-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เพลงนี้ขอมอบให้ท่าน.....นะครับ ที่หล่อ  (อ่าน 865 ครั้ง)

Shinosuke

• บุคคลทั่วไป
Re: เพลงนี้ขอมอบให้ท่าน.....นะครับ ที่หล่อ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2007, 18:53:21 »

pongz......เหนื่อยครับเหนื่อย....เครียดด้วยอ่ะนะพอดีหล่อ.... wq

Wunsen

Re: เพลงนี้ขอมอบให้ท่าน.....นะครับ ที่หล่อ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2007, 18:56:26 »

ท่าน don ครับ กระทู้เราพอมีวิธีเอาพวก mp3 wma swf มา embed ได้ป่าวอะ คือผมลองแล้วมันได้แต่พวก swf แต่ถ้าเป็น swf มันจะเล่นเองเลยอ้ะ แต่ถ้าเป็นอันอื่นเนี่ย เราสามารถกด play เล่นเมื่อไหร่ก็ได้ สามารถทำได้ไม๊คับ

don

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2007, 00:34:11 »

ss  อันนี้นะ ผมคิดว่า ................... :D

>:(        zuy  อย่าถามผมอีกต่อไปเลย  zuy  ผมความรู้แค่หางอึ่ง  brare  ผมถนัด ออกแบบครับ กับ การตลาดที่เหลือ ไม่รู้จริง  blink   พึ่งพาอาศัยเข้าไปทั้วแหละผม  workz 

หน้าอายมากๆๆๆๆๆๆๆ wq  เจ้าของที่ไร้ความสามารถจริง  ##