-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เดินสายนี้ระวังนะครับจะหากินยากขึ้นไปทุกวันละ...  (อ่าน 3274 ครั้ง)

chongkot

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เมื่อวันที่ 12 ก.พ. พล.ต.ท.สุเทพ เดชรักษา ผบช.ภ.5 พล.ต.ต.ชำนาญ รวดเร็ว รอง ผบช.ภ.5 พล.ต.ต.ดำรงศักดิ์ กิตติประภัสร์ รอง ผบช.ภ.5

พล.ต.ต.ประจวบ วงค์สุข ผบก.สส.ภ.5 พ.ต.อ.ชินวิน วิชัยธนพัฒน์ รอง ผบก.สส.ภ.5 พ.ต.อ.วีระชน บุญทวี ผกก.สส.1 บก.สส.ภ.5 แถลงจับกุมนายสุวรรณ ศิริมา อายุ 34 ปี อยู่บ้านเลขที่ 118/1 หมู่ 5 ต.ป่าแดด อ.เมืองเชียงใหม่ ผู้ต้องหาค้าประเวณีเด็กหญิงใน จ.เชียงใหม่ โดยจับกุมได้ที่โรงแรมอะมาด้า บ้านเชียงใหม่แลนด์ ต.ช้างคลาน อ.เมืองเชียงใหม่

พล.ต.ท.สุเทพกล่าวว่า การจับกุมครั้งนี้เนื่องจากเจ้าหน้าที่สืบทราบมีการลักลอบค้าประเวณีในพื้นที่ รวมทั้งรับการร้องเรียนว่ามีเด็กหญิงถูกล่อลวงไปขายบริการ ประกอบกับช่วงนี้มีนักท่องเที่ยวต่างชาติเดินทางมาในจังหวัดจำนวนมาก จึงจัดกำลังเจ้าหน้าที่ออกติดตามหาข่าว กระทั่งพบผู้ต้องหามีพฤติกรรมเข้าข่ายต้องสงสัยทำตัวเป็นเอเยนต์ค้าบริการเด็กหญิง เจ้าหน้าที่จึงวางแผนจับกุม โดยติดต่อล่อซื้อเด็กหญิงจากผู้ต้องหาและนัดแนะให้พามาส่งที่โรงแรมอะมาด้า เมื่อถึงเวลานัดหมายพบผู้ต้องหาพาน.ส.เอ (นามสมมติ) อายุ 23 ปี และด.ญ.บี (นามสมมติ) อายุ 14 ปี เข้ามาพบ จึงแสดงตัวเข้าจับกุมและคุมตัวมาสอบสวน

พล.ต.ท.สุเทพกล่าวว่า จากการสอบสวนผู้ต้องหาให้การรับสารภาพว่า เมื่อก่อนเคยเสพยาเสพติดและถูกจับนำตัวไปบำบัด หลังถูกปล่อยตัวออกมาเลยหันมาค้าประเวณีเด็กหญิง โดยลักลอบทำมาเป็นเวลานานแล้ว ซึ่งวิธีการจะโทรศัพท์นัดแนะกับลูกค้าและพาเด็กหญิงไปส่งตามจุดนัดหมาย แต่ละครั้งจะได้เงินมาประมาณ 1,500 บาท โดยจะหักเงินเก็บไว้เอง 500 บาท กระทั่งมาถูกเจ้าหน้าที่จับกุมได้ครั้งนี้ เบื้องต้นแจ้งข้อหากระทำผิดฐานค้ามนุษย์ เพื่อสนองความใคร่ของผู้อื่น เป็นธุระจัดหา ล่อไปหรือชักพาไป เพื่อการอนาจารซึ่งขายหรือหญิง แม้บุคคลนั้นจะยินยอมก็ตาม เป็นการกระทำแก่บุคคลอายุไม่เกิน 15 ปี พรากเด็กหญิงอายุไม่เกิน 15 ปี ไปเสียจากบิดามารดา ผู้ปกครองหรือผู้ดูแล

ด้านพล.ต.ต.ประจวบกล่าวว่า ขณะนี้พบยาเสพติดรูปแบบใหม่แพร่ระบาดในกลุ่มวัยรุ่น โดยมีชื่อเรียกว่ายาเสียตัว ซึ่งได้รับความนิยมตามสถานบันเทิงและกลุ่มมิจฉาชีพ จึงขอเตือนให้กลุ่มวัยรุ่น โดยเฉพาะหญิงสาวระมัดระวังและดูแลตัวเอง หากเดินทางไปเที่ยวตามสถานบันเทิง เนื่องจากมีนักท่องเที่ยวหลายคนถูกใส่ยาชนิดนี้ในเครื่องดื่ม ก่อนถูกพาไปทำมิดีมิร้ายและชิงทรัพย์ โดยตอนนี้เจ้าหน้าที่กำลังเร่งติดตามกวาดล้างและจับกุมตัวอยู่
....http://tnews.teenee.com/crime/91324.html.........

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: เดินสายนี้ระวังนะครับจะหากินยากขึ้นไปทุกวันละ...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2013, 16:31:23 »

เห็นข่าวนี้แล้วเสียวสันหลังวาบๆ เลย...เดินตามเส้นทางที่ถนัดดีกว่า.. dsgjsd

masagi

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: เดินสายนี้ระวังนะครับจะหากินยากขึ้นไปทุกวันละ...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2013, 11:05:23 »

ระวังกันไว้ด้วยนะครับ สำหรับท่านที่ชอบกินเด็ก ยังไงก้อขอให้เที่ยวอย่างปลอดภัยนะครับ  eta08 eta08

maxma1

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2013, 13:02:00 »

สาย กินเด็ก ต้องระวัง ไว้ ด้วย  ghjk

jaxkrub

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2013, 13:38:14 »

เตือนสาย L

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 23:49:37 »

เห็นข่าวนี้แล้วเสียวสันหลังวาบๆ เลย...เดินตามเส้นทางที่ถนัดดีกว่า.. dsgjsd

roister ท่านไป นผบ.นี่ปลอดภัยเลยใช่ไหม eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

blackshark001

• *
  • Country: th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 17:42:14 »

อย่าแตกแถวเลยครับ
เมียเผลอเซาะมีกิ๊ก ต๋ำน้ำพริกปอบะแหลว
...อู้หยั่งแม้วหยั่งยาง ขางผัวอยู่ตึงวัน
อันนั้นสั้นล้ำไป มีไข่แก่นเดียว
บ่าเสียวมีเซ็กซ์ ต๋าเก๊กสองข้าง
ป๋ายกางเป็นฝี ป๋าย...เป๋นตุ่ม
ตุ้ยอุ้มลุ้มอุ้บ่าฉ๊ะ เมียละผัวหนี...

Zalera

• V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2013, 10:09:11 »

กินเด็กนี่อันตรายจริง แต่อร่อยครับ เข้าตำรา high risk, high return

khunjim

• *

อันตรายแฮะ แบบนี้ หวังว่าคงไม่เจอแจ๊คพอตกันนะครับ

Souldark

• *

สาย อตร. จริง โดนจับได้ โดน ผบ.อีกต่อ

aunt49

• เด็กทะลึ่ง

ghjk ชอบสายนี้ด้วยสิเนี่ย...มีวิธีป้องกันบ้างไหมเอ่ย แบบว่า รู้ก่อนที่ ตร. จะมาอ่า mbvc

edp_man

• เด็กหัดเสียว
  • **

น่ากลัวขึ้นทุกวัน วันไหนจะเจอแจ็คพ็อตบ้างนิ...

somkun

• แตกหนุ่ม

กลัวโดนสาวแจ้งความครับ

ta4860

• *

สาย L ลำบากแล้ว

tt007937

• *