-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม  (อ่าน 789 ครั้ง)

zeedsas

• บุคคลทั่วไป
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม
« เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 14:06:36 »

แฮะๆ คือก่อนอื่นเลย สวัสดีครับ ผมเป็นเด็กใหม่เพิ่งสมัครเข้ามาในเว็ปนี้อ่าครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวกับท่านเทพทั้งหลายช่วยสั่งสอนเรื่อง ญ ให้ผมด้วยนะครับ zad

คือ ผมจีบ ญ ไม่เป็นเลย เป็นคนขี้อายมากๆ ทำไงดีครับ นี้อายุก็จะจบปี4 อยู่แล้ว กลัวโสดจนแก่ จะหมดวัยรุ่นแล้ว อ่ะครับ เฮ้อ ouiy

ขี้อาย : คือไม่กล้าคุยกับ ญ เลยครับไม่รู้กลัวอะไร ไม่กล้าแม้แต่ทำความรู้จักเพื่อนที่เรียนบางคนด้วยซ้ำ ไม่กล้าพูดก่อนอ่ะครับ ขี้อายมากครับ มองหน้าบางทียังเขิลๆเลย
ประวัติ : เคยมีแฟนคนเดียว เสียเที่ยวเกิดเป็นชายแท้ๆ 555 แล้วก็เลิกไปแล้วอ่าครับ แต่คบนานมากหลายปีเลย หรือผมจะรักใครไม่ได้อีกแล้ว มองใครก็รู็สึกชินชาไปหมด คนไหนน่ารักมากๆก็ไม่กล้าอีก แต่ก็ไม่ได้หวังสูงมากอะไรนะครับ คนที่คุยๆก็พอมีครับ แต่ไม่ไปถึงไหนเลย อาจเป็นเพราะผมอายมั้ง เวลาโทรไปผมไม่รู้จะคุยอะไรอ่ะครับ คุยแป็บเดียวก็วาง เศร้าใจ แรกๆก็คุยถูกคอครับ แต่หลังๆมาโทรไปไม่รู็จะคุยอะไรดี (คนนี้ที่กล้าคุยเพราะเขาคุยเก่งครับมาคุยเราก่อน ไม่ได้เป็นแฟนกันหรืออะไรครับ แค่คุยเพื่อนๆกัน แต่คุยไปๆมาๆก็เริ่มชอบนิดๆ แต่ไม่กล้าบอก เขายังไม่มีแฟนนะ เพิ่งอกหักแรกๆก็เหมือนเล่นด้วยแต่ไปสงสัยเริ่มเบื่อเราแล้ว 555)
ออปชั่น : ไม่มีเลยครับ 555 มีแค่มอไซด์ ก่ะ หออยู๋คนเดียว ทีวี ตู้เย็น แอร์ คอมฯ เงินก็ไม่ถึงกับขาดมือครับ พอมีในระดับมหาลัย บ้านไม่ได้ร่ำรวยครับฐานะกลางๆ เรื่องรถแม่บอกจะให้อยู๋ครับแต่ให้รอเรียนจบ แม่กลัวเอาไปอวดสาว-*- ผมก็แรกๆเคยคิดจะเอามาทำแบบนั้นเห็นเพื่อนมีรถ ไม่ได้หล่อมาก สาวตรึมเลย
แต่พอกลับไปคิดๆดูแล้ว ถ้าผมยังเป็นแบบนี้คงไม่มีสาวแน่ๆ เลยขอฝากเนื้อฝากตัวมาด้วยครับ สู้ตายลองซักครั้ง fsdg
สิ่งที่อยากได้ : ใช้ชีวิตโสดนานมากแล้วครับเป็นปี เวลาไปกินเหล้าเพื่อนก็บอกมากินเราจริงๆนะ ไม่ค่อยได้มองใครเลย อยากได้ใครสักคน คนเดียวก็พอครับ ที่จะมาคอยอยู่ใช้ชีวิตร่วมกัน แล้วค่อยพัฒนาไปสู่ความหวังอันแรงกล้า แบบท่านเทพตอนนี้ขอแค่นี้ก่อน อิอิ หรือว่าผมคงเป็นผู้ชายอาภัพรักตลอดไป -*- เฮ้อคิดแล้วเศร้า ตัวจริงผมพูดไม่เก่งแบบนี้อ่ะครับ ขี้อายสุดชีวิต  เขิน
บุคลิกภาพ: หน้าเฉยๆ หุ่นเฉยๆ ทำตัวเงียบๆ เห็นเพื่อนปล่อยมุขก็อยากปล่อยบ้างแต่ไม่กล้าเวลาต่อหน้าสาว คิดไม่ออกอ่ะครับ เบลอไปหมด ผิวก็ไม่ขาวครับปานกลาง ไม่ค่อยได้ดูแลเท่าไหร่ตามภาษาผู้ชายโสด  ไม่ค่อยได้ตามเทรนเท่าไหร่ครับ ตัดผมสกินเฮด เสื้อยืดตามท้องตลาดราคาธรรมดา กางเกงยีนเดฟยืด แค่นี้เองครับ ต้องปรับปรุงตรงไหนบ้างท่านเทพโปรดชี้แนะครับ แต่ผมก็ไม่ได้ซกมกนะครับ อาบน้ำฉีดน้ำหอมทุกวันครับ รองเท้าผ้าใบ

ขอบคุณที่รับฟังครับ อีกอย่างเวลาผมอยู่กับ ญ ผมจะไม่ค่อยพูดอ่ะครับ แบบทำตัวสุภาพสงสัยเขาไม่ชอบมั้ง ไม่เหมือนเพื่อนทำ ญ ฮา ได้ทั้งวัน

popcorn4202

Re: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 14:16:17 »

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ
เรื่องเทคนิคจีบสาวนั้น ลองอ่านกระทู้ท่านกามเทพและท่านอื่นๆ ไปเรื่อยๆ
และปรับเข้ากับตัวท่านเอง หากสงสัยอะไรก็โพสถามได้เลยครับ
เทพๆ ในนี้จะคอยแนะนำให้เองครับ
 ;kljj เดด

Keijikung

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 14:34:19 »

ยินดีต้อนรับครับ

ไอ้ที่ว่ากลัวโสดจนแก่ไม่ต้องกลัวครับ เข้าเวปนี้เด๋วก้อได้  dsgjsd dsgjsd

jeab-jeab

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 14:57:28 »

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยคนครับ มีข้อมูลให้ศึกษามากมายเลยครับ ค่อยๆศึกษาไป แต่ผมกลัวว่าเมื่อเข้ามาแล้วจะติด จนถอนตัวไม่ขึ้นนะครับ

cOmRade_ClubZaa

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 16:43:40 »

ถ้าคุณอยากเทพ คุณมาถูกทางแล้ว ss

เหนือเทพยังมี โครต เทพ    kjhg

zeedsas

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 22:15:18 »

ขอบคุณมากๆ ครับพี่ๆ ผมจะพยายาม  fdgdfdf

ฺBomu

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 22:48:12 »

ยินดีที่ได้รุ้จักครับ ผมเองก็เป็นน้องใหม่เหมือนกัน มีไรก้อถามได้ช่วยๆกันนะครับ

อ่อส่วนเรื่องไม่มีสาวหน่ะอย่าไปเครียด เด๋วก็มีเองแหละ แล้วถ้ามีหลายๆคนคุนจะยิ่งเครียดกว่านี้ 555+  jljhl

jiggolord

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 23:34:59 »

อย่าไปคิดมากไอ้น้อง
กลับจากฝึกงานแล้วใช่ป่ะ ขึ้นปีสี่ ตั้งใจเรียน
ให้ได้เกรดดีๆ จบแล้วหางานทำ
ที่คาดหวังไว้มันจะมาเอง อย่าไปหมกมุ่นและเอามาเป็นเรื่องใหญ่ขนาดนั้นครับน้อง