ผู้เขียน หัวข้อ: OMG " น้องริต้า " เด็กสาววัย 20 ปี หุ่นดีผิวขาวไร้ที่ติ พบได้แล้วที่บ้านฮาเรม  (อ่าน 2528 ครั้ง)

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

ต้อนรับดาวดวงใหม่ของบ้านฮาเรมอีกแล้วจ้าาา ฮาเรมฮอตมากฮอตไฟลุก

fdgdfdf " " น้องริต้า " "  fdgdfdf

;khhg " น้องริต้า " มีใครมองหาสาวน้อยวัย 20 ปี น่ารัก หุ่นนางแบบ ผิวขาว หุ่นดี เนียนใส ไร้ที่ติ ไม่ต้องตามหาแล้วนะคะพบได้แล้วที่นี่ค่ะบ้านฮาเรม บอกได้เลยว่าน้องริต้าคนนี้ดีกรีไม่ธรรมดาจริงๆ ทั้งผ่านงานแคสงานต่างๆ โปรไฟล์เริส แถมบอดี้ปังสวยมากกกก เรื่องงานไม่ต้องลุ้นนะคะ ดีมากจะบอกให้ อยากได้แบบไหนริต้า จัดให้ค่ะ ...
สัดส่วน 33-23-34
สูง 166  นน.48
ผิวขาว เนื้อตัวดีมาก
ไม่ศัล ไม่สัก
งานได้ทุกแนว
น่ารักดูแลดี เอาใจเก่ง
งานไม่มีหล่น ทอนกระจาย
โปรไฟล์ดีไม่มีที่ติ

pongz เริ่มทำงานทุกวัน ตั้งแต่ 10:00-24:00 น.

yellow001 ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้
โทร 087-1748583
id : haremspa
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 กันยายน 2018, 11:48:12 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *

mbvc อยากพบ " น้องริต้า " ต้องจองมานะคะ  จุ๊บๆ mbvc 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กันยายน 2018, 20:55:52 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• *

eta02 แซ่บกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว วัย20 แต่บอดี้ไม่ธรรมดาจ้าาาา

• *

กลับมาประจำการบ้านฮาเรมอีกครั้งแล้วค่ะ  scary"น้องริต้า"scary สาวน้อยหุ่นแซ่บ ดีกรีพริตตี้วัย 21 สายลุยสายห้าวจัดไปค่ะ

yellow001 เริ่มงานวันนี้เลย(10:00-00:00) รอบนี้มา 6 วันนะคะ รีบเลยค่ะ อิอิ