-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรึกษาครับเรื่องไม่ได้มีอะไรสนุกสนานมานานเริ่มต้นยังไงดีครับ  (อ่าน 554 ครั้ง)

Test29

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ปรึกษาท่านเทพทุกท่านครับ
ผมไม่ได้มีอะไรแบบจริงๆจังๆสนุกสนานตั้งใจมานานมากครับ น่าจะสองปีละครับ ผมมีแฟนกะลูกละครับเพียงแต่ลูกเล็กอยู่แล้วเราต่างคนต่างบิ้วกันไม่ค่อยขึ้น ตอนนี้ผมแทบลืมๆเลือนๆไปละครับ ส่วนใหญ่ผมปลดปล่อยด้วยนวดระดับ1 ตามที่ต่างๆ ระดับ3มีแค่ครั้งเดียวคือดารินทร์ ผมชอบนะครับ แต่ก็ไม่อินเพราะรู้สึกยังไงเขาก็มืออาชีพ อยากจะทำให้เขาสุข แต่ก็ไม่เหมือนทำให้กับแฟนหรือกิ๊ก(นานมากละครับสามสี่ปีละ)
ประเด็นคือผมอยากเสริมความมั่นใจหน่อยอ่ะครับ แต่ประมานหลอกจีบชาวบ้านก็ไม่ค่อยอยาก เงินทองจะจ่ายครั้งละสองสามพันก็ไม่มี อยากได้ฟิลไม่มืออาชีพมากนัก หรือมืออาชีพก็จริงแต่ปลดปล่อยอารมณ์พร้อมฟิลเต็มที่ (ซายูริดีมั้ยครับ//) จะยังไงดีครับสับสนงุนงงไปหมด (พยายามติดต่อกิ๊กอยู่แต่เขายังไม่ว่างอ่ะครับ อยู่ไกลมาก) ขอคำแนะนำด้วยครับ (แต่ไม่อยากเริ่มกะแฟนนะครับ เพราะถ้ามันเฟลอีกจะบิ้วกันลำบากอีกอ่ะครับ) ขอบคุณมากครับ

Test29

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เพิ่มเติม พวกเว็ปหาคู่นอนนี่จะเวิร์คมั้ยครับ หรืออันตรายอ่ะครับ ขอบคุณครับ