-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยสงสัยไหมครับ  (อ่าน 658 ครั้ง)

crv

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
เคยสงสัยไหมครับ
« เมื่อ: 16 กันยายน 2012, 13:04:55 »

1.ผู้หญิงที่ชอบบอกว่าคบเราที่ตัวเราไม่ได้ต้องการเงินทองแต่พอเราซื้อของขวัญมีราคาให้ก็ดีใจน่าบานไม่หุบ(ยกเว้นภรรยาผมที่ไม่เป็น เธอเลยเป็นภรรยาผมได้)
2.ผู้หญิงที่ชอบบ่่นว่าแฟนตัวเองไม่ดีอย่างนั้นอย่างนี้ โดนทุบตีโดนซ้อมเป็นประจำ แต่ก็ไม่เลิกกันซะที
3.เด็กสาวๆที่ชอบมาหลอกชายแก่อย่างเรา แล้วก็โดนเด็กหนุ่มๆมาหลอกเงินอีกที แต่ก็ไม่เข็ด
4.ผู้ชายที่ชอบบอกกับผู้หญิงว่า รักที่หัวใจไม่ได้ต้องการร่างกาย แต่พอมีโอกาสก็จัดการทุกที แถมผู้หญิงยังเชื่อมันแบบปักใจอีก สุดท้ายก็โดนทิ้ง
5.พวกที่ชอบใช้ชีวิตแบบแนวๆ พวกติสต่างๆ ชอบดูถูกคนอื่นสุดท้ายก็เอาตัวเองไม่รอด แต่หญิงติดตรึมมันมีดีตรงไหนดูแลตัวเองยังไม่ได้เลย..
6.ผู้หญิงบางคนเราเห็นว่าง่ายกับทุกคน เห็นเจอใครใรเธ็คก็ได้หิ้วไป แต่กับเราเจ้าหลอนดันมีศักดิ์ศรีไม่ยอมเราซะงั้นทั้งที่เราก็สุภาพจีบเธอดีๆ(หรือต้องให้ถ่่อย)
7.เรามองผู้ชายบางคนว่าเป็นคนดี สุภาพให้เกียรติผู้หญิง แต่ผู้หญิงกับมองผู้ชายคนนั้นว่าโง่ไม่รู้จักฉ่วยโอกาส น่าเบื่อ..