-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใต้สะพานพระนั่งเกล้า  (อ่าน 878 ครั้ง)

Pitch1978

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ใต้สะพานพระนั่งเกล้า
« เมื่อ: 29 สิงหาคม 2011, 17:50:32 »

uiuo ผมเป็นคนนึงที่ชอบนวดแผนโบราณทั้งคนแก่และสาวๆก็ได้(นวดอย่างเดียวนะ) วันนั้นมีธุระต้องไปหาลูกค้าแถวสะพานพระนั่งเกล้า เลยแวะนวดผ่อนคลายสัก2ขม.กลับเพื่อน ภายในบรรยากาศสลัวๆ มีหมอนวดนั่งอยู่ในตู้ให้เลือกมากมาย วัยรุ่นทั้งนั้น ผมเลยสั่งเบียร์มานั่งดื่ม2ขวด แล้วก็นั่งมอง พอถูกใจก็เลือกน้องคนนึงน่าตาสวยขาวเธอชื่อว่าเก๋ ทางร้านบอกว่า ค่านวด2ชม. 400บาท ด้วยความที่ไม่รู้เลยถามว่ามีพิเศษไหม เด็กเชียร์บอกว่าไม่มีคับ
ผมก็เลยขึ้นห้องไปปกติ ล้างเท้าเส็ดก็ขึ้นห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า น้องเก๋ก็เข้ามา (ที่นวดนี่มีร้านคาราโอเกะด้วยสามารถพาน้องไปร้องเพลงก่อนนวดก็ได้) น้องก็บรรจงนวดตามหลักการแต่ออกแนวขี้เกียจนิดๆ แต่ยอมรับว่าน้องแต่งตัวxxx คอลึกก้มปุ๊บมีลุ้นตลอด ไฟหน้าเห็นชัดมาแต่ไกล เสียอย่างเดียวแกพูดม่ะค่อยซัด เลยถามไปว่าน้องมาจากไหน น้องเป็นคนไทคับแต่ไทใหญ่ ไม่ว่ากันเพราะน่าตาน้องได้อารมณ์เขมรพี่ก็เอา พอถึงนาทีที่45 น้องบอกเส็ดแล้วผมเลยงงเอ้าทำไงจ่ายไป2ชม. นวดแค่นี้เหรอ. ผมเลยบอกว่างั้นมานอนดูทีวีด้วยกัน น้องว่าง่ายมากบอกเส็ดมานอนข้างๆ ผมเลยสั่งปิดไฟดูทีวี. เนื้อตัวขาวมากใจสั่นมือไม่อยู่สุข เลยลองจับไปหน้าดูปรากฎว่าน้องแกเฉยๆ แบบนี้เข้าทางปืน ผมเลยลวงไปหน้าเข้าไป ใหญ่มากเลยแกะสายไฟออกจัดการป๊อบ น้องแกก็มีอารมณ์. ผมเลยถามว่าเท่าไหร่อ่ะ น้องบอก1500 ฿ ขาดตัว ด้วยความที่เป็นการซื้อขายเลยต่อราคา1000฿ น้องเขาโอเคน้องมีcdพกมาในกระเป๋าก็จัดการใส่ให้ พอน้องถอดหมดมังกรผมก็ผงกสู้เลยจัดการน้องด้วยท่าdogy เป็นการผสมกันระหว่างสุนัขกับมังกร(เอ..เหมือนเปาบุ้นจิ้นเลย) น้องontop  ให้สักแป๊บ ผมก็จัดการพ่นพิษมังกรจนหมดสรุปจ่ายค่าเสียหายไป1400฿ ค่าล้างเท้า20ค่าเบียร์ไฮเนเก้น 100 สรุปแล้วผมทอนรึหล่นครับรบกวนตอบที

aom_sin

• เด็กทะลึ่ง
Re: ใต้สะพานพระนั่งเกล้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2011, 20:03:57 »

พี่ครับที่ในร้านตกแต่งประมานร้านอาหารจีนใช่ไหม

ส่วนตัวนะผมว่า ไม่หล่นไม่ทอน แต่ผมอยากไป ครับบบบบ
ระบุชื่อร้านแบบ เต็มๆๆเลยได้ไหม จะได้ตามไปเก็บการบ้านมั้งครับ
 fsdg fsdg fsdg fsdg fsdg fsdg fsdg

Pitch1978

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2011, 21:45:10 »

มันอยู่ตีนสะพานเลยคับไม่ต้องข้ามไปถ้ามาจากเดอะมอล์งามวงศ์วานมีอยู่2ร้าน ติดกันผมจำไม่ค่อยได้ว่าชื่ออะไร แต่สาวนวดเยอะมากเน้นเนื้อนมไข่ราคาอยู่ที่การต่อลอง ถ้าเค้าอยากขายก็ลดราคาให้ แต่อย่างว่าผีถึงป่าช้าแล้วจะไม่เผาก็กะไรอยู่ครับ

mrWnew

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2011, 22:05:50 »

kjhgอิอิอิ ใกล้บ้านดีว่ะ สงสัยต้องลองซักครั้ง

raroma

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2011, 07:53:31 »

หน้าตามไปเก็บมากเลยครราบ ไปกทมวันไหนเดียวจะตามไปลอกการบ้าน dgd

clicli

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2011, 08:57:43 »

bangkok

devilbelta

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2011, 09:00:36 »

piuyty อ่านตั้งนาน พึ่งมารู้ว่าอยู่กรุงเทพ 555
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ

alex_cmi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2011, 17:38:05 »

ซะ..ไกล........เลย... vbnn

Pitch1978

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2011, 21:04:28 »

นวดแผนโบราณแต่ได้โลกปัจจุบันนี่ต้องลอง. ตจว. ครับ อยู่ชม. เที่ยวเมื่อไหร่ก็ได้ขับไปแป๊บเดียว ไปถึงเมืองกรุงแล้วต้องไปให้ถึงครับ อิอิ mbvc

operation

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2011, 21:19:19 »

ฮ่าๆๆ  ใกล้บ้านเหมือนกัน pongz

Big Man

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2011, 01:27:55 »

;khhg เอาซะไกลเลย แล้วจะได้ไปลอกการบ้านมั้ยเน้ยะ

Glock19c-Lover

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 กันยายน 2011, 15:49:10 »

........ผีถึงป่าช้าแล้วจะไม่เผาก็กะไรอยู่.......

ชอบมากคับ ประโยคนี้

บุกมาถึงหน้าประตูเมืองแล้วอ่ะนะ  ไม่ทำไรก็คาใจกันเปล่าๆ

โชคดีที่สมหวัง ก็ยินดีด้วยคับ พี่น้องงงงงงงงงงงงง

appletue

• ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01 กันยายน 2011, 22:51:24 »

กทม ซะงั้น ผมว่าก็ตามสเต็ปครับ