-->

ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกรักvirgin_killer สุภาพบุรุษมหาฉันที  (อ่าน 3600 ครั้ง)

virgin_killer

• บุคคลทั่วไป

วันศุกร์ที่ผ่านมา  virgin_killer ไปเที่ยวกับเพื่อนๆ กินเหล้าเฮฮาไปตามประสา
ปกติแล้ว วันสุดสัปดาห์  virgin_killer จะเป็นลูกแมวเหมียว อยู่บ้านอ้อนแฟน
สุดสัปดาห์นี้ก็เช่นกัน  พาแฟนไปกินข้าว เสร็จแล้วก็หาอะไรดื่มกันไปกระหนุงกระหนิง
ไม่ดึกมากก็กลับบ้าน ก่อนกลับเจอเพื่อนนั่งกินอยู่อีกโต๊ะหนึ่ง virgin_killerเข้าไปทักทายตามมรรยาทแล้วก็กลับ
แต่รู้สึกแว๊บบ นึงแล้วแหละครับว่า ไอ่นี่มากะสาวตั้งสองคนเชียว หน้าตาน่ารักดี

กลับบ้านส่งแฟนนอน virgin_killerยังไม่ง่วง เลยมานั่งจิบเหล้าเหลือตามตู้เก็บของ
เจอยี่ห้อละนิดละหน่อย  เอามากินผสมนั่นนี่ รสชาติดีมั่งอุบาทว์มั่ง อารมณ์บาร์เทนเดอร์เข้าสิง
เข้าเว็บcmxseedอ่านpm ซึ่งแต่ละสัปดาห์จะมีแฟนๆส่งมาทำความรู้จักและขอเบอร์สาว
ส่วนใหญ่virgin_killerไม่ให้หรอกครับ ต้องมาขอเองกะตัวนะคับ ถึงจะให้
ความจริงเอาเบอร์น้องๆ จำพวกใช้ครั้งเดียวให้ก้ได้ เพียงแต่virgin_killerไม่ได้เมมอ่ะดิคับ เมมไม่หมดคับ ไม่สวยไม่เมม เปลืองเนื้อที่ซิมส์การ์ด

ประมาณตี1ครับ โทรศัพท์แปลกประหลาดเบอร์ไม่คุ้น ก็โทรเข้ามา
virgin_killer รีบรับ เหล้าเกือบหก "เฮ๊ย มึงนอนยังวะ?" ผู้ชายที่โทรเข้ามาทักทาย
"มึงเป็นใคร??"  virgin_killer ถามอย่างสุภาพ
"อ่าว.. ก็เจอกันตะกี้ไง" ชายคนนั้นบอก
อ๋อ!! ไอ่เพื่อนของ virgin_killer ที่นั่งกินเหล้ากะสาวน่ารักสองคนที่เจอกันตะกี้นี่เอง
มันโทรมาบอกว่า มันจะไปกินเหล้าต่อกะสาวที่ห้อง ที่สำคัญคือ มีสาวคนหนึ่งอยากรู้จัก...
"หือ??" virgin_killer อุทานด้วยความตื่นเต้น
แต่พอถามชื่อเท่านั้นแหละ  คำตอบที่เพื่อนตอบกลับมาให้ virgin_killer ได้ยิน
ยิ่งทำให้ตื่นเต้นกว่าเดิม เพื่อนมันตอบว่า
"ชื่อยุน  เป็นคนเกาหลีน่ะ"

จริงดิ!!!

ยกเหล้าในมือจนหมดแก้ว ย่องๆไปดูแฟนนอนแล้ว
เดินเข้าไปใกล้กว่านั้น กระซิบข้างหูแฟนว่า  "เดี๋ยวมานะ ไปซื้อโซดา.."
แฟนงัวเงียบอก "อือออ..."    ฮ่าๆๆ เข้าทางๆๆๆ 
ออกบ้านโทรหาเพื่อนทันที เพื่อนรับโทรศัพท์บอกว่ายังอยู่ที่ร้านอยู่เลย
"อ่าว... กรูออกได้แป๊บเดียวนะเพื่อน"
"งั้นเดี๋ยวเช็คบิลแล้วไปละ มรึงแว๊ะมาที่นี่ก่อนจิ"

virgin_killer จึงแวะไปที่ร้านอีกครั้ง เพื่อนแนะนำให้รู้จักสาวทั้งสองคน
"Girls..this is my friend *****, ***** this is Kim.. this is Yun."
โอ๊ววว  ยุนฯ.... ยุนไอเลิฟยู ไอนี๊ดยู  ไอนี๊ดซัมบอดี้เลิฟ!!!
 :(

to be continue..

asus16x

Re: บันทึกรักvirgin_killer สุภาพบุรุษมหาฉันที
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 10:11:26 »

...ว๊าวๆๆๆๆ....ฮันยองฮาเซโย...คราวนี้สาวเกาหลีเลยรึท่าน... dgd

pass07

Re: บันทึกรักvirgin_killer สุภาพบุรุษมหาฉันที
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 10:15:32 »

มารอ ตอนต่อไป ครับ  jljhl

man69

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 10:16:42 »

lkkjjh ไม่อยากจะอ่านของท่านแล้วแต่ก๋อดไม่ได้.................อิจฉาวุ้ย.......................  zad

iz123456

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 10:32:24 »

รสกิมจิ  mbvc

donsong

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 10:45:37 »

ปูเสื่อรอ ลีลาเทพแบบนี้ไม่มีพลาดครับ  pongz

labk1200

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 10:47:32 »

mbvc
ปูเสื่อกางมุ้งรอแล้วคร้าบบบบ

pulohid

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 10:51:35 »

มารออ่านต่อครับ jljhl

acer2518

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 10:54:47 »

09876..Virgin...สงสัยเราต้องคุยกันหน่อยแล้วว่ะ...เด็กเยอะจริงๆแก...ว่างๆอนุเคราะห์พี่บ้างซิวะ...จาก คนต่างถิ่นซื่อๆคนนึง.. เขิน

jiggolord

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 11:14:04 »

โอ้วว คราวนี้ล่อของนอกเลยรึท่าน ;khhg ;khhg ;khhg

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 11:14:18 »

สาวๆขอไปเข้าห้องน้ำ ผมเลยคุยกับเพื่อนรอไปก่อน
"เค้าบอกจริงๆเหรอว่าเค้าสนกรูอ่า.." virgin_killer ถามด้วยเสียงอินโนเช๊นส์
เพื่อนอ้ำๆอึ้งๆ... "ฟังก่อนนะเว้ย อย่าเพิ่งโกรธกันนะ"

ฮาว่าละ.....  ต้องมีอะไร ทำไมเราต้องใจง่ายออกมาด้วย!!!

เพื่อนอธิบายให้ฟังว่า มันตามจีบน้องคิมมานานละ เจอกันที่โรงเรียนสอนภาษาแห่งหนึ่ง
คือแบบว่าชอบเลย ไม่ได้จีบเล่นๆ  นี่ตามจีบมาเกือบเดือนแล้ว
อุปสรรคที่สำคัญสำหรับความรักของมันคือ เพื่อนเธอที่ชื่อยุน!
ทุกๆครั้งที่ชวนคิมออกมาเที่ยว  คิมจะมากับยุนเป็นแพ็คเกจคู่ ชวน1มา2 ตลอด
เพื่อนผมสารภาพว่า คืนนี้อยากจะอยู่กับคิมสองต่อสอง  มันกับคิมเคยคุยกันแล้ว คิมบอกว่าไม่กล้าบอกยุน กลัวยุนโกรธ
ผม... จึงเป็นคำตอบสุดท้ายที่มันคิดได้
ผม... จึงเป็นความหวังของความรักข้ามขอบฟ้าของมัน
ผม... จึงต้องถูกเรียกมา เพื่อนกันยุนออกไป ในค่ำคืนนี้

เพื่อนผมทำตายังกะลูกหมา อ้อนวอนขอให้ผมช่วย
ผมอัดบุหรี่เข้าปอดแล้วพ่นออกมา ควันสีจางๆลอยคลุ้งเหนือโต๊ะอาหาร
"จะลองดูนะ ว่าช่วยไรบ้างได้.." virgin_killerตอบ

สองสาวกลับมานั่งที่โต๊ะ ผมไม่รีรอที่จะเอ่ยปากชวนพวกเธอไปต่อ
เธอปรึกษากันเป็นภาษาเกาหลี อารมณ์เสียงประมาณว่า....
(แก..เอาไงดีว๊ะ ไอ่หนื่นสองตัวนี่มันจะมอมเหล้าเราป่าววะ... ทำไงดีอยากไปก็อยากไป ของฟรีนะเว๊ย)
ซักพักสองสาวก็บอกว่า "ok"
พวกเราสี่คนเดินออกจากร้าน ก่อนขึ้นรถผมชวนยุนไปนั่งรถผม
คิมแซวยุน ยุนยิ้มเขินๆ ผมไม่รอให้เธอตอบละครับ คว้าแขนเธอมาเลย
ในรถ ผมพยายามชวนเธอคุย และก็เข้าเรื่องในที่สุด
ผมถามยุนว่า รู้หรือเปล่าว่าสองคนนั่นเค้าชอบกัน  เธอบอกว่า ทำไมจะไม่รู้ แต่เธอเป็นห่วงเพื่อน
ยุนบอกว่า คิมเพิ่งอกหัก เธอเสียใจมาก และกำลังทำใจอยู่
ยุนไม่อยากเห็นเพื่อนของเธอเป็นแบบเดิมอีก  ผมรับประกันว่าเพื่อนผมเป็นคนดี
และรู้สึกจริงจังกับคิมมาก มันเคยมาปรึกษาผมหลายครั้งแล้ว... ผมก็โม้ไป

"what should I do *****?" ยุนถามผม
"let's time do its jobs.." ผมตอบเธอด้วยเสียงพระเอก

เธอเงียบไป ผมตัดสินใจเอามือแตะไหล่เธอเบาะ เหมือนปลอบ
เธอหันมายิ้มให้ เราขับรถถึงลานจอดรถแล้ว ผมบอกว่าให้สองคนนู้นโทรมาก่อน
นั่งคุยกับเธอบนรถต่ออีกซักพัก  ผมจะได้มองหน้าเธอชัดๆ
ยุน ตัดผมบ็อบสั้นเข้ากับใบหน้ากลมมน
ทาอายชาโดว์แบบบลิงๆสีฟ้าอ่อน มีกากเพชรยิบยับตรงหางตา
เธอใส่กางเกงขาเดฟยาว รองเท้าส้นสูงเหมือนสาวไทยทั่วไป
เสื้อกล้ามสีขาวตัวเล็ก โลโก้roxy แบบมีเพชร ดูน่ารัก แต่ก็ไม่สามารถบนบังความเด่นของเนินอกได้รูปของเธอได้แม้แต่นิดเดียว
เนินคู่นั้นเบียดกันเหมือนแย่งกันออกมาอวดโฉมให้ผู้ชายได้อิจฉาคนที่มากับเธอ
"ยุน.. น่ารักจัง" ผมพูดขึ้นมาเบาๆ แต่เธอได้ยิน เธอเซ้าซี้ถามผมว่าพูดอะไร
ผมยิ้มบอกว่าเธอน่ารัก  เธอหัวเราะ  

ไม่นานคิมก็โทรหาเธอ ก่อนเธอกดรับสาย เธอหันมาถามผมว่า ให้ตอบว่าไงดี
ผมบอกเธอไปว่า ยุนจะตอบได้มั๊ยล่ะว่า ยุนไม่สบายขอกลับก่อน..
ยุนรับโทรศัพท์ คุยกับเพื่อนเป็นภาษาเกาหลี ผมอยู่ไปก้ฟังไม่รู้เรื่อง
ลงรถมาสูบบุหรี่ ให้เธอคุยกับเพื่อนเธอไป
จนพอเธอวาง  ผมขึ้นรถอีกครั้ง ถามเธอไป
"so..."
"so I told my friend that I feel dizzy"  ยุนตอบ

virgin_killer ออกรถไปทันที  ถามเธอว่าจะให้ไปส่งที่พักเธอมั๊ย?
คำพูดของเธอ ทำให้หัวใจเต้นตุ๊บๆมาทันที
"You make me lie to my bestfriend,do something to make me feel better"
งั้นก็ไปครับ  ผมพาเธอไปคาราโอเกะครับ เกะกอดสาวนี่แหละ เพียงแต่คราวนี้ ผมพามาด้วย
ร้องเพลงเปิดเหล้าคุยกับเธอไปเรื่อยๆ เธอกินเหล้าเก่งมากเลยอ่ะครับ  
อูยยย.... เต้นยั่วด้วยอ่า...
ผมเลยตัดสินใจดึงเธอมากอด เธอนั่งคร่อมลงบนตักผม
เราจ้องตากัน ยุนเสยผม1ทีแล้วก้มลงจูบผม  เรานัวเนียกันได้จนเธอรู้สึกได้ว่านั่งทับอะไรเข้า
อะไรไม่รู้แหละที่เธอนั่งทับ มันขยายออกมาจนเธอรู้สึกได้

ผมชวนยุนกลับ เธอไม่ขัดข้อง  เราขับรถจับมือกันไปตามถนนจนถึงห้องพักของเธอ
ยุนบอกว่า คิมยังไม่โทรมาเลย  ผมบอกเธอว่าอย่างไปกวนเลย
เธอกลับตอบผมมาว่า "I just want to know that my room is avilable or not" (แค่อยากรู้ว่าห้องว่างรึป่าวน่ะ)
อืมมม.. งั้นก็รีบๆโทรเหอะที่รัก
 :(

to be continue
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ตุลาคม 2008, 11:17:29 โดย virgin_killer »

man69

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 11:21:05 »

mnbv อ่านแล้วเสียววุ้ย

pass07

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 11:25:49 »

ขอบคุณ  ซีรี่ย์ ดีๆๆ ครับ

มารอ ตอนใหม่ ครับ  jljhl

golfmanu00

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 11:56:25 »

อยากไปแยกตัวประกอบแบบนี้มั่งจัง iuyt

mRkRan

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 11:58:52 »

:-[ เครียดว้อยยยยย

3p

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 12:08:52 »

น๊านๆๆ มานมา เป็นซีรีย์ เกาหลี เลยเที่ยวนี้ จะแรงเหมือนหนังไม๊เนี่ย  ;khhg

asus16x

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 12:13:22 »

....ลุ้นเฟ้ย... piuyty

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 12:17:37 »

คิมไม่รับโทรศัพท์ครับ..
เราสองคนเลยงๆว่าจะทำไงดี ผมถามเธอว่าอยู่ห้องเบอร์อะไรหรอกเดี๋ยวเดินไปส่งที่หน้าห้อง
เธอโอเค เดินขึ้นห้องไป ในลิฟต์เรากอดกัน มองหน้ากันทำตาซึ้ง
ถึงหน้าห้องเราสองคนยิ้มออก เพราะเห็นสายยูยังคล้องอยู่ คิมยังไม่กลับครับ

ผมปวดฉี่ทันทีเรยอ่ะ.. ขอไปเข้าห้องน้ำ เธอยิ้มเหมือนเข้าใจข้ออ้างของผม
ผมเข้าห้องน้ำ ยุนเดินไปเปิดเพลง และแน่นอน เป็นเพลงเกาหลี....
ผมตรวจตราร่างกายว่าพร้อมใช้รึยัง ส่องกระจกเช็คหล่อ แล้วเดินออกมาหาเธอ
กอดเธอจากด้านหลัง  ค่อยๆไซร้คอเธอ ท้ายทอยเธอ เธอหันหลังมาจูบผม
ผมค่อยๆเอื้อมมือไปปลดตะขอชั้นในเธอออก รู้ได้เลยว่าเธอใส่ชั้นในไม่เข้ากับไซร้ของเธอ
แต่มักจะเป็นธรรมดาของสาวๆที่ต้องการให้มันเป็นแบบนั้น มันจะได้เบียดกันออกมา
พอชั้นในเธอหลุด เธอก็ถอดของผมมั่ง ผมชูแขนขึ้นให้เธอถอดได้สะดวก
เธอใช้เล็บจิกเบาๆตรงหน้าท้องผม ผมก้มลงดูดไฟหน้าเธอ เธอกอดผมแน่น
ผมค่อยๆพาเธอไปที่เตียง ให้เธอนอนลงและเริ่มไซร้ต่อ ต่ำลงมาที่หน้าท้อง สะดือ แล้วก็ค่อยๆถอดกาเกงเธอออก
เธอช่วยแกะหัวเข็มขัด และชันก้นขึ้นให้ผมถอดได้สะดวก
หลังจาก ปราการด่านสุดท้ายถูกถอดออก
ผมก็อยู่ตรงหน้าปากทางเข้าเกาหลีแล้วครับ  โหนกนูนพอสมควร
ผมบรรจงมอบความเสียวให้เธอเริ่มจากขบตรงโคนขาเธอ แล้วค่อยๆตวัดลิ้นเลียขาอ่อน
ยกขาเธอขึ้นโลมเลียย้อนขึ้นมาข้างบน จนถึงตรงนั้น  ผมค่อยๆชิมยุนอย่างไม่รีบร้อน
รสชาติสาวต่างชาติที่นานๆจะได้ลิ้มลองสักครั้ง ต้องค่อยๆกินครับ
เธอเกร็งตัวอย่างเห็นได้ชัด ร้องครางเป็นภาษาอะไรไม่คุ้นหู
นี่แหละครับ ไฮไลต์ของคำคืน....   เสียงครางเป็นภาษาต่างประเทศคือสิ่งที่ผมต้องการฟัง

ตอนนี้เตียงของยุนเปียกไปด้วยน้ำอะไรต่อมิอะไร
ผมเดินไปถอดกางเกง ล้วงหยิบcdมาสวมใส่ ยุนบอกว่าค่อยๆนะ มันใหญ่.. (จริงดิ?)
ผมพยักหน้า ค่อยๆใส่เข้าไปในตัวเธอ เธออ้าปากกว้าง เกร็งมือจิกแขนผม
ค่อยๆใส่ความเป็นชายลงไปในตัวเธอ  พอขยับได้คล่องตัว เธอก็ผ่อนคลายขึ้น
แล้วผมก็เริ่มบรรเลง จากท่าขอเตียง  ยุนร้องคราง....
ผมเร่งความเร็มขึ้น ยุนซี๊ดปากเสียงดัง "I'm coming..." เธอบอก
ผมเลยส่งเธอเรียบร้อยในเวลาไม่ถึง 5 นาที
ยุนนอนหอบอยู่บนเตียง  ผมขึ้นไปนอนด้วย  เธอมาเล่น virgin_killer น้อย บอกว่าใหญ่กว่าของเกาหลีปกติ
ซักพักก็ก้มลงบ๊วบลงไปทั้งลำ ผมนอนให้เธอจัดการอย่างไม่ขัดขืน
ซักพักผมดึงตัวเธอขึ้นมา เธอมองตาแล้วก็ขึ้น wot โดยไม่จำเป็นต้องพูดอะไรกันมาก

sex คือภาษาสากลครับ...
สาวเกาหลีโยกผมอย่างเมามัน ผมเด้งสวนตามจังหวะอย่างเข้าขา
เธอโน้มตัวลงมาดูดไฟหน้าผม จูบปาก ไซร้คอ
เสียงหอบของเธอ กลิ่นลมหายใจของเธอ ทำผมตอนนี้เตลิดเปิดเปิงแล้วล่ะครับ
เริ่งเครื่องเด้งสวนไปเรื่อยๆๆๆ  จนความเสียวถาโถมใส่ผมอย่างเต็มที่ 
เธอก้ร้องครางเป็นภาษาเกาหลีของเธอ ผมยิ่งเตลิดไปใหญ่
จนในที่สุดก็ปรี๊ดดดด... เรียบร้อยเดจังกึม

เราคุยกันอีกซักพักบนเตียง จนคิมโทรเข้ามาหาเธอ
เธอคุยกับเพื่อนแล้ววางสาย  บอกผมว่า "she's on the way"
ผมเลยเข้าห้องน้ำไปแต่งตัว แล้วลาเธอกลับบ้าน

ระหว่างแวะซื้อโซดาตามที่บอกแฟนไว้ ที่เซเว่นแถวบ้าน
เพื่อนผมโทรเข้ามาถามว่า ไปไหนกันมามั่ง
ผมไม่ตอบอะไร แล้วย้อนถามเพื่อน เพื่อนผมบอกว่าไปกินเหล้ากัน
ได้กอด ได้จูบ  มันมีความสุขมากกก....
"แค่เนี๊ย??" ผมถาม
"ทำไม.. แค่นี้ก็สุขแล้ว คนนี้เอาจริง  แล้วมรึงล่ะ"

"ถามยุนเอาเอง" ผมตอบแล้วขอวางสาย

THE END
อันยอง อาเซโย... (แปลว่าไรวะ เห็นพูดกันจัง)

yothekop

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 12:19:06 »

สุดยอดจริงๆ ท่าน virgin_killer ผลงาน คุณภาพทุกชิ้น  ;kljj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ตุลาคม 2008, 12:29:07 โดย yothekop »

hatori.123

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 13:18:00 »

การบ้านของท่าน virgin_killer ไม่ทำให้ผิดหวังจิงๆ

smallworm

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 13:28:04 »

สาวกิมจิ ขาว อวบ น่าฟัด เอ้ย น่ารัก  ขอคารวะท่านเทพจิ้น  hjgh

albatross

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 13:28:37 »

อันยอง อาเซโย... (แปลว่าไรวะ เห็นพูดกันจัง)  

แปลว่าสวัสดีครับ ไม่ทราบว่าฟังผิดรึป่าว เค้าน่าจะพูดว่าแบบนี้มากกว่านะ    อันย้งฮี กาเซโย ที่แปล่วาลาก่อนอ่ะ

แต่กราบ้านเยี่ยมครับ  ;kljj ;kljj

mormor1973

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 13:34:33 »

อิจฉานาว้อยยย
การบ้านข้ามชาติแบบนี้  ;khhg

watbox

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 13:36:24 »

การบ้านสุดยอดเลยครับ เดี๋ยวนี้กินของนอกแว๊วๆๆ เทพจริงๆๆ ;khhg ;khhg

anfield

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 13:49:15 »

เขิน  ผมว่า พี่จิ้น พี่เปงทายาท ของ กังฟู แน่ๆๆ เลย  kjhg  การบ้านแหล่ม เหมือน เดิม  ;khhg

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 13:54:35 »

เขิน  ผมว่า พี่จิ้น พี่เปงทายาท ของ กังฟู แน่ๆๆ เลย  kjhg  การบ้านแหล่ม เหมือน เดิม  ;khhg

สมน้ำหน้า ชวนไม่ไปเอง...

nirvana1982

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 13:59:00 »

การบ้านยอดเยี่ยมอีกเช่นเคย  ;kljj 

asus16x

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 14:02:07 »

...ที่ออฟฟิตก้อมีสาวเกาหลีอยู่คน...แต่แม่งแก่แว้ว..เหอๆ fdgdf

kobmoi

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 14:46:40 »

อ่า... เจ้านักล่า กินเนื้อเกาหลีแกล้มกิมจิด้วยเวย... อิจฉาเค้าเจงๆ... เฮ้อ. ouiy

pass07

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 14:49:57 »

น่า อิจฉาจริงๆๆ    hgjhg

ALONE

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 14:52:57 »

ไม่ว่าจะเหน็ดเหนื่อยแค่ไหน
     ก็ยังไม่ลืมซื้อ โซดาจนได้เนาะ jljhg

cmman573

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 16:12:56 »

หึๆๆๆ อีตานี่ทำการบ้านได้ทุกวี่ทุกวัน เมื่อไหร่น้ำมันจาหมดตัวเนี้ย

cmman573

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 16:16:44 »

กรรม อีตาอ่อนด๋อยหายไปนาน น้ำแกคงไม่หมดหรอก หรือว่าช่วงที่แกหาย แกไปแอบไปดูแลใครอยู่หรือป่าว

azka_ws

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 16:26:33 »

ทำไมอารายๆ มันช่างง่ายดายปานนี้  สุดยอดวิชา ไร้กระบวนท่าจิงๆ ท่านนับถือจิงๆ ;khhg

dannyfd

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 18:11:18 »

โห   คราวนี้ของนอกเลยรึท่าน  เทพจิงๆ pongz

mRkRan

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 18:15:10 »

เอาได้ทุกสถานการณ์ เลยวุ้ยท่านเทพ  hgjhg

tommysiam

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 18:38:55 »

ผบ ทบ ไม่ระแคะระคายเลยเหรอครับ  ยอดมากๆเลย  อยากเจอกิมจิมั่งจัง

oorangeroo

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 18:51:45 »

เยี่ยม ครับ อยากลองบ้างจังงงง    ;khhg

medsms

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 20:05:56 »

Go Inter ซะด้วย การบ้านที่ลอกไม่ได้ (อีกแล้ว)

ยังคง สนับสนุนให้มีการ เปิดคอร์ส อบรมนะครับ 5555555

ขอบคุณครับสำหรับ การบ้านแดนกิมจิ ฉบับนี้  ;kljj ;kljj ;kljj

marathoner9

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 20:21:22 »

hgjhg  แม้แต่ ต่างชาติ คารม มันก้อดีเนาะ เจ๋ง จิงๆ
 hgjhg

otaro

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 20:26:53 »

ซีรี่เกาหลี ชัดๆๆ แต่แจ๋วครับ  pongz

mintada

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 22:30:18 »

ลอกยากอีกแล้ว
 ;kljj

pat

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 23:29:14 »

ขอบคุณครับ  hgjhg สุดยอดเลยท่าน

ERIC

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2008, 23:32:15 »

ไหนว่าไม่ได้กินสาว 7 วันมาแล้วล่ะการบ้านเยื่ยมจริงๆคับ hgjhg hgjhg hgjhg

donsong

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2008, 08:54:54 »

คุ้มค่ากับการรอคอยจริง ๆ ยอดเยี่ยมกระเทียมเจียวไปเลยครับท่าน  hgjhg

cooltea79

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2008, 23:37:33 »

โห shot นี้เล่นของนอกเชียว

p_boonwang

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2008, 23:54:16 »

จริงด้วย การบ้านที่ลอกไม่ได้....5555... uilo  uilo

nanavasabi

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2008, 01:13:53 »

ข้าน้อยนับถือพี่เวอร์จิ้นยิ่งนัก  :( :(

เปนซีรี่เกาหลีชั้นดีจิงๆ  hgjhg dsgjsd

labk1200

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2008, 09:47:25 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

นับถือสุดๆครับ

อ่านแล้วอยากโกอินเตอร์บ้างจัง ;khhg

ZOIDS

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2008, 11:46:33 »

เทพจริง ๆ ครับ ท่าน  pongz pongz pongz