-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่ามีที่ไหนบ้างครับ????  (อ่าน 483 ครั้ง)

Hyper

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
อยากรู้ว่ามีที่ไหนบ้างครับ????
« เมื่อ: 22 มกราคม 2013, 22:53:34 »

คือว่าผมอยู่ที่เชียงใหม่อ่ะครับ คืออยากรู้ว่ามีที่ไหนบ้างครับ ที่มีน้องๆที่เค้าให้เรา จูบได้เพราะว่าที่ 99 กับที่ใต้ต้นโพ มันจูบอะไรไม่ได้เลยได้แต่ ซ้ำอย่างเดียวอ่ะ คัยมีที่ไหน บอกหน่อยน่ะครับ

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: อยากรู้ว่ามีที่ไหนบ้างครับ????
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มกราคม 2013, 09:31:01 »

ความเห็นผมนะ ผมว่า จุ๊บุ ได้ทุกที่แหละ แต่ท่านต้องสร้างความไว้เนื้อเชื่อใจให้น้องเค้า อาจจะทำตัวสะอาด พูดจาสุภาพ ไปหาบ่อยๆ หรือไปซ้ำบ่อยๆ จนเกิดความไว้วางใจ เพราะคนเราคงไม่กล้าจูบปากกับคนแปลกหน้าหรอก ตั้งแต่เที่ยวมาจนอายุ 29 นี้ เคยจุ๊บุ กับคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนแค่ 5 คนเอง เป็นเด็กโอเกะกับพีจีร้านเหล้า ส่วนใหญ่จีบเอาและรู้พื้นหลังว่าปลอดภัยพอสมควร (นอกรอบไม่ใช่เวลาทำงาน)  ส่วนของสาธารณะที่จ่ายเงินผมไม่กล้าจริงๆครับ  ghjk
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ