ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ใบหม่อน >>> สาวพานิชย์ สะกิดเป็นเยิ้มมม น้ำเดินจนเสร็จ เวลา yesss  (อ่าน 1879 ครั้ง)

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

eta03 eta03 eta03 eta03 eta03 eta03

วันก่อนมีเพื่อนมาจากกรุงเทพ พอไปปาร์ตี้เสร็จ พวกเพื่อนตัวดีมันก็เกิดอาการ แอลกอฮอลล์ลงไข่ ทำให้ผมเลยต้องจัดไปตามคำขอ ผมมาถึงประมาณ เที่ยงคืนนิดๆ มีน้องให้เลือกอยู่ 4-5 คน แล้วน้องใบหม่อนก็เดินออกมา ผมกับเพื่อนแอบสบตากัน ประมาณว่าไอ้เรามันสเปคเดียวกัน ก่อนที่เพื่อนผมมันจะอ้าปาก ผมบอกพีอาร์เลยว่าผมเอาน้องใบหม่อน แล้วรีบจ่ายเงินตัดหน้าเพื่อนผมก่อนเลยครับ  แล้วเมื่อตัดสินใจเลือกกันครบทุกคนแล้ว น้องใบหม่อนก็มารับผมขึ้นไปยังห้องนวด พอถึงห้องน้องก็ให้ผมนั่งพักผ่อนก่อน แล้วน้องก็ชวนผมคุยอย่างกันเองก่อนที่ผมจะหน้าด้านบอกน้องตรงๆว่าน้องใบหม่อนเนี่ย สเปคผมสุดๆ เลยขอน้องจับผมปลากรอบ มาลงการบ้าน น้องใบหม่อนก็ยินยอมอย่างเต็มใจ แต่มีข้อแม้ว่าห้ามให้เห็นหน้าเธอ ไปอันว่าเราตกลงด้วยกันทั้ง 2 ฝ่าย  แล้วจากน้องก็พาผมไปอาบน้ำ ล้างเหงื่อไคล ฟิวส์เรา 2 คนเหมือนเราเป็นแฟนกันมากว่า ต่างคนต่างอาบให้กัน บิ้วส์ให้กัน ล้วงให้กัน ชักให้กัน ทั้งน้ำนอก น้ำใน นองเต็มห้องอาบน้ำไปหมด ก่อนที่เราจะมาต่อกันที่เตียง น้องใบหม่อนดูแลผมอย่างดีทั้งเช็ดตัวนวดตัว ก่อนที่น้องใบหม่อนจะเปิดเพลงยุทธ์บรรเลงความเสียวตั้งแต่ซอกขาขึ้นมาถึงซอกหูก่อนที่น้องใบหม่อนจะคว้าไมค์ทองคำส่วนตัวของผมก้มไปลองเพลงอย่างเมามันส์ จนผมทนไม่ไหวผลักน้องใบหม่อนให้นอนหงายบ้าง เริ่มจากชิมแคลเซียมน้องใบหม่อน ที่ขนาดกำลังพอดีมือ จุกสีชมพู ขนาดกำลังพอดีคำ ยิ่งขบยิ่งเม้ม มันยิ่งชูตั้งสู้ลิ้น แล้วผมเลยเลื้อยต่ำลงมายังนาผืนน้อยที่ปกคลุมไปได้ป่าทึบ ที่มันแสดงว่าเจ้าของต้องเซ็กจัดน่าดู เพราะมันดกดำเสียนี่กะไร แล้วซึ่งมันก็เป็นอย่างนั้นจริงๆครับ พอได้ลงลิ้นเข้าไปเท่านั้นแหล่ะครับ น้องใบหม่อนตัวบิดเกร็งมือจิกหมอนเลยครับ น้องนี่ไม่รุ้มาจากไหนเต็มปากเต็มลิ้นผมไปหมด จนน้องใบหม่อนเอวลอย ร้องระงมไปหมด ก่อนที่เธอจะดึงตัวผมขึ้น แล้วบอกผมว่า นู๋ไม่ไหวแล้วพี่ เ...านู๋เถอะ แล้วผมก็โหลดซีดี ญี่ห้อดูเร็กซ์ แล้วหลังจากนั้นก็ !@##$%^&*()_+_)(*&^%$#@!

>>>>>> เอารูปปลากรอบน้องใบหม่อนบางส่วนที่พอลงได้มาฝากครับ ที่เหลือออกสื่อไม่ได้ติดต่อได้ที่พีอาร์ร้าน หลังไมค์ครับ

[/url]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2017, 14:53:51 โดย pr.valentine »

• *

• *

• *

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

นานๆจะมาสักครั้ง ดาวดังคนนี้ มีดีเยอะคับ

• *