-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปวดใจ เพราะพวกพระเอกเชียงราย  (อ่าน 1000 ครั้ง)

nonny69

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ปวดใจ เพราะพวกพระเอกเชียงราย
« เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2016, 22:33:41 »

ปกติผมเที่ยว นกป.เชีงราย อาทิตย์ละ2-3ครั้งเป็นประจำ เเล้วก็ชวนน้องๆไปเที่ยวพาร์คลับต่อตลอดหลังน้องๆเลิกงาน ซึ่งจะหวังระดับ3ฟรีจากนี้ก็ไม่ใช่เรื่องยากผับปิดไปส่งที่หอหรือคอนโดก็ได้ตลอด  eta03 eta03
     เเล้วมีช่วงหนึ่งที่ร้าน นกป.ในเชียงรายปิดทุกร้านประมาน2วันซึ่งถามเจ้าของร้านบอกว่าจะมีหน่วยงานมาตรวจสอบในช่วงสองสามวันนี้ก็เลยปิดไว้ก่อน จากนั้นก็เปิดตามปกติเวลาผ่านไปจนกระทั่งเมื่อวาน ปกติผมจะเช็คน้องๆคนไหนเข้างานบ้างทางไลน์ของร้านซึ่งทางร้านไม่ได้อัพเดทรายชื่อทุกร้านเลยมาสองวันละ เอ้าซวยละเกิดอะไรขึ้น  scary ผมเลยโทรหาน้อง นกป.ที่สนิทหน่อย เขาบอกว่า ''เจ๊บอกว่ามีคนไปเเจ้งที่สำนักงานตำรวจเเห่งชาติว่ามีการค้าประเวณีในร้านเเบบนี้ เลยสั่งปิดไม่มีกำหนด พรุ่งนี้น้องจะไปทำเชียงใหม่ละ'' ซึ่งส่วนตัวก็ยอมรับว่ามีเยอะเพราะส่วนมากผมก็วนร้านเรื่อยๆไม่มีร้านประจำเเต่ก็จะพบน้องๆที่รับระดับ3เเทบทุกคน เเต่พี่ท่านจะพระเอกไปไหนครับถึงกับเเจ้งกันเลยหรอวะเห้ย  roister
ปล.ช่วงนี้ร้านปิดจริงนะครับเเต่ไม่รู้สาเหตุจะจริงอย่างที่น้องๆบอกหรือปล่าวท่านใดพอรู้เหตุผลจริงๆรบกวนบอกด้วยนะครับน้ำขังเต็มตัวละช่วงนี้ red001 red001