-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเป็นคนที่ไม่เคยสมหวังในความรักแถมผมรักรุ่นน้องแต่ผิดหวัง  (อ่าน 1244 ครั้ง)

aonbreakin

• บุคคลทั่วไป

ตัวผมเคยมีแฟนมาแล้วและก็ยังมีเหตุให้เลิกไป

แต่คราวนี้ ผมรักรุ่นน้องที่มหาลัยผม

ผมอยากคบรุ่นน้องคนนี้

จนวันนึง รุ่นน้องคนนั้นกลับมาบอกผมว่า

เขามีคนที่รอแล้ว เราเป็นได้แค่พี่น้องกัน.......

ทำให้ผมผิดหวังมากเลย...จากรุ่นน้องคนนี้

แล้วเมื่อไรผมจะได้สมหวังสักที

where

ทุกคนมีโอกาสที่จะเริ่มใหม่กันทั้งนั้น อยู่ที่ว่าสามารถมองโลกในแง่บวกได้ดีแค่ไหน
วันนี้เราผิดหวัง พรุ่งนี้อาจจะสมหวังก็ได้ ดังนั้นต้องอยู่ที่การสร้างโอกาส ไงไปปรึกษา
กามเทพได้ที่ห้อง กามเทพ ท่านอาจจะสมหวังในสักวัน

vrc

คิดว่าได้น้องสาวเพิ่มขึ้นมาอีกคนละกัน  ouiy

แล้วก็สู้ต่อไป (กะคนใหม่) ss

jrockmania

ทำใจหน่อยละกันนะครับ อย่างน้อยก็ยังไม่รักซึมลึก

เหมือนใครบางคน

zaq zaq

เรื่องธรรมดา มาก...ถึงมากที่สุด

Miss Jingjai

สู้ๆนะคะ เดี๋ยวเจอคนใหม่ก็ดีขึ้นแล้วล่ะ

Makettingmanager

วันพระไม่ใช่มีวันเดี๋ยว เราต้องอยู่ไปอีกนานสักวันมันก็ผ่านเข้ามาเองนั้นแหละ(ปอบตัวเองหรือป่าวหว่า) ljhgf