-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช้างคลาน ตอนจบมาแล้ววววว  (อ่าน 1366 ครั้ง)

bunarsa

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
ช้างคลาน ตอนจบมาแล้ววววว
« เมื่อ: 01 สิงหาคม 2017, 15:22:23 »

วันนี้มาลอง83ช้างคลานโพธิเวช
ต อ นนี้เลย  ร  า ย ง า นี้ ส ด จ า กv4
+++++ มาต่อจนจบละจ้าาาา +++++
เนื่องจากเมื่อวานมีอาการครั่นเนื้อครั่นตัวอยากไปนวด... เลยควบมอไซมุ่งตรงไปช้างคลาน เดินดุ่มๆไปที่เคาน์เตอร์ แล้วถามว่ามีหมอว่างมั้ยครับ เคาน์เตอร์ก้อเอาป้ายออกมา โป๊ะเชะที่ 83!!! โว้ววววว ในรูปอย่างแหล่ม เลยจัดไป น้ำมัน 1 ชม. เดินไปเข้าห้องเชือด  เอ้ย!!! ห้องนวด V4 สักพักหมอเข้ามา โอเคเลยครับหน้าตาไม่ได้ดรอปจากในรูปมากนัก เลยนอนไปนวดไป ด้านหลังไม่มีการเฉี่ยวชนใดๆ  eta07 eta07 eta07 หมอบอกพลิกมาเลยค่าาา เราก้อพลิกอย่างว่าง่าย อ่อ ลืมบอกไปว่า ผ้าขนหนูนี่ ถูกกระชากทิ้งไปตั้งแต่นอนคว่ำละครับ ด้วยเหตุผลที่ว่า "ร้อนเนาะ"...(ซึ่งมันก้อร้อนจริงๆแต่ไม่มากมาย) ต่อๆๆๆ พอนอนหงายหมอก้อนวดขาไปเรื่อยๆ พอมาถึงข้างที่ 2 (ต่อด้วยบทสนทนา)
หมอ : พี่นวดพิเศษมั้ยคะ
ผม : หืมมมม คิดยังไงอ่ะครับ
หมอ : ก้อมือก้อ 500
ผม : มีมืออย่างเดียวเหรอ??(สลิดอินโนเซนต์ไปอีก)
หมอ : (หัวเราะเขิลๆ) ถ้าพี่จะเอาจบ หนูคิด 1500
ผม : โหหหห ไม่ไหวหรอก เอาเงินมาไม่ถึงอ่ะ
หมอ : เหรอ (ละก้อเงียบไป)
ผม : มือก้อได้ครับงั้น
หมอ : ค่ะ พี่ไม่จบจริงเหรอ (แน่ะ มีใจ)
ผม : ก้อพกมา 1500 จ่ายค่านวดไป 400 เหลือ 1100
หมอ : ก้อได้อยู่นะคะ มีพันเดียวก้อนอนด้วยได้อยู่
ผม : เอ่า ไหนบอกมะกี้ว่า 1500 ล่ะครับ
หมอ : 1100 ก้อได้ แต่หนูตัดใช้ปากออกไปนะ
ผม : อ๋อออออออออ ได้ๆ(ผมนี่ยังไงก็ได้อยู่แล้ว อิอิ )
หมอ : ลุกไปถอดเสื้อผ้า หันหลังให้ แต่แปลก คนนี้หันหลัง เพราะปกติหมอที่นี่ไม่ค่อยหันหลังแบบอายๆเขินๆสักเท่าไหร่ ถอดมา หุ่นโอเคเลย หน้าท้องลายนิดหน่อย ไม่ใช่ประเด็น ไฟหน้าพอดีมือ ช่วงล่างไม่ได้ล้วงเพราะเล็บยาว กลัวหมอเจ็บ ผิวออกแทนนิดๆ แล้วมาบิ้วที่หัวนมผม ผมก้อจับไฟหน้า ไม่เหลวมากนะสำหรับผม สักพักหมอก้อใส่ CD เข้าปายยย หมอก้อถามก่อนเลยว่า "พี่จะทำก่อนหรือให้หนูขึ้นให้คะ?"
ผม : ทำไมเหรอ??
หมอ : อ๋อๆ วันนี้หนูเจ็บเข่าอ่ะค่ะ แต่ถ้าพี่อยากให้หนูขึ้น หนูขึ้นได้นะคะ
ผม : ตามใจหมอเลย เอาที่หมอสะดวก
หมอ : งั้นเรามาแลกที่กันนะ
ผม : ครับ
เริ่มต้นที่เบสิก หมอก้อครางมาหน่อยๆ มีจับเอวกระแทกด้วย แต่มันลื่นอ่ะ เพราะเตียงนวดน้ำมันเป็นผ้าแพร มันลื่น ก้อซอยไปเรื่อย สักพักพับขาหมอมาพาดบ่าในท่าเดิม หมอเอาผ้ามาปิดหน้า ผมก้อสงสัย เพราะหมอไม่เคยมีคนไหนปิดหน้าเลย ถามไปเค้าบอกว่า "เขิลลูกค้าอ่ะ" เอ้าาาาาาาาา มีงี้ด้วย ซอยไปเรื่อย หมอครางไปเรื่อย มันก้อลื่นไปเรื่อยๆ หมอเลยบอกเปลี่ยนเตียงมั้ย เลยย้ายไปอีกเตียงนึงที่เป็นเตียงนวดไทย ซอยถนัดสิครับแบบนี้ ซอยถี่ยิกๆๆๆ หมอก้อครางพร้อมซี้ดไป เปลี่ยนเป็น DOGGY ค่อยๆสอด แล้วดึงแขนหมอมา แล้วกระหน่ำซอยถี่ยิกๆ ดังตับๆๆๆๆๆๆ จนคิดว่า คนที่เดินผ่านหน้าห้องนี่รู้แน่ว่าทำไรอยู่ 555 สักพักหมอบอกขอเปลี่ยนท่า ผมเลยถามว่าเจ็บเหรอ หมอบอกเจ็บ เพราะของพี่มันใหญ่อ่ะ ปกติท่านี้สบายๆ เลยมาเป็น WOT แบบหันหลัง เพราะหมอยังเขิลอยู่ หมอก้อซอยๆๆๆไปเรื่อย สักพักเขื่อนแตก จบไปที่ 1-1 แล้วก้อมานอน หมอก้อมาเช็ดน้ำมันออกให้ ถามไปถามมา ได้ความว่า ที่เขิล เพราะว่า ชอบผู้ชายตัวใหญ่ ตัวอ้วนๆแบบพี่ นั่นไป แล้วก้อมาลูบที่เจ้าตัวเล็ก จนมันเริ่มจะพอง เลยถามไปว่า "ต่อม้ายยย" หมอบอก "ไหวเหรอคะ?" แล้วดูเวลาปรากฎว่าหมดเวลาพอดี พูดเลยว่า ถ้าต่อมีเบิ้ลฟรีแน่นอน เลยแยกย้าย ก่อนจาก หมอบอกว่า เสียดายเนาะ พี่มีเมียแล้ว ผมเลยถามไปว่า ทำไมอ่ะ ถ้าไม่มีจะจีบเหรอ หมอก้อมองหน้าแล้วยิ้มเขิลๆ "อืม แต่ก้อเสียดายอยู่" ก่อนจากจ่ายค่าเสียหายแล้วบอกไปว่า ไว้จะมาหาใหม่น้าาาา อิอิ หมอบอกว่า จะรอน้าาาา
สรุป
เบอร์ : 83
หน้าตา : 8.5 แล้วแต่คนชอบ
หุ่น : 8.5 ไม่ย้วย
ไฟหน้า : 8 ไม่เหลวมาก ขนาดพอดีมือ
ช่วงล่าง : 9 หนึบอยู่นะ
ีลีลา : 7 ไม่ได้ลองมาก หมอเจ็บเข่า
GF : 9 ตอนแรกหมอไม่กล้าคุยเพราะว่ากลัวผมเป็นคนดุ พอได้คุย ยาวเลยจ้าาา
ค่าเสียหาย : นวด 400 + ร.3 1100 = 1500
ผลลัพท์ : ทอนเล็กน้อย ชอบผู้หญิงหุ่นแบบนี้ คุยสนุกด้วย หัวเราะเก่ง
อย่าลืมนะครับท่านทั้งหลาย
1. สุภาพเข้าไว้ ดีเสมอ
2. ต่างหรรม ต่างวาระ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 สิงหาคม 2017, 12:26:46 โดย bunarsa »

glock3085

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ช้างคลาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 08:25:55 »

ได้ลองแล้วเป็นไงบ้างครับ รายงานต่อด้วยยยยยยยย

marcha

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ช้างคลาน ตอนจบมาแล้ววววว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 13:51:16 »

ตามครับ  การบ้านน่าตามมากๆ

one555

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 19:25:47 »

ขอบคุณครับ สำหรับการบ้านดีๆ

pockyframe

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2017, 23:14:37 »

ขอบคุณครับ สำหรับการบ้าน  pongz

anaana

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2017, 07:08:00 »

ขอบคุณคับ การบ้านน่าลอก pongz

magneticman

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2017, 12:37:38 »

ขอบคุณครับการบ้านน่าไปตามครับ83