมว่าให้ดอกกุหลาบสีขาวสักช่อนึงแล้วไปทานอาหารที่โรแมนติค(หอมภรรยาสักฟอดใหญ่ๆสัก  1 ฟอด)แล้วบอกว่าผมรักคุณนะ uoyoy uoyoy

อีโต้

ผมว่าให้ดอกกุหลาบสีขาวสักช่อนึงแล้วไปทานอาหารที่โรแมนติค(หอมภรรยาสักฟอดใหญ่ๆสัก  1 ฟอด)แล้วบอกว่าผมรักคุณนะ uoyoy uoyoy
หวานๆ แบบนั้น ทำไม่เป็นอะครับ มันเขิน  เขิน แต่เป็นไอเดียที่น่ารักมากนะครับ

3p

เครื่องเพชรสักชิ้นสิ ท่าน อีโต้  ต่างหู หรือสร้อยก็ได้โดยมากแม่บ้านช๊อบๆ  ;khhg

Kachinowa

โกนผมจูจู้ แล้วผูกโบว์ครับ  dsgjsd

ad

ทอง  ตอนนี้ราคาลงมาบ้างละ

อีโต้

ทอง  ตอนนี้ราคาลงมาบ้างละ
good idea krub  เขิน

don

>:(   ย้อนยุคเลย ของขวัญที่เ ขา  เคยอยากจะในสมัยนัน   แต่เราซื้อ ให้สมัยนี้  kjhg

tairoop

หาผู้ช่วยแม่บ้าน หุ่นดีๆ สวยๆ ว่าง่ายๆ ให้ซักคนสิครับ เผื่อ วันไหนเหนื่อย หรือทำงานไม่ได้ จะได้ทำแทนได้ 09876

อาตี๋

หาผู้ช่วยแม่บ้าน หุ่นดีๆ สวยๆ ว่าง่ายๆ ให้ซักคนสิครับ เผื่อ วันไหนเหนื่อย หรือทำงานไม่ได้ จะได้ทำแทนได้ 09876
อันนี้อาจจะทำให้ภรรยาขวัญเสีย มากกว่าเป็นของขวัญนะครับท่าน เดี๋ยวเค้าจะสงสัยว่าหาของขวัญให้ใครกันนี่ อิ อิ อิ

prince

พาไปทานข้าวพร้อมกันทั้งครอบครัว แล้วบอกกับลูกๆว่าวันนี้เปนวันที่ทำให้ชวิตของพ่อสมบูรณ์
คือการมีครอบครัวที่ อบอุ่น รัก และก่อกำเนิดลุกๆไง
และที่สำคัญคือรักเค้าให้เท่าเดิมเหมือนที่เคยรักเค้าตอนที่เคยจีบกันมาครับ

watbox

เมียผมนะขอเงินสดอ่ะ หรือไม่ก็ซื้อทองให้ ช่วงที่แล้วทองแพงเลยให้ตังไป งกชิบ เมียใครว่ะ >:( >:(

อาตี๋

ตกลงได้อะไรรึยังครับท่านอีโต้ เผื่อจะได้ลอกการบ้านบ้างครับท่าน

sonor

ตกลงได้อะไรรึยังครับท่านอีโต้ เผื่อจะได้ลอกการบ้านบ้างครับท่าน
อยากทราบเหมือนกันของผมเดือนหน้าก็ครบ 10 ปีแล้ว

อีโต้

วันที่ 12 นี้ ถึงจะครบรอบครับ มีเวลาหาซื้ออยู่ สงสัยน่าจะได้ทอง เพราะราคากำลังลง แถมเกร็งไว้ขึ้นได้อีก  เขิน 

3p

วันที่ 12 นี้ ถึงจะครบรอบครับ มีเวลาหาซื้ออยู่ สงสัยน่าจะได้ทอง เพราะราคากำลังลง แถมเกร็งไว้ขึ้นได้อีก  เขิน 

เอาไว้เกร็ง ต้องก็ต้องทองแท่ง แต่งช่วงนี้มีขายเป็นวันๆนะท่าน  jljhl

Audyen

คิดไม่ออกเลยครับ...
มัวแต่ไปคิดว่าจะเอาใจน้องๆยังไง kjhg uiuo

mint555

ทองซิครับ   ยามคับขันยังช่วยเราได้

iament

ซื้อกล้อง digital ไปให้ 30k ผ่อน 10 เดือน กำ (แฟนเฉยๆ) ของขวัญวันเกิด

อีโต้

ซื้อทองแล้วครับ ขอบคุณน้อง music ด้วยนะครับ ไปช่วยเลือกให้ วันหลังจะเลี้ยงข้าวตอบแทนนะ (ตาเสี่ยนัดให้ด้วย อิอิ)  เขิน

tikizawa

ทอง ครับ

อาตี๋

ซื้อทองแล้วครับ ขอบคุณน้อง music ด้วยนะครับ ไปช่วยเลือกให้ วันหลังจะเลี้ยงข้าวตอบแทนนะ (ตาเสี่ยนัดให้ด้วย อิอิ)  เขิน
ใครงะ ท่านโต้ อยากรู้ แต่อยากเห็นมากกว่านะครับ

อีโต้

ใครงะ ท่านโต้ อยากรู้ แต่อยากเห็นมากกว่านะครับ
ไว้นัดไปเลี้ยงตอบแทนก็ไปด้วยกันสิจ๊ะ  เขิน

marathoner9

:o  พา ไป ที่ date กัน วันแรก

แล้ว สั่ง เค๊ก ก่อน โต โต (กุหลาบช่อใหญ่) รอ surprise พร้อมเพลง โปรด..... :o :o :o

cmaaa

ส่วนใหญ่ผู้ ญ จะชอบเครื่องประดับนะ   ไม่ใช่ชอบซิ  เรียกว่าบ้าเลยแหละ

Johny Depp

:(รักเค้าให้เหมือนที่เราเคยรัก ตอนรักกันใหม่ๆ ผมว่าเค้าก็ปลื้มแล้วล่ะครับ mbvc

olelemon99

แกอย่าไปรู้เรื่องเลย เอิ๊กๆ  เขิน

นู๋เติ้ล

เอ๊ะ วันนั้นเห็นใครบางคนบอกว่า " โสด "

jhkll jhkll

medsms

ถ้า ภริยา ผมซื้อแหวนครับ
ไม่ต้องแหวนแพงอะไรมาก
อาจจะเป็นพวก เงิน หรือว่า ทอง ธรรมดา ก็ได้

จะได้พิเศษกว่า ปกติ หน่อยนึง

แตุ่สุดท้ายก็  hgj hgj hgj

tikem

ถึงจะยังไม่มี แต่คิดว่าจะซื้อเสื้อผ้าให้น่ะ

Torres

ผมชอบพาแฟนไปทานข้าวที่บรรยากาศดีๆ เพื่อเปลี่ยนบรรยากาศครับ ...
บางทีก็จะจองรีสอร์ตนอกเมืองถือเป็นการฮันนีมูนไปในตัวด้วย (เดี๋ยวนี้ที่พักดีๆ เพียบเลย) ...