-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านไออิ โคตรน่าเกียจเลย ชาร์ตโคตร เตือนกันเอาไว้  (อ่าน 7874 ครั้ง)

bamoomoo

• บุคคลทั่วไป

ผมไปดริ้งก่ะเพือนมา 2 คน ไปมา 2 ที่ ไม่เท่า มาไออิชั่วโมงครึ่ง  ผมไปนั่งร้านราตรีสโมสรมา ไปนั่งแบบซิว ๆ เปิด Chivas มาขวดสั่งกับแกล้งมา หมดไป 1,800 บาท อ่ะ
ต่อจากนั้นก้อไป บางแสน เปิด Green Lable 1,900 บาท ก้อไม่ว่ากัน ราคาปกติ เหมาน้องอีก 3 คน ๆ ละ 600 บาท นั่งกินกันถึงตี 4 กว่า ๆ ก้อหมดไป 3,700 พอประมาณ
แต่ผิดที่เราเองดันอยากไปต่อ ไม่รู้จะไปไหนพอดีนึกขึ้นได้ว่าเคยไป มอนโร เราก้อไม่รู้ว่าเปลี่ยนเป็นไออิแล้ว แต่ตอนเป็น มอนโร ไม่ชาร์ตน่ะ
พอไปนั่ง เอาเด็กมานั่งคนนึง ผมนั่งก่ะมาม่า เป็นคนชอบเส้นน่ะ เหล้าไม่ได้เปิดน่ะ มี Greeng Lable เหลือจาก บางแสน นั่งไปประมาณชั่วโมงครึ่ง
สั่งของมาทาน 3 อย่าง ให้ทานสิว่า ตอนเช็คบิลจะหมดเท่าไหร่

ผมถึงกับหายเมาเลย เจอชาร์ตไป 5,700 กว่า อ่ะ ดูบิล เฉพาะ Mixer หมดไป 2,800 บาท อ่ะ ทำไปได้ เหล้าเหลือครึ่งขวดเองหมดมิกซ์ขนาดนี้เลยเหลือ
อาหารจานล่ะ 800 บาท ค่าเด็ก 200 บาท ค่ามาม่า 500 บาท ผมเลยสาบานกับตนเองว่า จะไม่ไปเหยียบร้านเช่ยนี้อีก เอ่อ มีค่าเด็กชงเหล้าอีก มากันเป็น 5 คน เสียไปอีก 500 บาท ส้นตีนสุด ๆ

รวมไปเที่ยวคืนเดียวหมดไป 10,000 กว่า ของเตือนทุกคนน่ะครับ ว่าอย่าหลงไปที่เหี้ยแบบนี้อีกครับ ให้ผมเป็นรายสุดท้ายพอ

albatross

Mixer หมดไป 2,800 .......อาหารจานละ 800.-......... ghjk ghjk ghjk ghjk

System

โหดร้ายจริงๆ  ghjk

ahcomputer

karaoke กลุ่มหัวแตก ต้องระวังให้ดี

man69

,mnnb ร้านดังในวงการเลยนะครับท่าน  piuyty แขกไปใครมาเลือกสาดเลยร้านนี้

smallworm

น่าสงสารจังเลย..คาราโอเกะดีๆ ราคาถูกเช่น  ซินยู เธอ และอื่นๆหลายที่ อันเลือกผิดพลาด ไปเกะหัวแตกอย่างไออิได้งัย  ouiy

1ideal

หาข้อมูล จากCMXSEED ก่อนไม่มีหล่นแน่นอน ghjk ghjk ghjk

seed96@am.

น่าสงสารจังเลย..คาราโอเกะดีๆ ราคาถูกเช่น  ซินยู เธอ และอื่นๆหลายที่ อันเลือกผิดพลาด ไปเกะหัวแตกอย่างไออิได้งัย  ouiy

นั้งแค่ชั่วโมงครึ่งหมด 5700 มาร้านเธอนั้งได้เป็นสัปดาคร้าบบบบบบบ.......

popcorn4202

โดนอย่างจังเลยนะครับท่าน เป็นผมก็มึนเหมือนกัน
 ljhgf piuyty

j007

เคยไปร้านเธอ คาราฯ กับอิก๊อด

นั่งชั่วโมงนึง หรือ สองชั่วโมง(ไม่แน่ใจครับ นานหล่ะ จำมะได้) ฉาวๆ มานั่งด้วยอีก 2 คน
เปิดเหล้าแสงโสม+มิกเซอร์(อิก๊อดกินแต่แสงฯ อย่างอื่นมันมะกิน เพราะมันโจนนนน)

หมดไป พันนึง.....แค่นั้น
 lhgfr

oman

เคยมาแล้วคับคืนเดียว 12000   ghjk   ร้านเดียว นะ  piuyty

a_matthayomchan

โห หัวแตก หมดเลือดไปเยอะเลยสิครับท่าน น่าเห็นใจ ผิดเป็นครูครับท่าน piuyty piuyty

innovex

เลือดสาดเลยครับ อาจารจานละ 800 คิดได้ไง มันใส่เพชรใส่พลอยให่กินด้วยรึยังไง vbnn

zaq zaq

โดน นารายณ์บั่นเศียร  เจ็บไม่ตาย แค้นไปนาน...

Keijikung

เงินเดือนทั้งเดือน  uilo uilo ghjk ghjk vbnn vbnn

NUDT

เรียกเก็บเงินก็แพงเกินจริงอยู่แล้ว มาม่าบางตัวยังจะมีหน้ามาขอทิปให้เด็กชงเหล้าอีก

ไอ้เราก็กะจะให้อยู่แล้วเป็นน้ำใจแต่นี่มันจะพูดเหมือนสั่งว่าต้องให้นะ ก็เลยไม่ให้แมร่ง

เสร็จปุ๊บยังเสือกหันมาถามว่าให้ทิปน้องที่นั่งด้วยหรือยัง ซึ่งเราต้องให้อยู่แล้วมันเป็นธรรมเนียมและน้ำใจ

ก็เลยตอกหน้าไปว่าไม่ต้องยุ่งของอย่างนี้มันอยู่ที่ความพึงพอใจ

ไม่เข้าใจว่าทำไมไม่รู้จักเลี้ยงลูกค้าไว้ค่อยๆโกงค่อยๆกิน แต่นี่เล่นเอาให้ตายในครั้งเดียว

คาราโอเกะที่โกงกินอย่างนี้อย่าไปเลยครับ  lhgfr ขอระบายหน่อยครับเจอมากับตัวเหมือนกัน

treeyawat

ใช่ท่านที่เรัยกนางแบบมานั่งดริงค์ป่ะ  zad

Makettingmanager

โธ่เพื่อนผมไม่น่าทำร้ายลูกค้าแบบนั้นเลย บอกให้มันย้ายร้านมันก็ยังจะเป็นผจกที่นั้นอีก

G_unit

ผิดเป็นครูคับท่าน 09876

uouso

ghjk หนาวครับ

Hellboy2011

ชาร์ตแบบหน้าเกลียดมากๆ ผมไปออคิทยังไม่โดนขนาดนี้ขนาดว่าที่ออคิทชม.น้องเค้า 240 ผมกะเพื่อนนั่งไป 3 ชมเหล้า 5 ขวดหารกันแล้วตกคนละ 1800 คับ 9 คนนะคับ

chaigat

โหดร้ายจัง ขอบคุณครับ

noomneverdie

จำไว้จะได้ไม่ไป

nsupanno

ขอบันทึกไว้ด้วยคนครับ
 ghjk

dada114477

อาหารชั้นเลิศ 800

nologo

Re: ร้านไออิ โคตรน่าเกียจเลย ชาร์ตโคตร เตือนกันเอาไว้
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2011, 13:19:28 »

สงสัยสั่งถั่วทอดมันได้หลายเม็ดเลยแพง อิอิ

yes1968

Re: ร้านไออิ โคตรน่าเกียจเลย ชาร์ตโคตร เตือนกันเอาไว้
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2011, 15:41:12 »

ขอบคุณครับที่นำมาบอกกล่าว

ไม่รักษาลูกค้าไว้ก็นับถอยหลังวันเจ๊งได้เลยครับ  ,mnnb

lumka

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 10:27:13 »

dsgjsd dsgjsd dsgjsd dsgjsd

น่าเก็บไว้เป็นบทเรียน ขอบคุณ จขกท มากมายครับ

NConly

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 13:34:49 »

ขอถามนิดนึงครับ แล้วถ้าเบียร์3ขวด(เท่านั้นจริงๆเพราะผมไม่กินน้ำแข็ง) นั่งประมาณ2ชั่วโมง เด็กคนเดียว 2000แพงมั้ยครับ

KopkE

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 14:44:21 »

ขอถามนิดนึงครับ แล้วถ้าเบียร์3ขวด(เท่านั้นจริงๆเพราะผมไม่กินน้ำแข็ง) นั่งประมาณ2ชั่วโมง เด็กคนเดียว 2000แพงมั้ยครับ

ผมว่าแพงนะ 2 พันเนี่ย 2 ชม.

ss ss ss ss

yes1968

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 17:48:50 »

ผมว่าแพงนะ 2 พันเนี่ย 2 ชม.

ss ss ss ss

สำหรับผมก็ว่าแพงน่ะ 3 ขวด 2พัน  ต่อให้น้องๆน่ารักขนาดไหนก็เหอะ
คงต้องหาร้านให้เหมาะสมกับกำลังทรัพย์ของเราครับ
ร้านไหนที่โกงมากเกินไป ก็อย่าไปอุดหนุนมัน เดี๋ยวก็เจ๊ง ร้านดี ราคายุติธรรมมีเยอะไปครับ

snooopy

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2011, 14:17:25 »

ขอบคุณที่แวะมาบอกกันนะครับ

ร้านนี้เคยได้ยินแบบนี้มาบ้างเหมือนกัน   dsgjsd

Zeroza

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2011, 04:11:47 »

หนาย เลย นะนั่น  ghjk  ghjk

arpa_che

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

กินร้านอื่นดีกว่าครับ....ดีๆมีอีกเยอะ

appletue

• ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมกำลังจะไปเลย มาม่า ชื่อ น. โทรมาจิก ยิกๆๆๆ