-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แถลงการณ์ ฉบับที่ 1 !!! เรื่องการ ขอ ลายแทง เส้นข้าง  (อ่าน 39105 ครั้ง)

paholkarn

• บุคคลทั่วไป

เนื่อง จาก ว่า มี กระทู้การขอลายแทงเส้นข้างเข้ามา มาก ทาง ฉอฉ.

ฉูนอำโนยการเฉ้นข้างฉุกเฉิน จึงด้าย ออกแถ ลง การณ์ ฉบับ เน้ ขึ้น

1.ต้อง พิสูจน์ ตัวโดย การ โพสต์ กระทู้ ให้ด้าย อย่างน้อย 100Up เพื่อ เข้าสู่กระบวนการในชั้น Paradise

2.สมัคร เปน สมาชิก วีไอพี

3.เข้าร่วมงาน Event ของ เวป เช่น มิตทิ่ม , งานบอล , บริจาคเลือด ฯลฯ

4.เปิดเผยตัว ต่อ ผู้ที่ท่าน ต้องการขอลายแทง หรือ มี VIP รับรอง สถานะ

นอกนั้น ม่ายต้อง มา โพสต์ เน้อ

sodax

เห็นด้วยครับ เหมือนเป็นการคัดกรองอย่างหนึ่งไปด้วย   pongz

leofire

ขอเข้มอีกนิดนะทั่น
ขนาดนี้ยังมีพระเอกอยู่เลย ;khhg ;khhg

roonaldo

meaw_meow

;kljj สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดด เห็นด้วยเป้นอย่างยิ่ง

ที่ผ่านมาเห็นเวปเป็นตลาดหุ้นกันเลย.............. ใครอยากได้ก็มาโพสต์ มันง่ายไปปะนี่

angle

ผมว่าข้อ 3 สำคันสุด ไปร่วมงาน event เหมือนเป็นการแนะนำตัวเองให้มารู้จักกันก่อนน่ะครับ

ATAATA

zadแบบ นานๆ ไป เชียงใหม่ซักครั้ง จะ อดเลยสิครับเนี่ย หรือจะให้น้องรู ช่วย ค้ำประกันเอ๊ย ยืนยันดี กะว่า ปลายปีนี้จะไป อีกรอบ อยากได้เส้นข้างบ้างเหมือนกันครับ :) mbvc

noikasu

รับทราบครับ...ผม เดด

roonaldo

zadแบบ นานๆ ไป เชียงใหม่ซักครั้ง จะ อดเลยสิครับเนี่ย หรือจะให้น้องรู ช่วย ค้ำประกันเอ๊ย ยืนยันดี กะว่า ปลายปีนี้จะไป อีกรอบ อยากได้เส้นข้างบ้างเหมือนกันครับ :) mbvc

คนนี้เดี๋ยวจัดให้

j007

แย้ว ฉอฉ อยู่ตี่ได จาไปขอบ้าง..... zad

chefbb

เห็นด้วยทุุกประการกับป่าเจมส์ครับผม  โดยเฉพาะการเข้าร่วมงานต่างๆ ของเวป   ข้อนี้สำคัญครับ

LP777

รับทราบครับ เข้าใจครับว่าต้องมีการกลั่นกรองกันหน่อย

nuttikon

kjhg เห็นด้วยอย่างแรง แต่กระผมปรากฏไม่ค่อยบ่อย ไปงานท่านแจ่มกะบริจาดเลือดเท่านั้นอะ ไม่ค่อยว่างมั่วแต่ทำงานครับ  uilo

hearya

กำลังเข้าสู่ 100 อย่างมั่นใจ และเชื่อมั่นว่าเราจะถึง 100 เร็วๆ นี้คับ

yes1968

รับทราบครับท่าน  ข้าน้อยจะสู้เพื่อ 100 กระทู้ครับผม
สำหรับผม ก็ไม่ใช่คนเหนือ น่ะครับ แต่ไป  เชียงใหม่ กับลำปาง ทุกสามเดือนครับ เลยเข้ามาเก็บข้อมูลเด็ดๆก่นน่ะครับเพื่อไปแล้วไม่ต้องเสียเวลา  สืบเสาะแสวงหาน่ะครับ

alpha

อยากเข้าร่วมกิจกรรมบริจาคเลือด ใครเป็นโต้โผครับ ผมเพิ่งบริจาคเดือนสิงหาที่ผ่านมา

where

ครับ ป๋า อิอิ ว่าแต่งั้นก็ fhgj

Keijikung

จากนี้ไป จะมีแต่การปั่นกระทู้ เพื่อขอลายแทง จาก หัวหน้า ฉอฉ

blend_man17

หนับนุน  ข้อ สาม กับข้อ สี่   pongz
ข้อ หนึ่งกะสอง   ยังไม่ได้พิสูจน์ไรเลย  ยังไว้ใจมะได้พระเอกยังมีแฝงอยู่  เซ็งเป็ด piuyty

a_matthayomchan

หนับหนุนด้วยค้าบบ อิอิ เพื่อความมั่นใจในตัวคุณ หุหุ ;kljj ;kljj ;kljj

KopkE

สงสัยต้องไปรายงานตัวต่อหน้า พี่สุกี้ เอ๊ยยยยย ท่านประธาน ฉอฉ. ละ

zad zad zad zad

popcorn4202

pm ของป๋าเจมส์ท่าจะทะลักแล้วล่ะสิครับนี่
 jljhl jljhl

kengfreedom

หนับนุน  ข้อ สาม กับข้อ สี่   pongz
ข้อ หนึ่งกะสอง   ยังไม่ได้พิสูจน์ไรเลย  ยังไว้ใจมะได้พระเอกยังมีแฝงอยู่  เซ็งเป็ด piuyty
.,mn .,mnเห็นด้วยกับความคิดเห็นของ blend_man17 คร้าบ .,mn .,mn

jalica

ถ้าเป็นแบบนั้น งั้นนัดvipกินเหล้านอกรอบเลยได้มั้ยพี่ๆๆ

paholkarn

ถ้าเป็นแบบนั้น งั้นนัดvipกินเหล้านอกรอบเลยได้มั้ยพี่ๆๆ

หุหุ มัน ก็ นัด กัน แทบทุก วัน อยู่ แร้ว งับ 09876

alpha

นัดกินที่ร้านกาแฟได้ไหม

ATAATA

คนนี้เดี๋ยวจัดให้

ขอบคุณครับน้องรู :) ไว้ไปเชียงใหม่จะติดต่อไปนะครับ อิอิ

ไม่ได้คุยกันเลย ช่วงนี้ ไม่ค่ยได้เข้ามาด้วย เนี่ย ตั้งใจไป เชียงใหม่เลยเข้ามาหาข้อมูลอีกครั้งครับ

ออนเอ็มบ้างมั้ยครับ ไม่เจอเลย  mbvc

nusorn

ผมเหลือเป็น VIP ส่วน meeting นี่รอ พ.ย. เลยเหรอครับ  lkkjjh
อยากเป็นปีก จะได้เล่นข้างไวๆ  kick

nono039

รับทราบคร๊าบบบ ผมจะพยายามทำให้ได้ร้อย เร็วๆนะคร๊าบบบ uiuo

mbodang

โอเคครับ

แล้วอย่างวันที่  1  นี้

ผมจะไปพบประสังสรรค์กะพี่ๆๆเทพติดอ่างเนี่ย

ถือว่าผมมีการแสดงตัวยางคร๊าบ

Keijikung

นี่เลยร้านพี่ bland_man17 ไง คับ แต่ผมยังไม่เคยไปเลยอ่า เด๋วต้องไปซักวันละ อิอิ

Yasito

นี่เลยร้านพี่ bland_man17 ไง คับ แต่ผมยังไม่เคยไปเลยอ่า เด๋วต้องไปซักวันละ อิอิ

ไปด้วยคนจิ่ พี่ด่วย!!!

อิอิ

Keijikung

ไปด้วยคนจิ่ พี่ด่วย!!!

อิอิ
ออกคุก อัชคาบัน ก่อนน่อ  kjhg kjhg

albatross

ผมเหลือเป็น VIP ส่วน meeting นี่รอ พ.ย. เลยเหรอครับ  lkkjjh
อยากเป็นปีก จะได้เล่นข้างไวๆ  kick

.......ม่ายจำเป็นว่ามีตติ้งอย่างเดียวก็ได้  งานอื่นๆของเวบก็มีตั้งเยอะ อย่างเช่น งานของแกงค์อ่าง งานบอล งานกีฬาสี ฯลฯ สามารถไปร่วมได้หมดคับ........

ragcrown

โหดเลยนะเนี่ยยยยย

Observer007

น่าสนุกดีครับStep by step kjhg

KopkE

กำละ 1 ตุลา ยังอยู่ตจว.อยู่เลย

ghjk ghjk ghjk ghjk

Chunyu

รับทราบ ไว้เป็นแนวทางปฏิบัติครับผม

BRIDE

ต้องเข้มงวดเข้าไว้ครับ

robatcom

+1 กระทู้แรกของการสมัครครับ  ;khhg ;khhg

mido

ดีครับจะได้รัดกุมขึ้น

ninja9_99

รับทราบครับ

moccamocca

มี vip รับรองนี่ได้เลย ใช่ไหมครับ ถ้าไม่ได้จะพยายามต่อไป วุ้ย

jobjob5555

รับทราบก้าบบบบ

kiti_27

อยู่ตจว.ก้ออดเลยครับ

ben10

จะพยายามคับ

Duan.j

Re: แถลงการณ์ ฉบับที่ 1 !!! เรื่องการ ขอ ลายแทง เส้นข้าง
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 09:50:24 »

จะพยามยามครับ

blitzs

Re: แถลงการณ์ ฉบับที่ 1 !!! เรื่องการ ขอ ลายแทง เส้นข้าง
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 13:30:17 »

ก็อยากไป meeting เหมือนกัน  แต่ติดที่ ผบ  นี่สิ อิอิ  ขออ่านกระทู้ไปเพลินๆก่อนละกันครับ

metro

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2010, 15:25:42 »

รับทราบครับสักวันเราจะโต pongz pongz

in zen bone

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 13:47:19 »

เห็นด้วยกลับระบบคักกรอง สมาชิกครับ เเละพร้อมจะเข้าร่วมเป็นหนึ่งในสมาชิกครับ