-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Maijima Akari อีกหนึ่งนักแสดงที่ขอลาวงการส่งท้ายปี 2018  (อ่าน 714 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

Maijima Akari อีกหนึ่งนักแสดงที่ขอลาวงการส่งท้ายปี 2018

Maijima Akari นักแสดงสาวที่จัดว่ามาไวไปไวอีกคน ด้วยความสูง 163 cm สัดส่วน B85 W58 H85
หลังจากเดบิวส์ในปี 2016 กับค่าย IDEA POCKET ก่อนจะออกมารับงานอิสระช่วงกลางปี 2017
ล่าสุดเมื่อเดือนธันวาคม 2018 ที่ผ่านมา เธอได้ออกมาประกาศ ผ่านทางทวิตเตอร์ของเธอว่าจะขอ
เกษียณตัวเองจากฐานะ นักแสดง AV ในวันที่ 31 ธันวาคม นับเป็นเวลาประมาณ 2 ปี 9 เดือน

" แม้ตอนแรกมันเต็มไปด้วยความตึงเครียดและความกังวล แต่ด้วยผู้กำกับเจ้าหน้าที่และนักแสดง
ที่เกี่ยวข้องก็ช่วยเหลือฉันสามารถเติบโตขึ้นในฐานะนักแสดง AV

ตลอดเวลาที่ทำงานมีความยากลำบากมากมาย จนฉันไม่รู้ว่าฉันร้องไห้ไปกี่ครั้ง แต่เพื่อ แฟน ๆ ของฉันทุกคน
ฉันจึงพยายามอย่างหนัก ตั้งใจทำงานเพื่อพวกคุณ (แฟนๆ) ฉันจะไม่มีวันลืมทุกสิ่งที่เคยได้พูดกับแฟนๆ

ฐานะนักแสดงของฉันจะสิ้นสุดในสิ้นเดือนนี้ (ธ.ค.) แต่ยังจะมีผลงานที่ได้แสดง ปล่อยให้ติดหลังจากนั้น
แม้ว่าจะเป็นเวลาไม่นาน แต่ฉันก็ดีใจที่คุณติดตามดูมันได้อย่างอบอุ่นจนถึงวันสุดท้าย

ขอบคุณเสมอ ฉันรักคุณ!!"
(แปลผิดขออภัย)

ปล. เธอยังไม่ได้หายไปไหนยังคงอัพเดททวิตเตอร์ของเธออยู่เหมือนเดิม

รายละเอียดเพิ่มเติม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มกราคม 2019, 12:26:49 โดย etatae333 »
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

aunout

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

Pep11

• แอบจิต
  • **

tapootum

• แอบหื่น

แจ่มทั้งนั้น

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *

sayrom

• แอบหื่น

jaos

• เด็กหัดเสียว
  • **

com2sc1

• แอบจิต
  • **

sabjung

• *

pongz สุดยอดคับท่าน

tata6868

• เด็กทะลึ่ง

ขอจัดหน่อยคร๊าบบบบ  scary scary scary

nitigut100

• *
Re: Maijima Akari อีกหนึ่งนักแสดงที่ขอลาวงการส่งท้ายปี 2018
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 มกราคม 2019, 18:41:01 »

kaikoy

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: Maijima Akari อีกหนึ่งนักแสดงที่ขอลาวงการส่งท้ายปี 2018
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 มกราคม 2019, 10:58:48 »

toonkiss

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 มกราคม 2019, 18:51:01 »

ขอบคุนนครับ