-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้วันเที่ยว ใครไปเที่ยวไหนบอกกันด้วยนะครับ ..  (อ่าน 492 ครั้ง)

manman69

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้ ใครไปเที่ยวทักทักทายแจ้งกันมาเลย อยากได้สาวๆไปเที่ยวด้วย หรือแบบไหนทักทายมาถามได้เลยจ้า

hydeve

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: วันนี้วันเที่ยว ใครไปเที่ยวไหนบอกกันด้วยนะครับ ..
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2016, 22:19:52 »

วันนี้ ใครไปเที่ยวทักทักทายแจ้งกันมาเลย อยากได้สาวๆไปเที่ยวด้วย หรือแบบไหนทักทายมาถามได้เลยจ้า

หลังไมค์ด้วยครับ อิอิ  eta03 eta03 eta03