-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเกิดที่ห้องของผมครับ  (อ่าน 2104 ครั้ง)

MrBig

• บุคคลทั่วไป
เรื่องเกิดที่ห้องของผมครับ
« เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 14:43:35 »

ประมาณเกือบจะสองเดือนที่แล้วตอนที่ผมมีแฟนอยู่

แต่ความสัมพันธ์เริ่มห่างเหิน ผมจึงริจะมีกิ๊กเป็นครั้งแรก ผมท่องราตรีไปเรื่อยๆตามประสาวัยรุ่นคนหนึ่ง คนโน้นก็ไม่ดีคนนี้ก็ไม่ดี จนมาเจอกับเธอคนนี้ครับ
เธอหน้าตาก็จัดว่าไม่ได้สวยมาก ธรรมดาๆ แต่คุยถูกคอครับ ก็คุยมาเรื่อยๆโดยที่แฟนของผมไม่เคยรู้เลย แต่ผมก็ยังคุยกับกิ๊กผมไปเรื่อยๆ โดยที่ผมบอกกิ๊กผมว่าผมไม่มีแฟน (ความจริงผมน่าจะบอกว่ามีแฟนแล้ว)
แล้วผมก็พากิ๊กมาที่ห้องสองสามครั้ง ซึ่งผมคิดว่าไม่น่าจะมีอะไร ไม่น่าจะพลาด เวลาผ่านไประยะหนึ่ง แล้วเธอก็ขอผมเป็นแฟน ผมก็ตอบตกลงไป (ตอนนั้นผมรู้สึกแย่ๆยังไงไม่รู้)
หลังจากนั้นมาผมกับเธอไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อยๆ ช่วงนั้นผมเหนื่อยมากเพราะมีแฟนถึงสองคน แต่ทั้งสองคนไม่เคยรู้จักกัน และ ต้องไม่รู้จักกันด้วย

จนมาถึงวันเกิดของผมครับ
ผมก็อยู่กับแฟนที่ห้องจะมีความสุขกันสองคน
ก๊อก ก๊อก ก๊อก ผมได้ยินเสียงคนเคาะประตู แต่แฟนผมไม่ได้ยิน ผมก็คิดว่าน่าจะเป็นห้องข้างๆ
ก๊อก ก๊อก ก๊อก ดังอีกแล้ว คราวนี้แฟนผมได้ยิน เลยบอกผมว่า ใครมาหน่ะไปเปิดหน่อย ผมก็คิดว่าเพื่อนๆตัวแสบของผมแน่ๆเลยมันชอบ surprise ผม ผมก็เลยเดินไปที่ประตูครับ
ผมเปิดประตูออกมา...........................

กิํกของผม  : บิ๊ก(ชื่อผม) Happy birthday นะเราซื้อเค้กมาฝาก

เรื่องราวต่อจากนี้ค่อนข้างรุนแรง

ทุกวันนี้เธอทั้งสองคนไม่ได้ติดต่อผมอีกแล้ว แฟนผมมีแฟนใหม่ไปแล้วเพื่อนผมบอกมา รวยมาก ส่วนอีกคนผมไม่รู้

ผมได้ข้อคิดมากมายจากเรื่องนี้ครับ ทั้งเรื่องดีๆและเรื่องไม่ดีครับ

แค่อยากระบายหน่ะครับ จากคนๆนึงที่โสดมาสักระยะ ที่ตอนนี้กำลังเป็นชู้กับแฟนคนอื่นอยู่ ouiy

Miss Jingjai

Re: เรื่องเกิดที่ห้องของผมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 14:47:06 »

อืมมม  นะ  ไม่น่าพลาดเลยจริงๆ

ืnothing

Re: เรื่องเกิดที่ห้องของผมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 17:45:48 »

ครั้งหน้า ต้องระวังมากกว่านี้ นะครับ

เป็นกำลังใจให้  ouiy

Phate

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 21:06:34 »

ะ ที่ตอนนี้กำลังเป็นชู้กับแฟนคนอื่นอยู่ ouiy

ไม่เข็ด  ฮ่าๆๆๆๆ

ข้อคิดที่ได้จากเรื่องนี้คือ ห้ามพากิ๊กมารู้จักห้องเราเป็นอันขาด

j007

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 21:15:14 »

ริอยากมีกิ๊ก มีกฏอยุ 3 ข้อครับ
ข้อแรก   อย่าให้รุแหล่งที่อยุของเรา
ข้อที่สอง อย่าให้รุว่าบ้านเราอยุไหน พ่อแม่ ญาติพี่น้อง อย่าให้รุจัก
ข้อที่สาม อย่าให้รุว่าเราทำงานที่ไหน

อิอิ ส่วนผม กิ๊กมักเหนผมเปงดอกไม้ริมทางครับ ได้เชย ได้ชมผมแล้วก็ทิ้งกันปายยย
แต่เพื่อนๆ ในเวปนี้มักบอกว่า "ตาเจโดนเกบแต้มอ่า"....... lkkjjh

MrBig

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 21:39:11 »

แต่เพื่อนๆ ในเวปนี้มักบอกว่า "ตาเจโดนเกบแต้มอ่า"....... lkkjjh

ไม่จริงมั้งคร้าบ jljhl

MrBig

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 23:29:21 »

ที่ตอนนี้กำลังเป็นชู้กับแฟนคนอื่นอยู่ ouiy

ไม่เข็ด  ฮ่าๆๆๆๆ

ข้อคิดที่ได้จากเรื่องนี้คือ ห้ามพากิ๊กมารู้จักห้องเราเป็นอันขาด

เชื่อไหมครับ ผมจีบผู้หญิงมาสามคนติดกัน
คนแรกให้เบอร์ผมคุยกัน แต่เป็นแฟนทอม
คนที่สองมีแฟนแล้ว แฟนยังโทรมาขู่ผมอยู่เลย
คนที่สามเหมือนคนที่สอง แต่แฟนเธอยังไม่รู้ สักวัน "เขาก็คงรู้"

หดหู่ครับจริงๆ ouiy

Phate

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 00:06:28 »

^
^
เอ่อ  คล้าย ๆ ผมเลย

แต่ตอนที่ผมคบคนที่เป็นแฟนทอม

มีครั้งหนึ่งไปกินข้าวกับเธอที่อินไซต์
แล้วอยู่ ๆ แฟนเค้าก็โทรมา  ฝ่าย ญ บอกกับทอมว่า "อยู่กับเพื่อนผู้ชาย"   เจ้าทอมก็ไม่คิดอะไร  ถ้าอยู่กับทอม คงโวยวายแน่
แล้วเจ้าทอมนั้นก็ตามมากินด้วย  เอาซะผมรวนไปหมด

สุดท้าย  ตอนหลัง ทอมนั้นกับผมก็เป็นเพื่อนกินเหล้ากันบ่อย ๆ  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ  (ทอมคนนั้นไม่เชื่อสักนิดว่าแฟนมานจะไปกิ๊กกับผู้ชายได้ เลยไว้ใจผมเต็มที่   แมร่ง  ฝากปลาไว้กับแมวจริง ๆ)
แล้วจบด้วย เธอย้ายไปทำงาน ตจว  ส่วนทอมนั้น ผมก็เลิกติดต่อไปเลย

คนถัดมา โดนแฟนเขาที่เป็นทหาร โทรมาขู่โวยวาย  แต่เจ้ากิ๊กตัวดี ไม่รู้แก้ต่างยังไง ให้ผมเป็น หลานของแม่ได้ไงก็ไม่รู้!!!!   ซึ่งผมไม่ค่อยเผชิญหน้ากับแฟนเธอบ่อยนัก  เลยอยู่ใน ฐานะ หลานของแม่เธอ จนคู่นั้นเลิกกัน แล้วผมก็กิ๊กกับเธอต่ออีกสักพัก แล้วก็เลิก

ส่วนที่ไปกิ๊กกับใครที่มีแฟนแล้วเขาไม่รู้  อันนี้หาได้ทั่วไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤศจิกายน 2010, 00:10:15 โดย Phate »

MrBig

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 01:08:16 »

^
^
^
ได้อ่านก็คิดถึงเรื่องของตัวเอง
เคยไปเที่ยวผับกับน้องม.ปลาย  แถวเชียงใหม่แลนด์ (เด็กมาก สูบบุหรี่กันในผับเลย)
แล้วอยู่ดีๆไปเจอแฟนน้องเค้า ง้อกันใหญ่เลย (เหมือนเพิ่งทะเลาะกันมาแล้วเป็นกิ๊กกับผม)
ไอ่น้องผู้ชายนั่นกราบตีน น้องผู้หญิงเลย ไปๆมาๆ น้องผู้ชายคิดว่าผมเป็นพี่ชายของกิ๊กผม งงเลยครับทำตัวไม่ถูก
สรุปคืนนั้น เลี้ยงเหล้าน้องไปหลายตัง ไม่ได้ทำอะไรด้วย(น้องคนนี้ยังไม่เคยมีอะไรด้วย) มันสองคนก็กลับไปนอนด้วยกัน หายไปกับเหล้าครึ่งกลมที่เหลือ.................... vbnn

รู้สึกแย่มากๆครับ

superman

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 10:29:11 »

ริอยากมีกิ๊ก มีกฏอยุ 3 ข้อครับ
ข้อแรก   อย่าให้รุแหล่งที่อยุของเรา
ข้อที่สอง อย่าให้รุว่าบ้านเราอยุไหน พ่อแม่ ญาติพี่น้อง อย่าให้รุจัก
ข้อที่สาม อย่าให้รุว่าเราทำงานที่ไหน

อิอิ ส่วนผม กิ๊กมักเหนผมเปงดอกไม้ริมทางครับ ได้เชย ได้ชมผมแล้วก็ทิ้งกันปายยย
ตายละทำไงดี ทั้งสามข้อ ไม่ผ่านสักข้อ แต่เธอบอกว่าจะไม่สร้างปัญหาให้ เชื่อใจได้ป่าวนิ ljhgf

cickcura

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2010, 11:29:26 »

ผมบอกกิ๊กผมว่าผมมีแฟนอยู่แล้ว เค้าก็ไม่ว่าอารายกันนะ
จนกิ๊กของผมมันห่างไปเอง บอกอย่างนี้ทุกคน ไม่เคยมีปัญหาเลยนะครับ  kjhg

auncm

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2010, 15:17:20 »

กิ๊กเป็นพิษครับ...แบบนี้ เห็นใจครับ.  dsgjsd

hanong

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2010, 16:17:44 »

ouiy โถ่เอ้ย หน้าสงสารจัง ถึงขนาดนี้แล้ว ยังปล่อยไปอีก ไม่ไหนเลย อีกหน่อยก็เก่งเองหละครับ ดูอย่างตาเจ pongz จะมีกิ๊กต้องใจแข็ง

Makettingmanager

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2010, 18:43:36 »

เคยเจอกับงานวันเกิดลักษณะนี้เหมือนกันเลยครับน่าเห็นใจ แต่มันพลาดไปแล้ว

gosty

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2010, 19:20:06 »

ผมคบกับเมียชาวบ้าน

ผัวเค้ารู้ มาหาที่ร้าน แต่ผมก็พูดจนผัวเค้า ขอโทษผม ได้

MrBig

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2010, 08:13:28 »

ผมคบกับเมียชาวบ้าน

ผัวเค้ารู้ มาหาที่ร้าน แต่ผมก็พูดจนผัวเค้า ขอโทษผม ได้

ของผม สาวโทรมาบอกว่าแฟนเค้ารู้แล้ว แล้วเค้าก็ขอโทษผม แล้วก็หายไปอย่างใจร้อน

ทุกวันนี้ยังช้ำอยู่เลยครับ ยังหยุดคิดถึงเธอไม่ได้สักที

golfmanu00

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2010, 11:10:09 »

ก่อ ของ มัน ม่วนนนนนน lhgfr