-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปสก ครั้งแรกกับน้องโดนัดร้านกิิิินรี  (อ่าน 884 ครั้ง)

Asana

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีครับ กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกของผมนะครับ
ขอเริ่มเลยแล้วกัน พอดีวันนั้นรู้สึกเมื่อยๆครับ ขับรถไปแถวรามคำแหง24 พอดี  นึกขึ้นได้เพื่อนเคยบอกแยก30 มีร้านนวดอโรมาอีโรติก  ไอ้เรากะอยากลองมันเป็นไงหว่าเคยแต่นวดออยธรรมดา
สรุปก็โทรหาที่ร้าน มีหมออยุ่สองคน ผมเลือกน้องโดนัด น้องจะอวบๆนิดๆ ผิวขาวเหลืองพอถึงร้านน้องกะมาต้อนรับอย่างดี พาเข้าห้องอาบน้ำ  เริ่มแรกน้องก็จับผมนอนคว่ำค่อยๆวอร์มร่างกายนวดออยหนักผสมเบา ทั้งรู้สึกสบายทั้งเสียวครับทีนี้น้องชายผมมันเริ่มดันที่นอนแล้วคราวนี้น้องเค้าเริ่ม เอาไฟหน้ามาถูหลังแล้วถูไปยันขา  ผมนี่เกร็งไปทั้งตัวเลยครับ
 ผมนี่อยากจะหันหน้ามาเต็มทีแล้ว พอน้องบอกให้พลิกตัว OMG ไฟหน้ากลมดิก ลูกเกดน่าทานไม่ดำ
ค่าเสียหายจ่ายร้าน1200+น้อง1000 คุ้มครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ตุลาคม 2018, 11:49:26 โดย Asana »

kokpoo

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ปสก ครั้งแรกกับน้องโดนัดร้านกิิิินรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2018, 22:38:53 »

เยี่ยมครับ