-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มิตติ้ง 13 ใกล้เข้ามาแล้ว  (อ่าน 1330 ครั้ง)

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
มิตติ้ง 13 ใกล้เข้ามาแล้ว
« เมื่อ: 21 ตุลาคม 2013, 15:01:03 »

ถ้าคำนวนดูแล้ว มิตติ้ง 13 น่าจะได้เวลาแล้วปีนี้จะจัดที่ไหนเนี่ย อยากจะไปสำมะหราฮาเฮ กับทุกคนอีก   lowwww

ปล. ช่วงนี้ไม่ได้ส่งการบ้านเลย ขอเวลาไม่เกินสิ้นเดือน ผมจะกลับมาทำการตามปกติอีกครั้งแน่นอนครับ    lowwww
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

bbgatoonjj

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
Re: มิตติ้ง 13 ใกล้เข้ามาแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2013, 16:04:37 »

อยากรู้ว่าจัดวันไหนจังเลย จะได้เคลียร์ ผบ.ให้เรียบร้อยคร้าบ

ผู้ชายเต็ม0

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2013, 17:03:25 »

รอ รอ ครับ hgjhg hgjhg hgjhg

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2013, 09:11:02 »

ยังไม่ชัวร์นะครับ ประมาณซักธันวาคมดีรึเปล่า ท่านๆว่าวันไหนดี... .,mn

เสาร์ที่ 2 ของเดือนเป็นไง ใครว่าวันไหนดี ลองเสนอมากันนะครับ...
กลัวจัดแล้วมากันน้อย หรือมากันไม่ได้ เดี๋ยวจะกร่อย อิอิ

เอาเป็นว่าขอความเห็นกันหน่อยละกันว่า คนส่วนใหญ่ พร้อมวันไหนกัน
อยากเล่นกิจกรรมอะไรในงานบ้าง ถ้าจัดได้ เดี๋ยวจัดให้ครับ
คิดซะว่าเป็นงานของตัวท่านๆเอง

ยิ่งร่วมแสดงความคิดเห็นเยอะ แปลว่าคนพร้อมร่วมสนุกเยอะนะครับ
ถ้าความคิดเห็นน้อย อาจเปลี่ยนเป็น mini มิตติ้ง พบปะสังสรรค์กันเล็กๆ ก็เป็นได้

;khhg
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

pjew

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2013, 20:25:08 »

บอกล่วงหน้าหน่อย ไปแน่ครับ สโม ไหมครับ เดินข้ามฝั่งไป รุ่งเจริญ หรือ ดึงเด็กรุ่งเจริญมา สโม  lowwww

pinotnoir

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2013, 00:28:12 »

สำหรับสมาชิกใหม่ เพิ่งเข้าวงการอย่างผมสามารถไปด้วยได้ไหมเอ่ย เขินนนนนน

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2013, 15:54:32 »

การจัดมิตติ้งแต่ละครั้ง  ช่วง 2 ครั้งหลังมันรู้สึกว่ายังไม่สุด  ถ้าถามว่ามิตติ้งครั้งไหนดีที่สุดผมบอกได้เลยว่ามิตติ้ง 10 ตอนนั้นจัดที่สตาร์ซิก  สมาชิกร่วมมางานกันเป็นร้อยเต็มห้อง  มีสาวจากร้านต่าง ๆ มากมายที่สนับสนุนเว็ปมาร่วมสนุก  จัดให้มีเกมส์ที่สนุกจนน่าอิจฉาตอนนั้นสงสารท่าน DVD มาก(อิจฉา)  ในงานมีกิจกรรมดี ๆ สำหรับพวกเรามากมายผมประทับใจครั้งนั้นมาก  ได้รู้จักเพื่อนในเว็ปหลายคนและกลายเป็นเพื่อนกันมาถึงปัจจุบัน  การจัดมิตติ้งครั้งนั้นจึงถือว่าสนุกที่สุด

มิตติ้ง 11 จัดที่ร้านเธอคาราโอเกะ  ความรู้สึกที่ได้รับคือเหมื่อนกับเราไปนั่งในร้านคาราโอเกะกันปกติ  ความพิเศษในกิจกรรมที่จัดรู้สึกจะไม่มีอะไรมากนัก  เน้นไปที่การจัดวันเกิดให้นาย Man69 มีเกมส์ให้เล่นอยู่เหมื่อนกันแต่ก็ซ้ำกับตอนมิตติ้ง 10 หลายเกมส์ทำให้มันรู้สึกไม่สุด  แถมสาวที่มางานก็เป็นเด็กในร้านเป็นส่วนใหญ่ซึ่งตอนนั้นมันมั่วไปหน่อย  ตอนท้ายต้องใช้บริการ A ของท่านผู้หนึ่งในงานถึงจะสุดซึ่งสำหรับผมถือว่าไม่เท่าไร

มิตติ้ง 12 จัดที่แพนโดร่า  ถ้าถามว่าโอเคไม๊ผมต้องบอกว่าคนมาน้อยไปหน่อย  สมาชิกที่มาเป็นสมาชิกใหม่แทบทั้งสิ้นหลายคนไม่เคยคุยกันมาก่อนทำให้ในงานมีการพูดคุยกันค่อนข้างน้อย  สาวที่จัดมาในงานมีน้อยไป  ถึงจะน่ารักมากแต่เสร็จเทพหมดเรียกว่ามีจองล่วงหน้า  ตกไม่ถึงมือผู้มาทีหลังอย่างผมซักคนสุดท้ายต้องไปจบที่รุ้งฟ้ากับเพื่อนสมาชิก  แต่ก็ทำให้ได้พบกับเพื่อนใหม่ที่ลงทุนมาไกลจากภาคใต้  ในความรู้สึกยังไม่สุดอยู่ดี

มิตติ้ง 13 เป็นสิ่งที่เราต้องมีการพูดคุยกันให้มากขึ้นเพื่อเรียกสมาชิกเข้ามาร่วมอีกครั้ง  ผมอยากให้สมาชิกเก่า ๆ สมัยก่อนกลับมาพบกันอีกครั้ง  จะได้มีไอเดียในการจัดกิจกรรมดี ๆ มาให้เพื่อนสมาชิกที่มากันแล้วได้ความรู้สึกที่ดี ๆ กลับไปแล้วพูดถึงงานมิตติ้งอย่างสนุกสนานในเว็ปเหมื่อนที่ผ่าน ๆ ครับ   dsgjsd

ที่ออกความเห็นนี้เพราะอยากให้งานมิตติ้งของเว็ปเป็นที่เฝ้าคอยของสมาชิกทุกปี  ไม่อยากให้สมาชิกลดไปเรื่อย ๆ จนไม่รู้ว่าใครเป็นใครเวลาเจอกัน  ความไม่เข้าใจกันที่ผ่านมาก็อยากให้ผ่านไป  มาสุขร่วมกันเหมือนในอดีตดีกว่านะครับ   lowwww
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2013, 21:59:27 »

ผมขอไปตวยคนเน่อครับจัดวันใดก่อได้ไปแน่ๆ ;khhg

Pitch1978

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2013, 22:01:13 »

อยากไปคับเป็นสมาชิกมาหลายปีแล้ว  คงถึงเวลาพบปะสังสรรบ้าง pongz

pheebar

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2013, 23:30:00 »

สาขาเชียงรายพร้อมลุยครับ

nemoboyzaaa

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2013, 12:16:07 »

ผมเป็นเด็กใหม่ ผมจะไปด้วยได้รึเปล่าครับ  เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน