-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนวด หน้า รพ.ช้างเผือก (สว.ทอน)  (อ่าน 3064 ครั้ง)

doomday666

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ร้านนวด หน้า รพ.ช้างเผือก (สว.ทอน)
« เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2016, 14:25:31 »

ต้องขอบอกก่อนนะครับว่าส่วนตัวชอบ สว.เพราะนวดหนักสบายตัว แถมสบายเงินในกระเป๋า555

วันนี้ตื่นแต่เช้าพร้อมกับอาการ แฮ๊งเหล้า กับเมื้อยล้าจากการทำงาน + กับอาการคันจู๋  เขินนนนนน5555 ต้องไปหาที่ผ่อนคลายซะหน่อย
มาดูเงินในกระเป๋ามีแค่ 800เอง uilo เอาไงดีหว่า ณ.ตอนนั้น ที่พอจะนึกออกก็มี น้องลักษณ์ ลาบหนองฮ้อ นครชม ลอยเคราะห์ สะพานรวมโชค ฟ้าธานี  ช้างคลาน เชียงใหม่นวดเเผนโบราณ ก็ไปจนหมอเบื่อขี้หน้าแล้ว eta07 555 เลยไปลองร้าน แฮปปี้แลกซ์ นวดแผนโบราณ อยู่หน้ารพ.ช้างเผือกนี่เอง  ไปตั้งแต่ 10 โมงครึ่ง เปิดประตูเข้าไปถึง ก็เจอเตียงนอนราบติดกับพื้น 4-5 เตียงติดๆกัน มีผ้าคลุมกั้นระหว่างเตียง  เอ่าไม่มีใครยู่เลยรึ
ลองทักทายเข้าไปในร้านสวัสดีครับ... khjhgg  เงียบนานพอควร ซักพักก็มีเสียงหมอ ขานตอบ  แล้วเดินยิ้มออกมาคนเดียวจากข้างหลังร้าน อือหือ.. jljhl
ผมโด่ตั้งแต่ที่เห็นพี่เค้าครั้งแรกเลยครับ อย่างแรกที่มอง คือนม..  dgd หน้าตาก็พอดูได้ ใส่ชุดโปโลเปิดหน้าออกนิดๆ ดูsexy ดีเหมือนกันนี่.. dsgjsd
นวดอะไรดีค่ะ น้ำมัน 350 ไทย 200  มีห้องส่วนตัวไหมครับ มีค่ะแต่เป็นห้องนวดน้ำมัน (ในใจคิดเอาไงดีตังก็น้อย ลองลุ้นดูแล้วกัน)
นวดไทย 1 ชมครับ หมอจัดเเจงเตียงนวดสุดท้ายติดพนังให้ เข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้าไม่ใส่กางเกงในสิ ttu ซักพักหมอก็เข้ามานวดขาให้ หืมน้ำหนักดีนะเนี้ย นวดสบายมากๆเลย นวดไปได้ซัก 10 นาทีก็ได้ยินเสียงคนเปิดประตูเข้ามาจากข้างนอก แล้วเดินมานั่งเตียงข้างๆ ม่านที่ปิดกั้น2 เราอยู่ หมอที่นวดให้เราก็ถามใช่หมอนวดเหมือนกันรึปล่าว ก็สรุปว่าใช่  (ในใจคิดว่าคงหล่นแล้วกู แต่ก็อยากมีความหวังลึกๆบ้างอะไรบ้าง fdgdfdf)
นวดไปซักพักก็มีการลึกลงไปเรื่อยๆ แถมมีมาเฉี่ยวนิดๆหน่อยๆยุ่เหมือนกัน (เค้าตั้งใจรึปล่าวนะ mbvc) เลยบอกพี่เค้าว่าให้นวดหน้าอกกับท้องหน่อยได้ไหม พี่ยิ้มตอบด้วยความเต็มใจแล้วเปลี่ยนมานวดให้ทันที จนถึงช่วงท้องนี่ เลื่้อยลง มาเฉี่ยวมาโดนแบบตั้งใจแล้วล่ะ  dgd  แล้วแกก็ถอดกางเกงจับรูดเองเฉยเลยง่ะ  เขินนนนนน มาเลียตัวเรา มาดูดนมเรา ดูดคอไรงี้  เขินนนนนน
แต่เราไม่ถนัด บอกแกมานั่งข้างๆหน่อยมาไกล้ๆ 2 มือก็ขยำเต้าไปมาอย่างแรง เต็มมือดี เค้นถอดเสื้อออกมา จุกสวยดีอ่ะ แต่สีมืดหน่อยไม่เป็นไรเลียดูดได้เสียงครางตอบกลับมาด้วย  dgd  แกรูดให้จนเสร็จไป1ดอก (แต่แอบสงใสว่าทำไมคนข้างนอกไม่ว่าอะไรเลยหรือทั้งๆที่มีเสียงครางเบาๆทั้งคู่.. eta32 หรือเค้ารู้กัน)
เสร็จแล้วแกก็นวดให้ต่อแบบสบายๆ จนเราเคลิ้มเลยต่ออีก 1 ชม. นวดหลังเสร็จพริกมานวดตัว เอ่า eta32 เกิดอาการเงี่ยนอีกแล้ว เลยขอให้แกรูดให้อีกครั้ง  eta20 จนเสร็จ กลับมานวดหัวต่อจนจบชั่วโมง สอบถามชื่อ ว่าพี่นัท อายุ40 ปี ถามทำไมนวดเก่งจัง แกบอกว่ามีคนจีนมาเรียนนวดกะแกวันละ 7 -10คน เรียนนวดหักคอ นวดแก้เส้น เหมือนเเกเป็นอาจาร์ยสอนนวดด้วย นวดได้สบายมากๆ แถมใจดีอีกด้วย  khjhgg จ่ายเงินไป 800 รวมชม. แกยิ้มไม่ว่าอะไร คราวหลังจะมานวดอีกแน่นอน

หลังจากที่เดินออกจากม่านลองดูหมอที่นั่งข้างๆ หืมม หุ่นดีนะเนี้ย แต่เห็นหน้าไม่ค่อยถนัดไม่กล้ามองมาก ท่านเทพท่านไหนได้ลองหมอนวดอีกคน ส่งการบ้านด้วยนะครับ อยากรู้จริงๆ 55 ;khhg ;khhg ;khhg

สำหรับร้านนี้ผมประทับใจมากๆครับ แนะนำเลยทีเดียว สำหรับคนที่ชอบ สวเน้อ mbvc mbvc mbvc
แกนวดให้ได้สบายจริงๆครับ

Pisooth

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: ร้านนวด หน้า รพ.ช้างเผือก (สว.ทอน)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2016, 15:57:19 »

pongz รวมค่ำเสียหาย นวดบวกระดับหนึ่งเท่าไหร่ครับท่าน

tanid

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ร้านนวด หน้า รพ.ช้างเผือก (สว.ทอน)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2016, 20:17:50 »

ต้องตามไปละท่าน eta03

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2016, 22:08:16 »

ใกล้มาก น่าลอง jljhl

sniper

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2016, 22:24:27 »

การบ้านเยี่ยมครับ  pongz

SIX999

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2016, 00:12:09 »

pongz ร้านนี้หาที่จอดรถยากท่าน จขกท เอารถไปจอดไหน

redkiss88

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2016, 16:18:26 »

ร้านใหม่ต้องลองซะละ

doomday666

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2016, 17:22:44 »

วันนั้นเอารถยนต์พุ่งเข้าไปจอดหน้าร้านติดประตูกระจกเลยครับ พอดีวันนั้นมาเช้าเลยได้ที่จอดฮะ

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2016, 19:20:31 »

นวดชอบๆ สวชอบ  ผมจะไปสำรวจดู

glock3085

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2016, 08:19:13 »

ร้านตรงข้าม รพ.ช้างเผือก มี 2 ร้าน ไม่ทราบว่าร้านไหนครับ......?

marcha

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2016, 10:15:26 »

ชื่อร้าน  แฮปปี้แลคซ์  ครับ(ตอบแทน จขกท.ครับ)

magneticman

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2016, 08:46:21 »

ใช่ร้านที่มีเสริมสวยในตัวไหมครับ หรือว่าอีกร้านครับ ขอบคุณครับ

bigpocky

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2016, 13:28:01 »

ตอนไปมีลูกค้าต่างชาติพูดไทยได้ 2คน มานวดเตียงในสุด หมอคุยกันสนุกเลย ผมเลยเจอเด็กมานวดให้ไม่ได้ลุ้นเลยครับ แต่เสียงลูกค้าน่ารักมากฟังเพลินดี 55

hotpod

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2016, 13:46:48 »

หมอชื่ออะไรครับ  หลังไมครับ

magneticman

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2016, 15:53:49 »

น่าสนใจอยู่ครับ ไปลองมาแล้วครับ แต่ยังไม่กล้าไต่ระดับ ร้านแรกที่มาจาก สนามกีฬาครับ ห้องนวดชั้นล่างกั้นด้วยผ้าม่าน คุยกันได้ยินหมด อิอิอิ เลยไม่กล้า หมอ มีสูงยาวเข่าดีคนหนึ่งครับ

bbgatoonjj

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2016, 17:12:32 »

ใกล้บ้านคนรู้จักมาก แต่ก็น่าลอง

bangdad175

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2016, 15:00:27 »

น่าลองไปสำรวจครับ

hardbody

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2016, 19:33:45 »

ระดับ 3 พอไหวไหมครับ

sayoki

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2016, 21:13:04 »

อยากลองเปลี่ยนแนวมา สว ดูบ้าง  jljhl

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2016, 21:43:23 »

หน้าร้านมีที่จอดรถไหมครับ เคยผ่านไปแต่จำไม่ได้

magneticman

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2016, 08:27:21 »

น้องหนูนา สาวสันป่าตองหุ่นดีครับ แต่ไม่รู้ว่า....ดีไหมเพราะยังไม่ได้ลอง ท่านใด ชอบสูงยาวเข่าดี ขาว น่าสนนะครับ

xmannarak

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 มกราคม 2017, 15:08:56 »

ไปลองนวดกับ น้องหนูนามาครับ สูงยาวเข่าดี แต่ผมว่าอยู่ในช่วง สว. ครับ ได้ระดับ 1 มา คงไม่ใช่แนวครับ บ๊ายบาย