-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรดระวังกะเทยหลอก เสียใจมาแล้วหลายท่านคุณอาจเป็นรายต่อไป  (อ่าน 1416 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน 2007, 02:16:14 โดย ชายวัยทอง »

don

ว่าไง พวกเรายอมหรือไม่ยอม อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน 2007, 02:19:35 โดย ชายวัยทอง »

don

โอ้ กระเทยยยยย บ้านเรา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 กันยายน 2007, 02:22:27 โดย ชายวัยทอง »

Nobody

ผมว่าบางคนนี่ผู้หญิงแท้นะฮับท่านพี่ don >:D

แต่ถ้าจะให้ปลอดภัยที่สุด ถ้าเราไม่ได้จะไปเสียบเขา เราก็คงไม่เสี่ยงต่อการโดนเสียบมั้งฮับ O0

don

ผมก็สงสัยเหมือนกันนะครับแต่หัวข้อมันบอกว่าเป็นกะเทย งงเลยเอามาฝาก

JuNeO

ตูยอมมมมมมมมมมมมม.......ง่ะ  8) ได้หลังอาจลืมหน้าม่างฟะ อิอิ  :-[

แต่ถ้าจามาเสียบตูอ่ะ  >:D

LeeJK

jakkkar

ถ้ากระเทยแบบนี้มาหลอกผมว่าผมยอมค๊าฟ :o

lovely

:o โอ้..แม่เจ๊า ของจริงหรือของปลอมกันเนี่ย แล้วเราจะดูออกได้ยังไง สังเกตตรงไหนดีที่สามารถรู้ทันเกมส์ได้ทันที เช่น ลูกกระเดือก โทนเสียง นิ้วมือนิ้วเท้า หรือลองคลำดู อิ...อิ... ::)

mommamman

ยอมแล้วจ้า........... 8)

miracle maker

พลีชีพเพื่อชาติ

thapmongkol

ช่วยหลอกผมด้วย :'( โอ้จอร์ ^-^

seawjang

ยอมแล้วก๊าบบบบบบบบบบบบบบ :'(    โดยเฉพาะ 3 รูป สุดท้ายอ่ะ  สวยเกินห้ามใจ อ่ะ

cutebwr