-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ตะวันนวดไทย  (อ่าน 2866 ครั้ง)

aaa_2556, sri-arm และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

Allstar

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ตะวันนวดไทย
« เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2024, 09:03:36 »

พี่ๆคนไหนเคยไปตะวันนวดไทย แถวหางดง รีวิวหน่อยครับ

Dendee

• แอบหื่น
Re: ตะวันนวดไทย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2024, 11:54:35 »

นวดก้อเหมือนทั่วๆไป แต่พูดถึงเรื่องระดับ แล้วแต่ตกลงกัน ต่างกรรมต่างวาระ
ส่วนตัวเคยระดับสอง + ล้างตู้เย็น แบบละมุนอย่างนาน
ที่เด็ดสุดลั่นCar park ไปเลย แบบทานจนเกลี้ยงครับ ตราตรึงมากๆ

ไม่แน่ใจหมอท่านนั้นยังอยู่ไหม อายุ 40 up. เคยลงการบ้านกันไว้นานแล้ว แต่ถูกลบหายเกลี่ยงกันถ้วนหน้าเลยครับ

pura

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2024, 21:42:50 »

ในกุ๊กเกิ้ลแมพ บอกว่า ปิดกิจการถาวร แล้วนี่ครับ

Dendee

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 มีนาคม 2024, 11:07:32 »

ล่าสุดไปเปิดตามปกติครับ มีหมอให้ชำเลือง 2 คน แต่เลือก หมอน้อง Sweet ( แปลไทยเอาเอง )
น้อง Sweet เป็นคนตรงไปตรงมามากๆ เรียบร้อยไปด้วย LEvel 2 ล้อนจ้อนทั้งคู่ + ใช้มือช่วยน้อง (น้องเป็นคน Sex จัดมาก)
Skill ปาก ให้ 8 แพรวพราว จนปืนลั่น Carpark ตามระเบียบ
ลองเอง แล้วจะติดใจ + ต่างกรรมต่างวาระ

----- เรื่องนี้เป็นเรื่องที่แต่งเพื่อความบันเทิงเท่านั้น -----

หม่อมสามหยอย

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 มีนาคม 2024, 13:01:51 »

ล่าสุดไปเปิดตามปกติครับ มีหมอให้ชำเลือง 2 คน แต่เลือก หมอน้อง Sweet ( แปลไทยเอาเอง )
น้อง Sweet เป็นคนตรงไปตรงมามากๆ เรียบร้อยไปด้วย LEvel 2 ล้อนจ้อนทั้งคู่ + ใช้มือช่วยน้อง (น้องเป็นคน Sex จัดมาก)
Skill ปาก ให้ 8 แพรวพราว จนปืนลั่น Carpark ตามระเบียบ
ลองเอง แล้วจะติดใจ + ต่างกรรมต่างวาระ

----- เรื่องนี้เป็นเรื่องที่แต่งเพื่อความบันเทิงเท่านั้น -----
สอบถามค่าสินสอดครับ

unknower

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 มีนาคม 2024, 12:11:24 »

ร้านอยู่แถวไหนครับ ต้องค้นหาใน google ยังไงหรอครับ

cdi คันเก่า

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 มีนาคม 2024, 14:47:06 »

เรทราคายังไงอ่ะครับ

Dendee

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 มีนาคม 2024, 08:11:54 »

https://maps.app.goo.gl/EbfkFGmyV1SuqwuTA

สำหรับแสวงหาครับ