-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กามเทพครับ ขอความช่วยเหลือหน่อยคับ  (อ่าน 818 ครั้ง)

Sextar

• บุคคลทั่วไป
กามเทพครับ ขอความช่วยเหลือหน่อยคับ
« เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009, 02:21:43 »

กามเทพครับ เอ่อคือผม อายุ 19 นะครับบ ยังไม่เคย มีไรเลยอะ เเบบ ซิงๆ ฮ่ะๆ

คืออยากขึ้นครูครั้งเเรกอะครับ >W<

ไม่สามารถว่าควรทำไงดีอะ ไปอาบอบนวดจะได้ไหมอะครับ เเล้วเเบบ เขาจะบริการให้ไหมอะ

ขอคำเเนะนำเรื่องต่างๆหน่อยนะครับ

เอ่อ บริเวณเเถว เเยกหลักสี่ ม.ศรีปทุม ไรบริเวณนั้นอะคับ

ขอบคุณมากนะครับ

virgin_killer

Re: กามเทพครับ ขอความช่วยเหลือหน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009, 09:36:25 »

นี่เว็บเชียงใหม่ครับ
ปล.อยู่กรุงเทพก็ไป อาบอบนวด กรุงเทพครับ
เค้าคงเปิดให้แหละครับ มีเงินซะอย่าง
แต่ครั้งแรกน่าจะเอาเจ๋งๆนะ
เป็นผมผมจะจีบเพื่อน-เอาเพื่อนนี่แหละ
จะได้จำชื่อได้ ตอนแก่ไปแล้ว

ปล.คิดถึงแกนะเมษ์  เขิน

man69

Re: กามเทพครับ ขอความช่วยเหลือหน่อยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2009, 09:51:38 »

icez เมษ์นี่เพื่อนผู้ชายหรือเปล่าครับพี่  890

Esnaider

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2009, 13:57:19 »

เข้าไปดู bathlover.com แนะนำ

แล้วจะรู้ว่าเป็นอย่างไร

กทม ล้วนๆ

ปลาเพียบ

แต่ต้องเป็นสมาชิกเท่านั้นถึงดู ปลาได้

etakong

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2009, 14:09:18 »

เป็นผมผมจะจีบเพื่อน-เอาเพื่อนนี่แหละ
จะได้จำชื่อได้ ตอนแก่ไปแล้ว

ยังคงความสุดยอดได้สม่ำเสมอจริงๆเลยครับ...

ขอเอาใจช่วยน้อง Sextar นะครับ ขอให้ประทับใจกับครั้งแรก  fsdg