-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านที่ทุ่งดอกซากุระเชียงราย  (อ่าน 1322 ครั้ง)

ragcrown

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านที่ทุ่งดอกซากุระเชียงราย
« เมื่อ: 08 ธันวาคม 2013, 22:18:00 »

หลังจากได้อ่านการบ้านของท่านเทพๆทั้งหลายที่ซากุระนวดแผนไทย ข้างโรงแรมวังคำ วันนี้ทางสะดวก พี่ที่ทำงานเกิดอาการน้ำคั่ง ต้องการจะปลดปล่อย เลยแนะพี่เค้าที่ซากุระตามที่ท่านเทพเชียงรายเคยลงการบ้านไว้
ตัดมาที่ภายในร้าน มีเด็กอยุ่ประมาณ 4-5 คน หน้าตาใช้ได้ มีน่ารักๆเอ๊าะๆน่าจะสัก 2 คน แต่ช่วงที่ผมไปในตอนนั้น ไม่ได้เลือกน้องไหน แบบว่าเขิลๆ เอาใครก้อได้ ตอนเสร็จถารกิจมานั่งจิบเบยร์อยุ่ข้างล่างนั่งดูน้องๆ มีแหล่มๆอยุ่เหมือนกัน ตัดมาอีกทีขึ้นชั้นสองแล้วแยกย้ายกับพี่ มาทราบอีกทีว่าพี่ผมได้พี่ก้อย เนื่องจากช่วงที่แว๊ปไปเข้าห้องน้ำได้เจอพี่เค้า เลยถามชื่อไป ชื่อก้อยตามลายแทงแป๊ะ หลังจากเข้ามาที่ห้องผม พี่ที่ขึ้นให้ผมชื่อพี่ต่าย อายุประมาณ 28 พอๆกับพี่ก้อย พี่เค้าตัวอวบๆ นมเล็ก ไม่ใหญ่มาก เริ่มนวดน้ำมันได้ประมาณ 15 นาที พี่เค้ามาถึงจุดนั้น ถามผมว่าจะให้นวดไหม? ผมก็ตอบกลับไปว่านวดยังไง พี่เค้ายิ้ม บอกแบบที่คิดนั่นแหล่ะ เลยตอบว่าเอาแบบนั้นแหล่ะครับ จากนั้นพี่เค้าก็อมสดให้เลย เสียวได้ใจมากครับ มือผมล้วงไปที่ช่วงล่างพี่เค้าน้ำเยิ้มเลยครับ ผมทนไม่ไหวเลยจัดการโหลด CD  ผมเลยจัดการจนจบเกมส์

สรุป...
ลายแทง      ซากุระ นวดแผนไทย
ชื่อน้อง      ต่าย
หน้าตา      7
บริการ      8.5 บริการดี พูดคุยตลอด
รูปร่าง      7 อวบๆ แต่นมเล็กไปหน่อย
นวด     6 ร้านนี้น่าจะไม่เน้นนวด หรือผมเพิ่งเจอครั้งแรกไม่ทราบ
พูดจา      9 พูดจาดี ถามคุยตลอด
GF         8
สินสอด     2k+นวดน้ำมัน ราคาแรงไปหน่อย แต่ผมมือใหม่ เค้าเรียกมาเลยสนอง

ปล.จากที่ได้ฟังพี่ผมกับพี่ก้อย แล้ววันหลังต้องตามไปเก็บมั่งซะแล้ว
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

หมูอยู่ตึก

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: การบ้านที่ทุ่งดอกซากุระเชียงราย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2013, 11:32:33 »

ชอบนะ การบ้าน นายน่ะ

chitjaa

• เด็กทะลึ่ง
Re: การบ้านที่ทุ่งดอกซากุระเชียงราย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2013, 11:56:58 »

ราคาแรงไปนิสสนะครับ ราคานี้น่าจะรวมนวดแล้ว แต่ก็ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ hgjhg

ragcrown

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2013, 12:30:14 »

ขอบคุณมากๆครับ ราคานี้ผมก็ว่ามันแรง แต่เค้าเสนอราคามาแล้ว ผมไปต่อก็กลัวว่าจะต่อเหมือนผักเหมือนปลา เลยตามนั้นเลยครับ

somchay19

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2013, 18:11:26 »

eta30ถ้าพอใจก็ไม่แพงหรอกครับ

ปล.ผมก็ไม่กล้าต่อ 555 มีแต่ขอผ่านก่อน eta30

ycom2004

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2013, 18:17:43 »

ขอบคุณครับ สำหรับการบ้าน

shotgunman

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2013, 00:33:20 »

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน  ดีใจ ๆ เจอคนเชียงรายเหมือนกัน  ไม่ได้เที่ยวนานละสายนี้  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf ราคา2K+ค่านวดน้ำมัน  ถ้าได้2น้ำก็ถือว่าไม่แรงเพราะไม่ต้องไปเปิดห้องที่ไหนอีก  แต่ถ้าน้ำเดียวนี่แรงไปนิสหนึ่งจริง ๆ ปกติเนี่ยสายนี้เท่าที่เที่ยวมาในเชียงราย ราคา2K ได้สองน้ำคือ น้ำแรกสเปย์สด  น้ำสองนวดคืนหมอ  ต่อรองตามนี้รับรองไม่พลาด วันหลังได้แจ่ม ๆ เอ๊าะ ๆ มาบอกกันด้วยนะเดี๋ยวตามไปสมทบ  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

ragcrown

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2013, 08:08:39 »

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน  ดีใจ ๆ เจอคนเชียงรายเหมือนกัน  ไม่ได้เที่ยวนานละสายนี้  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf ราคา2K+ค่านวดน้ำมัน  ถ้าได้2น้ำก็ถือว่าไม่แรงเพราะไม่ต้องไปเปิดห้องที่ไหนอีก  แต่ถ้าน้ำเดียวนี่แรงไปนิสหนึ่งจริง ๆ ปกติเนี่ยสายนี้เท่าที่เที่ยวมาในเชียงราย ราคา2K ได้สองน้ำคือ น้ำแรกสเปย์สด  น้ำสองนวดคืนหมอ  ต่อรองตามนี้รับรองไม่พลาด วันหลังได้แจ่ม ๆ เอ๊าะ ๆ มาบอกกันด้วยนะเดี๋ยวตามไปสมทบ  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

ยินดีครับ ผมก็มือใหม่ ไม่ค่อยมีประสบการณ์อะไรมาก ส่วนใหญ่จะเปนต่างอำเภอซะมากกว่า ยังไงก็ฝากตัวด้วยครับผม

judohigh

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2013, 15:16:58 »

ราคาแรงไปนิด

cr101

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2013, 11:21:49 »

ยินดีครับ ผมก็มือใหม่ ไม่ค่อยมีประสบการณ์อะไรมาก ส่วนใหญ่จะเปนต่างอำเภอซะมากกว่า ยังไงก็ฝากตัวด้วยครับผม
ต่างอำเภอ  อยากตามลายแทงไปลองบ้างครับ

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2013, 14:37:48 »

แพงไปหน่อยนะครับ พยายามต่อรองลงมาเลยไม่ต้องอาย

ragcrown

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2013, 16:35:38 »

แพงไปหน่อยนะครับ พยายามต่อรองลงมาเลยไม่ต้องอาย

ขอบคุณมากๆครับ คราวหน้า ผมคงต้องต่อรองตามที่ท่านได้แนะนำครับ ร้านนี้ผมก็ตามจากท่าน pheebar ด้วยแหล่ะคับ  jljhl

ragcrown

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2013, 16:36:53 »

ถั่วโต้ม นะครัช ต่อไปเถอะ ครัช 1.5 , 1.3 ถ้าน้องเค้า พอใจ

เค้า ก้ ปรับราคาลงให้ นะงับ

ปล. ชอบการบ้าน ของ จขกท. อิอิ
เขินนนนนน

เป็นปลื้มจริงๆครับ ที่ท่านเทพมาตอบกระทู้ผม แฮ่ะๆ แอบดีใจมากๆ คราวหน้าต้องไม่อายแล้วละครับ เหนก็เหนของกันหมด จะอายไปทำไมอีก 555+ ขอบคุณท่านเจมส์บอนมากๆครับที่ชี้แน่ะ

khamhoa

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 12 มกราคม 2014, 21:20:01 »

ไว้จะไปใช้บริการนะครับ

pkrcsw

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 มกราคม 2014, 22:27:09 »

eta08 ผมไปแล้วเจอเด็กครับ บอกไม่ต้องถอดหมด 55 จบกัน

mintada000

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 มกราคม 2014, 20:39:29 »

น่าลองๆ .,mn .,mn

magarat

• จะให้ข้าทำเยี่ยงไร ในเมื่อหัวใจเจ้าไม่มีข้าอยู่เลย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2014, 12:27:51 »

พรุ่งนี้ผมจะไปลองบ้าง ซากุระ ว่าแต่ ก้อยซากุระ นี้เด็ดปะครับ