ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องชีสเค้กเวอร์ชั่นอัพไซส์  (อ่าน 1266 ครั้ง)

มังกรน้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้เหนื่อยๆอยากไปผ่อนคลายซักหน่อย เลยแวะมาร้านประจำตอนแรกจองน้องอีกคนนึงไว้ พอถึงร้านเข้าทางด้านหลังพอดีเจอน้องคนนึงที่คุ้นเคย ไม่ใช่ใครที่ไหนน้องชีสเค้กนั่นเอง ผมเคยใช้บริการน้องมา 2 หน บอกตามตรงว่าประทับใจมากๆในระดับต้นๆของร้านเลย แต่ช่วงหลังน้องหายไปนานเพราะไปอัพเลเวลบางอย่างมา เห็นอย่างนั้นเลยขอทางร้านเปลี่ยนทันทีเพราะมั่นใจในงานน้องครับ น้องมาในชุดเกาะอกสีดำเซ็กซี่สุดๆ พาไปถึงห้องก็พูดคุยกันอย่างคุ้นเคยครับ เสร็จแล้วภารกิจก็เริ่มเรานัวเนียกันทั้งชุดนั้นเลย น้องถามว่าหนูดูดีขึ้นมั๊ย แน่นอนดีสุดๆ ผมบอกชีสเค้กว่าไม่ต้องอาบแล้วล่ะน้ำเนี่ยลุยกันทั้งชุดแบบนี้แหละได้อารมณ์ดี น้องบอกเห็นด้วยชอบเหมือนกัน ก็จัดไปครับกอดจูบ(อันนี้แล้วแต่คนนะ น้องบอกคนไหนคุ้นเคยกัน และให้เกียรติน้องดีน้องพร้อมจูจุ๊บด้วย) น้องบอกพี่จัดการหนูเลยเหนื่อยเมื่อไหร่ตาหนูบ้าง ผมก็ระดมทุกอย่างทั้งนิ้วและลิ้นให้น้องไป เสียงครางได้อารมณ์สุดๆไม่มากไม่น้อยไปกำลังดี ผมทำอยู่นานจนน้องพอใจก็หันมาจัดการผมบ้าง งานดีทุกอย่างน้องจัดให้เยอะเกินราคาด้วยซ้ำจนผมแตกพ่ายไปในที่สุด เสร็จแล้วไปอาบน้ำแล้วนอนกอดกันคุยกันต่อ(อันนี้ผมชอบแนวนี้น้องเขารู้เลยจัดให้)ฟิลแฟนสุดๆจนหมดเวลา
สรุป
หน้าตา 8/10 ดูน้องสวยขึ้นกว่าครั้งก่อนชัดเจน
รูปร่าง  9/10 อัพไซส์มากำลังดี ไม่ดูเวอร์ไป ผิวพรรณเนื้อตัวดีมากๆ
งานบริการ  10/10 คนนี้การันตีแน่นอนงานตามใจมาก จะแรงก็ได้ จะหวานก็ได้
อารมณ์ร่วม  10/10 คงเพราะคุ้นเคยกันด้วยเลยไม่มีเคอะเขิน อารมณ์เหมือนแฟนจริงๆ
ทอนกระจายครับคนนี้ ขากลับเจอน้องเบลล่าวิ่งออกกำลังกายพอดี เดี๋ยวคราวหน้าขอลองคู่หูยอดฝีมือเบลล่า ชีสเค้กซักครั้งแล้วจะมาเล่าใหม่

kuru6

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ส่งการบ้านน้องชีสเค้กเวอร์ชั่นอัพไซส์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มกราคม 2017, 12:58:35 »

อยากลอกการบ้านจัง แต่อยู่ไกลไปนิดครับ mbvc mbvc mbvc

Pipeping

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้านน้องชีสเค้กเวอร์ชั่นอัพไซส์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 มีนาคม 2017, 12:49:36 »

น่าจะมีปลากอบด้วยน่ะอ่านแล้วฟิลเลยๆ