-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 967 ครั้ง)

SherryArm

• I'm not professional...
  • แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
    • www.facebook.com/BBRETROBOY
ช่วยหน่อยครับ
« เมื่อ: 12 มกราคม 2013, 16:47:53 »

คือ เวลาผมมีอะไรกับผู้หญิง ผมจะต้อง ล่มปากอ่าวตลอดเลย มีวิธีแก้ยังไงบ้างคับ ผมกินเหล้า + สูบบุหรี่ ด้วยครับ
My Communities 
                           : www.twitter.com/SherryArm
                           : www.youtube.com/SherryArm
                           : myspace.com/SherryArm
                           : Skype " sherryarm "

mmppp

• รอง Global Moderator
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ช่วยหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มกราคม 2013, 22:53:05 »

เรื่องมันยาวครับ ให้ข้อมูลมานิดเดียวเอง เร็วนี่เวลาเท่าไร กับใคร สถานการณ์อย่างไรบ้าง

มีหลายกรณีมากๆ วิธีแก้ต่างกันไปครับ

เอาเป็นว่า

ผมแนะนำให้ไปหาอ่านใน Clinicrak.com หรือ http://xn--l3c7ap5a5a1g.blogspot.com/2012/09/11-2555.html
" สตินำ ปัญหาไม่เกิด "

SherryArm

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มกราคม 2013, 11:14:51 »

เรื่องมันยาวครับ ให้ข้อมูลมานิดเดียวเอง เร็วนี่เวลาเท่าไร กับใคร สถานการณ์อย่างไรบ้าง

มีหลายกรณีมากๆ วิธีแก้ต่างกันไปครับ

เอาเป็นว่า

ผมแนะนำให้ไปหาอ่านใน Clinicrak.com หรือ http://xn--l3c7ap5a5a1g.blogspot.com/2012/09/11-2555.html

เร็วในที่นี้ คือ เวลาไม่ถึง 5นาทีครับ ผู้หญิงกำลังเข้าที่เข้าทาง แต่ผมเสร็จเสียแล้ว จนทำให้ผู้หญิงหงุดหงิดตลอดเลย บางคนถึงกับบอกเลิกผมไป  lkkjjh

pheebar

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มกราคม 2013, 21:24:35 »

ท่านได้ใช้เวลาเล้าโลมนานพอจนผู้หญิงใกล้ถึงจุดหรือเปล่าครับ

SherryArm

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 มกราคม 2013, 10:06:55 »

ท่านได้ใช้เวลาเล้าโลมนานพอจนผู้หญิงใกล้ถึงจุดหรือเปล่าครับ

10 - 15 นาทีครับ

jaxkrub

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 มกราคม 2013, 18:34:24 »

ฝึกฝนครับ
1. เริ่มจากฝึกช่วยตัวเองครับ รูดไปพอใกล้จะเสร็จ ให้หยุด แล้วขมิบ อย่าให้เสร็จคับ หัดอั้นให้ได้หลายๆ รอบครับ
2. ฝึกขมิบครับ นั่งว่าง ๆ ก็ ขมิบครับ ทำไปเลยวันละ 500 ครั้งมากกว่านี้ก็ได้ครับ

แล้วตอน อึ๊บ ก็ พยายามควบคุมอารมณ์ อย่าตื่นเต้นจนเกินไปครับ ถ้าตื่นเต้นให้คิดเรื่องอื่นไปก่อนครับ เพื่อ ลดความตื่นเต้นครับ
ตอนเอา พอจะเสร็จ ให้ซอยช้าลง ครับ แต่ถ้าจะอั้นไม่ไหวให้ชักออกมา แล้วกำที่หัวจรวยแล้วบีบครับ พร้อมกับขมิบครับ ช่วยได้

ที่สำคัญออกกำลังกายครับ

ถ้าท่านทำตามนี้ อึดแน่นอนครับ