-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช้างคลานโพธิ.....โอ้ยนี่มันอะไรกัน  (อ่าน 15329 ครั้ง)

thebannok

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

หลังจากที่ มีความรู้สึกปวดหลัง เองมาหลายวัน วันนี้ เลย หาเวลาว่างไปนวดที่ ร้านประจำ นั้นคือ ช้างคลานโพธิ

ซึ่ง คิดว่า นวดโอเค ราคาพอดี หมอให้เลือกเยอะ  ปกติไป จะ เลือกหมอตามรูป กับที่เขาจัดให้ ซึ่งแน่นอนว่าที่นี่นอกจากนวดธรรมดาแล้ว ยังมี นวดเฉพาะจุดเป็นออฟชั่น ด้วย ซึ่ง โดยส่วนตัวเคยนวดเฉพาะจุดที่นี้ครั้งเดียว

ราคามารตรฐาน คือ 500 บาท  ระดับ 1   แต่วันนี้ตั้งใจไปนวดแก้ปวดเมื่อยจริง ๆ   ไปถึงก้อเลือกหมอตามรูป
ซึ่งเบอที่เลือกวันนี้ก้อเล็งไว้หลายทีแล้ว แต่ ยังไม่เจอ วันนนี้ มาเจอว่างพอดี  เลยลองเลือกไป ซึ่งที่จริงก้อว่างหลายคน   หลังจาก จ่ายเงิน ก้อเข้าไป แต่งตัวรอในห้อง  สักกพัก หมอก้อเข้ามา อืม ก้อคนในรูปอะนะ แต่ทำไมมันดูแก่กว่าในรูปพอสมควร  มาถึงก้อ ทักทาย  บอกว่า ว้าว วันนี้ เจอคนตัวเล็กแหะ  เหมือนเด็กวัยรุ่น อายุเท่าไหร่นี่ 30 ถึงยัง  อื่ม  ผมบอกถึงละครับ เกินละด้วย  แหม เฮาก้อนึกว่า 25 26  สำเนียงแม้วนิดนิด  lowwww  เอาละมานอนลงเลยค่า  พอเริ่มนวด อื่ม ไม่ทันไร ก้อเอามือมาบีบกะปู๋เราทันที นี่แนะ ชอบแกล้งลูกค้า เอิ่ม.... scary  วันนี้จะนวดอะไรดีคะ เมื่อยตรงไหนเป็นพิเศษ    ผมก้อบอกไปว่า เน้นหลังกับเอวครับ 
หมอ อ่อคะ  เสร็จแล้วก้อนวดพิเศษใช่ไม๊   ผมก้อบอกว่า  เอ่อ ไม่ครับ วันนี้ตั้งใจมานวด ธรรมดาอย่างเดียวจริง ๆ  ไม่มีนวดพิเศษ  หมอได้ยินดังนั้น  ก้อ เริ่ม บ่น หา ใจอ่อนหมดแรงเลย  อะไรกัน   แล้วพี่เลือกจากรูปทำไมเนี่ย  ถ้านวดธรรมดาไมไม่เลือกคนแก่ ผมก้องง  หมอบอกว่า  เนี่ย แทนที่หนูจะได้ลูกค้า ป๋า ๆ  ได้ค่านวดพิเศษ พัน พันห้า สองพัน  แบบนี้เสียโอกาสนะเนี่ย   ผมก้อบอกไปว่า อ้าว ก้อไม่รู้ทุกทีก้อเลือกแบบนี้  ก้อนวดปกติ
ที่นี้ละแก ก้อ ทำเหมือนไม่อยากนวดเท่าไหร่  ผมบอกว่า อ่า ทำไม หมดแรงจริง ๆ อะ   หมอก้อบอกว่า 
น่านะ ตัวเองนวดเพิเศษด้วยเดี๋ยวทำให้ เต็มที่เลยนะ  500 600 ระดับ 1 ระดับ 2  1000 นี่ ระดับ สามเลย
ผมก้อทำทท่า อิดอิด ออด ๆ   หมอก้อพยายามคยั้นคยอ  ผมบอกไปว่า กดมาแค่พอค่านวด ธรรมดา  เอามาเยอะกลัวจะเจอแบบนี้แหละ  หมอบอกว่า ไม่เป็นไร  เสร็จแล้วค่อยเอามาให้ทีหลังก้อได้ น่านะ  ผมก้อแย้งไปว่า  เห้ย ผมเห็นที่ป้าย มันบอก  ห้ามค้าประเพณี ไม่ใช่เหรอ หมอบอกโอยติดไปงั้นแหละ เค้าก้อทำแบบนี้กันหมด ลำพังค่านวดไม่พอแดกกก   ผมก้อบอกว่า งั้นนวด ๆ ไปก่อน ละกัน นะ ปวดหลังเอวเจง ๆ 
จากนั้นหมอก้อ เริ่มนวด หลังเอว ปากก้อพูดว่า  งั้นนวดหลังเอว  เสร็จแล้วจะเป็นหมอสาวให้นะ  รับรองเต็มที่
พอนวด ไปได้ สัก พัก ก้อต่อรองกันไป มา  พอนวดหลังเอวเสร้จ ผมก้อหงายหน้าขึ้นมา หมอจับ จู๋พร้อมบิ้วอารมณ์ทำเสียงซี๊ดอ่า แหม รูปหล่อแบบนี้  เด็กแบบนี้ไม่ค่อยได้เจอ  เดี๋ยวจัดให้  เสร็จแล้วตัวค่อย ไปกดตังมาให้หมอนะ  ว่าแล้วก้อ เดินไปถอดเสื้อ ผ้าออก ผมก้อ พยายามบ่ายหน้าหนี  แต่พอเหลียวไปมอง หมอ ก้อนึกในใจว่า  อืม ก้อหุ่นดีนี่นา ทรวดทรง โค้งเว้า เฟิมฟิต  เหมือนสาว ๆ ทั่วไป ใช้ได้ ๆ เสร้จละหมอก้อมาดึงกางเกงผมลง  หมอกบอก นะตัว หมอคิด พันสอง ตอนนี้ตัวมีเท่าไหร่ เอามามัดจำก่อน   เอ่อ ตอนนี้ผมมีเหลือ 250 บาทครับ   หมอบอกว่าเอามาก่อน พอ ตอนกลับ หมอจะเอาโทรสับผมเกบไว้ ให้ผมไปกดเงินมา ไถ่คือ  (หาทางจนได้)  เพราะหมอบอกว่า  ถ้าเสร็จนี้ วันนนี้กลัวจะไม่ได้แขกอีก  เพราะหมอที่นี่มีเยอะ ตอนนี้ทัวก้อไม่มาลง  ช่วย ๆ กันนะ  เลือกหมอมาแล้ว  (ผมผิดใช่ไหมนี่)     เลยตามเลย  ก้อเลย จัดไป ระดับ สามพลัส   หมอบอก โอว น้องชายผม ใหญ่ยาวสะใจ  ติดใจแล้วนี้  ไม่ได้โดนมาหลายวัน เจอแต่ ค...เหี่ยว ๆ เห้อ ผมคิดในใจ  ใหญ่ตรงไหน  หมอแกระดับสอง สดเบย แหม ได้ใจ ระดับสามถุง    ยี่สิบนาทีต่อมาเสร็จ ภาระกิจ  หมอ แต่งตัวผมแต่งตัว ยึด ซัมซุง ฮีโร่ โนท4 ผมไป ผมก้อเอาโทรสับหมอมา  ออกมาข้างนอก ผมก้อ รีบไปกดตังที่ตู้เอามาให้หมอ นอกร้านที่นัดไว้  เห้อ  กะไปแตกที่อื่น   มานวดเฉย ๆ ดันเจอแบบบนี้   บางคนนี้ผมเคยจะสเนอ ดัน ลุกหนี เคยเป็นกระทู้ ขึ้นแนะนำ  บางคนก้อถามเราออ้อม ๆ  ไม่เอาก้อทำหน้างอนิดหน่อย วันนนี้มาเจอรุกฆาต เต็ม ๆ   ljhgf    ส่วนตัวคิดว่าหล่น  เพราะไม่ได้ตั้งใจจะนวดหมอ แต่แรก

ค่านวด โดนไป 400+1250  เอิ่ม .....
ร้าน ช้างคลานโพธิ...
หมอ เบอร์ 8x
หน้าตาดูดี ถ้าสาวกว่านี้ จะโอมาก
ไฟหน้า ธรรมดา
บอดี้  ดูโอเค โค้งเว้า  บั้นท้ายสวย  เฟริม
ช่วงล่าง พอใช้ได้ 

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ช้างคลานโพธิ.....โอ้ยนี่มันอะไรกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 มีนาคม 2015, 01:23:03 »

เอาน่าคับหยวนๆอิอิตัวเบาเลย

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: ช้างคลานโพธิ.....โอ้ยนี่มันอะไรกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 มีนาคม 2015, 21:01:07 »

khjhgg ขอบคุณข้อมูลดีๆมากเลยครับ  eta08
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

roddickkung

• Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มีนาคม 2015, 00:35:50 »

dsgjsd :)

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 มีนาคม 2015, 13:57:09 »

มาแนวรุกฆาต พูดไม่ค่อยชัด แถมรูปดูดีกว่าตัวจริง น่าจะเบอร์ 89 หรือเปล่า.....ยังไงก็สู้ต่อไปนะครับ.. ;khhg ;khhg

man69

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 มีนาคม 2015, 15:18:37 »

kjhg หล่นแบบแปลกๆดีครับ

HaMe

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 มีนาคม 2015, 16:19:31 »

สงสัยลูกค้าจะน้อยจริงๆ ยังไม่เคยลองสายนี้สักที pongz
โลกแห่งการเรียนรู้

mbanana

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 มีนาคม 2015, 11:14:30 »

ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ดี ทัวร์ไม่ลง

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 มีนาคม 2015, 14:46:50 »

จำไว้คราวหน้าอย่าพกเงินเยอะ โทรเก็บไว้เลย ผมไม่เคยพกเข้าไปด้วย
 เป็นผมชิ่งไปแล้ว 

extreme_gspot

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 31 มีนาคม 2015, 16:57:17 »

ไม่เอาซัมซุงฮีโร่ไปหนิ เล่นเอา Note4 ไปเรอะ  scary แต่ก้อขอบคุณกั๊บ
หายห่วง มิหวั่นไหว ไร้กังวล เป็นพลเมืองดี

zelight

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 เมษายน 2015, 21:05:42 »

เป็นงี้นิเอง  wq

kan147

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 เมษายน 2016, 09:16:52 »

ผมไปแล้ว ไม่ชอบเท่าไร ไปลุ้นร้านแนว อนิเมะ ดีกว่าครับ

toonto

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 เมษายน 2016, 16:54:41 »

อะไรจะขนาดนั้น

dlux_4

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2016, 03:13:46 »

หลังๆ ไม่ค่อยไปแล้วครับ รวมๆ ที่อื่นคุ้มค่ากว่า
ไม่เน้นนวด ไปร้านนวดที่เป็นเด็กๆ เนื้อตัวดีกว่า หรือ นกป. ตรงประเด็น
เน้นนวดไปร้านนวดที่มี สส ได้นวดได้ลุ้นกว่าที่นี่ครับ

tong7510

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2016, 20:59:17 »

ไปมาวันก่อนมี สส มาใหม่ 1 คนนะครับเด็ดอยู่ อิอิ

zeroxxxman

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2016, 14:53:09 »

อะไรจะขนาดนั้น  eta06

หนุ่มน้ำขัง

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 กันยายน 2016, 02:28:01 »

lowwww แนวนี้เยอะครับ อิอิ
-- หนุ่มน้ำขัง นารุแตตนินจา พาไข่ใบน้อย ไปท่องโลกกว้าง เพื่อประลองกับสาวแต่ละสำนัก การบ้านในดี ลายแทงไหนเจ๋ง ต้องลองท้าทาย ---

papaya_momo

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 กันยายน 2016, 13:38:09 »

หมอรุ่นใหม่ๆไม่ค่อยมีใจให้บริการเท่ารุ่นเก่าๆ 

tt007937

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 27 กันยายน 2016, 02:33:47 »

เป็นแนวทางคับ

TheJokerTH

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2016, 19:53:50 »

ไว้ว่างๆจะลองไปดูบ้างครับ

เซอร์เจมส์

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2016, 22:32:11 »

ส่วนตัวผมชอบตัดสินใจเองมากกว่า นอกจากว่าน้องเก่ง บิ้วๆมา อ้อนมา แล้วขอๆๆๆ 

เจอแบบไม่เปิด แล้วงอแง ผมจะค่อนข้างเสียอารมเบาๆ ยังไงที่เราจ่ายไปก็ค่าคอสแล้วนะ

แถมราคานี้ ไปร้าน นกป จบ 2000 นี่สบายมาก หุหุ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2016, 21:26:17 »

ขอบคุณสหรับการแชร์ประสบการคร้าบบ

ผมก็ผ่านๆไปหลายที แต่แบบนี้ไป นกป เลยดีกว่าเนอะ

redbulk

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2017, 23:19:24 »

nameispop

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2017, 10:59:52 »

ไปกินแต่หมูกะทะ แอบเห็นสาวเต้นแอโรบิกตอนเย็น

Meteol2a

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2017, 00:45:11 »

อ่านเพลินเลยครับ หมออ้อนเก่งจริงๆ  jljhl

weewee1

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2018, 20:01:54 »