ผู้เขียน หัวข้อ: #ส่งการบ้าน “น้องไฮดร้า” (และแล้วผมก็ได้เชยชมสาวลูกครึ่งกะเขาสักที)  (อ่าน 10872 ครั้ง)

อัณฑพาล

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

#ส่งการบ้าน “น้องไฮดร้า” (และแล้วผมก็ได้เชยชมสาวลูกครึ่งกะเขาสักที)

***หมายเหตุ : การบ้านยาวๆอ่านเพลินๆตามสไตล์ผมนะครับ #ผมเว่นเว้อ...
     ใครจะดูแค่คะแนนรีวิว กับสรุป เลื่อนไปด้านล่างได้เลยครับ***

>>> Intro <<<
...มานั่งนึกดูแล้ว... เพิ่งจะรู้ว่าจริงๆแล้วผมไม่ได้แวะมาที่ Visa Club มาเป็นเวลา 1ปีเต็มแล้วล่ะ โห!!!
คิดได้หวนคืนวงการทั้งทีก็ต้องหาของดีไว้เชยชมสักหน่อย...
...ว่าแล้ว ผมก็ตามมาส่อง Timeline ของร้าน แล้วมาสะดุดตากับน้องคนหนึ่ง นามว่า “ไฮดร้า”
จากสัดส่วนเทพ ที่ร้านให้มา (#สะดุดตาตรงส่วนสูงเกือบๆ170) + รูปปลากรอบงามๆ และคำเปรยจากเว็บว่า “ลูกครึ่ง”
ผมจึงทักแชทไปหา PR โดยฉับไว... สุดท้ายก็จองคิวไว้ในรอบต่อไปทันที...

>>> @ Visa Club <<<
...ตัดฉากมาที่ร้าน ผมไปถึงเลทจากเวลานัดเล็กน้อย พอถึงปุ๊บ..ก็แจ้ง PR ปั๊บ.. น้องก็เผยโฉมมาให้เห็นแป๊บนึง
แล้วก็พากันเดินทะลุหลังร้านไปยังห้องที่คุ้นเคย 555 (แต่ผมมาไม่บ่อยนะ อิอิ)
แว๊บแรกที่เห็นหน้าน้อง ก็รู้สึกว่า “อืม..ก็โอเค” แต่ก็ไม่ได้มีเวลาคิดอะไรมาก เห็นหน้าก็พากันเข้าห้องแล้ว 555

>>> @ in The Room <<<
...ตัดฉากเข้ามาในห้อง ซึ่งก็มิได้มีการเปิดไฟโจ่งแจ้งอล่างฉ่างแต่อย่างใด มีเพียงแสงไฟจากห้องน้ำ (แต่ก็สว่างเพียงพอ)
พอเข้าห้องปุ๊บ น้องล้มตัวลงนอนบนเตียงก่อนเลยจ้า... ตามสัญชาตญาณ ผมก็เลยล้มตัวไปกลิ้งกะน้องด้วยทั้งชุดนั่นล่ะ
เมื่อไปนอนกลิ้งข้างๆกัน น้องก็มือปลาหมึก จับนู่นจับนี่ไปเรื่อย... ล้วงก้นผมด้วย...555 ผมก็ปลาหมึกบ้างสิ เจ๊าๆกัน..
หยอกกันเล่นพักนึง น้องก็บอกว่า.. “ป่ะ! ถอดเสื้อผ้ากัน” แล้วต่างคนก็ต่างขอดเกล็ดตัวเองอย่างชำนาญ
เมื่อได้เห็นร่างเปลือยเปล่าของน้องไฮดร้าแล้ว ต้องบอกตามตรงว่า น้องอวบกว่าที่คิดไว้สักเล็กน้อย แต่ก็ไม่ได้น่าเกลียด
พอเราสองคนเดินเข้าห้องน้ำ ก็ได้เห็นหน้าน้องชัดๆ “โอ้โห! หน้าคมมาก ออกแนวแขกๆ” จมูกโด่ง คางเรียว
ไม่ได้ออกแนว เด็กๆใสๆตามสเป๊กผมเท่าไรนัก... แต่โดยรวมแล้วถือว่าสวยคมพอสมควร
ส่วนผมเหรอ ได้รับคำชมว่าปากแดงมาก...อยากมีปากแบบนี้บ้าง.. แล้วน้องก็แอบจุ๊บปากผม (ก็ไม่แอบหรอกมั้ง อิอิ)

...วันนี้ผมตกแต่งขนมาพอสมควร เพื่อให้ดูสะอาดสะอ้าน... ไฮดร้าก็มาเล่นไข่ย้อยผมใหญ่เลย 555
การอาบน้ำก็ปกตินะครับ สะอาดดี ไม่ถึงกับล้วงควักอะไรมาก แต่ก็ดูเอาใจใส่
และจับหนอนน้อยผมไปถูตามตัวบ้าง พอให้เพลิดเพลิน จากนั้นก็เช็ดตัวแล้วโดดขึ้นเตียงกัน

>>> @ on The Bed <<<
...เริ่มต้นที่ท่านอนคว่ำ บอกเลย น้องนวดโอเคนะ มือมีน้ำหนัก ไมได้เหยาะแหยะ
จากนั้นก็พลินกตัวมาท่านอนหงาย ทีนี้ผมก็ได้เห็นเรือนร่างของน้องชัดๆละ แล้วก็เริ่มภารกิจปลุกหนอน
เริ่มต้นจากการสปาลิ้น... บอกเลย ถ้าใคร sensitive กับการ “โดน” เลียแคลเซียมนะ หวิวแน่นอน...
และแล้วเจลสปาก็ถูกละเลงลงบนหนอนน้อย....สุดท้ายหนอนน้อยก็แปลงร่าง!!! กลายเป็น “มังกรจิ๋ว!!!!” (?)
น้องก็บิ้วต่อไปเรื่อยๆ ตามด้วย “ท่าจำลอง WOT” ทั้งหันหน้าและหันหลัง สลับกับการสปาลิ้น
เริ่มตั้งแต่แคลเซียม ขึ้นไปซอกคอ ยังใบหู แล้วย้อนลงไปเรื่อยๆยังพื้นที่เบื้องล่าง... Wow!
คุณพระช่วย... ปลายลิ้นที่ตวัดไปมาตั้งแต่ไข่ย้อยยันหัวมังกรจิ๋ว คือสุดยอดอรรถรสแห่งความบันเทิงครับท่านผู้ชม!!
(***บอกไว้ก่อนนะครับ น้องบอกว่าการสเปรย์ ไม่ว่าจะเปื่อยหรือสด ปกติคือต้องเปิด Option เพิ่มนะครับ***)
สุดท้ายจังหวะที่น้องกำรูด มังกรจิ๋ว อย่างเมามัน... มือไม้ผมก็ซุกซนเลื่อนลงไปทักทายกับน้องสาวของไฮดร้า
จังหวะที่โดนกระทำโดยมือและนิ้วของน้องอยู่นั้น ผมก็ให้นิ้วของผมได้มีโอการกระทำบ้าง....อูยยย! ฟิน
แล้วซาวเอฟเฟ็กก็มาแบบเต็ม... สุดท้ายก็แตกพ่าย มังกรจิ๋วพ่นน้ำไป1รอบ แต่มังกรยังไม่ตายนาจา... แบบนี้ต้องต่อ!

...จากนั้นก็ไปล้างตัวกันเรียบร้อย มานอนพักกันสักครู่ แล้วเราก็เริ่มบรรเพลงต่อด้วยเพลงบทเดิม
ปลายลิ้นที่ฉวัดเฉวียนโฉบเฉี่ยวหัวมังกรอย่างแผ่วเบา ทำเอาเสียวซ่านไปถึงกึ๋นอีกรอบ
แล้วเจลสปาก็ถูกกดอย่างต่อเนื่องมาเพื่อการคั้นน้ำจากมังกรจิ๋ว ซึ่งคาดว่ารอบนี้มันคงคอแห้ง เลยพ่นน้ำยากหน่อย
น้องก็รูดอย่างไม่รู้เหนื่อย ผลัดกันไปทั้งมือซ้าย-มือขวา ประมาณ4รอบได้... ผมนี่สงสารข้อมือน้องไฮดร้ามาก
สุดท้ายก็เสต็ปเดิม ผมขอเป็นผู้กระทำบ้าง นิ้วก็ซุกซนชอนไชไปเรื่อยเปื่อย... ทีนี้ซาวมาสิครับ
อารมณ์ร่วมแบบเต็มๆ และแล้ว...มังกรจิ๋วก็พ่นน้ำไปอีก1รอบ (แต่มันน่าจะคอแห้งหน่อยๆอ่ะ)
แล้วเราก็ไปอาบน้ำล้างเนื้อล้างตัวกันสะอาดสะอ้าน แต่งตัวเสร็จ น้องก็ไม่ได้เร่งอะไร มานั่งซบกันอยู่บนเตียง
นาทีนี้ ฟีลแฟนมาเต็มจ้า.... ซบไหล่ จับมือ จับขา กระหนุงกระหนิง นั่งคุยเรื่องไปเรื่อยๆ (แบบ18+)
แล้วน้องก็เล่าว่า จริงๆผู้หญิงไม่ได้ชอบพวกใหญ่ยาวอะไรนักหรอก มันเจ็บมากกว่า... แบบนี้ก็ดีอยู่แล้ว
(มีการให้กำลังใจมังกรจิ๋วด้วย..คือดีย์อ่ะ!!) แล้วก็คุยว่า น้องเป็น “ลูกครึ่งอินเดีย” ด้วย... เย้! ได้เชยชมสาวลูกครึ่งแล้ว
(ไม่มีอะไร แค่เป็นความฝันเล็กๆเรื่องนึงของผมเท่านั้น... ต่อไปอยากเชยชมสาวฝรั่งตาน้ำข้าวด้วย 555)

>>> Note  <<<
- เอาตรงๆวันนี้ผมไม่ได้ดูดแคลเซียม กับ ทาสี... (แต่ผมก็ไม่ได้ขอน้องเขานะ) ซึ่งอะไรได้หรือไม่ได้ ลองถาม/ขออนุญาตน้องก่อนนะครับ
  อย่างเรื่องทาสี PR ก็บอกไว้ ว่าให้สำหรับพวก Full Option ปกติน้องไม่ได้ให้ (ซึ่งผมก็ไม่รู้ยังไงนะ เพราะไม่ได้ขอเองด้วย)
- ใครเสร็จเร็ว น้องแถมให้นะครับ ของผมอ่ะ2รอบ แต่น้องบอกว่ามีลูกค้าคนนึงเสร็จไป 6 (ตอนแรกลูกค้าจะขอ10...OMG!!!)
- ส่วนเรื่องสเปรย์ จูบปาก ทาสี หรืออะไรก็ตาม ทุกอย่างขึ้นอยู่กับการอนุญาตของน้องนะครับ ไม่ใช่ว่าจะเรียกร้องคนนู้นได้คนนี้ไม่ได้...
  มันมีหลายๆเรื่อง ทั้งเรื่อง #ความสะอาด #ความสุภาพ #อารมณ์ของน้อง และปัจจัยอื่นๆด้วย... ฉะนั้น รบกวนให้เกียรติน้องๆทุกคนนะครับ
  เค้ามีเหตุผลของเค้า... อย่างผมเอง ก็ไม่ได้หล่อ ไม่ได้รูปร่างดี และไม่ได้เป็นสายเปย์นะครับ...
  แต่ผมคิดว่า ถ้าเราทำตัวให้น่ารัก สุภาพ และให้เกียรติน้องๆ เขาก็อยากบริการเราเองแบบไม่ต้องเรียกร้องอะไรครับ แค่นี้ที่อยากฝากไว้ ^^

>>> Score <<<
- หน้าตา : 8/10    (สวยคมนะ ที่หักไปเพราะแค่ไม่ตรงสเป๊กผมเฉยๆ)
- รูปร่าง  : 7.5/10  (เพราะจริงๆผมชอบแบบบางกรอบ... ใครชอบอวบนิดๆ น่าจะโดนใจคุณแน่ๆ)
- ไฟหน้า : 8.5/10  (ซีนอล กำลังพอดีมือครับ... ผมไม่ได้ชอบคนหน้าอกใหญ่มากๆ)
- อาบน้ำ : 8/10     (ตามมาตรฐานปกติ อาบธรรมดา ไม่ได้มีอะไรพิเศษในห้องน้ำ)
- นวด    : 9/10     (นวดดีนะ มือมีน้ำหนัก ไม่เหยาะแหยะ)
- GF     : 100/10 (มีเท่าไรก็เอาคะแนนเต็มไปเลย ดีมากๆครับ... ยิ่งตอนนั่งคุยกันนะ รู้สึกเหมือนแฟนกันเลย)

สรุป : ทอนกระจายครับ ตัวเบากลับบ้านแน่นอน... แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ทุกอย่างก็ขึ้นอยู่กับรสนิยมของคุณด้วยนะครับ
ตามที่ผมวงเล็บไว้แหละ เราอาจจะชอบไม่เหมือนกัน... โอเค้! เข้าใจตรงกันนะ…

-----------ขอจบการบ้านแต่เพียงเท่านี้-----------
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2019, 01:04:04 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00

pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz pongz

ขอบคุณมากครับ การบ้านสุดยอดมาก อย่าลืมมาใช้ส่วนลดนะครับ

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th

การบ้านละเอียดมว้ากกก

Warit

• เด็กทะลึ่ง

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator