-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร การแข่งขัน Snooker Cmxseed ครั้งที่ 2 อลังการและยิ่งใหญ่กว่าเดิม  (อ่าน 5070 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

เปิดรับสมัครตามคำเรียกร้อง ของสมาชิก

รอบแรก  จะเป็นการชิงดำ  เพื่อประหยัดเวลา อิอิ  แบบนี้ คนเก่งมีหนาว sicz  คนไม่เก่งมีลุ้น uiuo

รอบสอง เป็นแบบธรรมดา  แต่เกมล์เดียว

รอบชิงชนะ สองในสามครับ 

งานจะเริ่มตั้งแต่หัวค่ำจะถึงดึกจบภายในวันเดียวเพื่อประหยัดเวลาครับ

เมื่อได้จำนวนที่แน่นนอนเราจะแจ้งสถานที่ และเวลาให้ทราบอีกที่ครับ  ผู้ใดมีความสนใจลงชื่อได้เลยครับ   khjhgg  ต้องการอะไรเป็นพิเศษแจ้งได้เลยเช่น อยากให้จัดวันไหน

งานนี้  อย่าหวังว่า จะเหมือนการแข่งขันทั้วไป อิิอิ   ufdj

manspringer

แวะมาดูเจ๋ยๆๆ  jhkll

batman

ป๋าดอนโหดร้ายจัง ชิงดำอย่างเดียว uyt

cmman573

เอิ๊ก กติกาน่าสนใจ ชิงดำดีๆอาจมีเฮ แต่ผขอเข้าไปรับชมอย่างเดียวก้อพอ อิๆๆๆๆ

albatross

มีค่าสมัครมั้ยครับ   ถ้ามีคนละเท่าไร ถ้าเริ่มตั้งแต่ทุ่มครึ่ง จะได้รึป่าว

mommamman

ลงชื่อไว้ 1 เสียงครับ

don

เราเคยจัด แบบเต็มรูปแบบครับ   เกือบเหมาร้านก่อว่าได้  /jhtdc  กินกันตั้งแต่เช้าถึงค่ำ  หลายคนแพ้ไปเพราะเมา  890   ตัวเก็งหลายท่านโดนมอมเหล้า  ghjk  นะตั้งหลายชั่วโ มงใ ครจะไปทนได้ครับ  jhkl  ผู้ชมเหนื่อยต้องวิ่งรอบหลายสนาม  hfh   ค่าใ ช้จ่ายบานปลายจากเ วลาอันนาน คนอื่นมามั่วด้วย  เราเลยประชุมกัน ว่าแบบนี้น่าจะดีที่สุด  เสียวสุดๆๆ  ชิงดำ 3ใน5   ต่อไปก็ตามนั้นครับ  เชื่อเถิดว่าแบบผู้ชมมันสุด  ผู้แข่งเสียวสุด ประหยัดสุดทั้งเวลาและค่าใช้จ่าย
และแบบนี้เป็นกันเองสุดๆๆ เพราะสามารถจัดในสถานที่ปิดได้ครับ    ตอนนี้เลยอยากทราบจำนวนเบื่องต้นครับ เพื่อ ปรับงานให้เหมาะสมต่อไปครับ อิอิ ;kljj

pass07

ตามเข้า มาชม ครับ  ;khhg

albatross

จัด 1 ที่ให้ผมด้วยครับ

อีโต้

แทงไม่เก่ง มารอดมละกัน  เขิน

3p

ลองไปดูเทพดีกว่า  kjhg ลองดูคับ 1 ที่ ถ้าเป็นไปได้ก็ศุกร์ เสาร์คับ  ;khhg

Kim

จัดไปหนึ่งที่ เคยกลัวซะที่ไหน อ่ะ .... หุหุ

KIM  ;khhg

prince

ขอหนึ่งที่ครับ gjgf gjgf
ชอบอยู่แล้วเรื่องแทงๆๆๆๆรู jhkll jhkll jhkll

j007

อยากทราบ วัน-เวลา และคาสมัครอ่ะครับ....
 fdgdfdf

notear

แวะเข้ามาดูครับ kjhg

9669

ส่ ง มื อ ปื น ไ ป ร่ ว ม ส นุ ก ด้ ว ย ไ ด้ มั้ ย ค รั บ

saveball

don

ufdj  สำหรับท่านที่ต้องการด่วนนะครับ  ตามนี้เลยครับ   ;khhg   http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=6241.0

cmman573

ผมไปไม่ได้อ่ะครับ อิๆๆๆ ฝากถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะครับ พอดีเป็นวันสิ้นเดือนติดงาน อยู่ดึก เศร้าจัยเจงๆๆ

แตงโม

vbnn เดด hssdขอแข่งด้วยคนครับ อยากลองดูหาประสบการณ์ เมื่อไหร่ที่ไหนครับ

faifai

แวะมาดูอีกคนคะ

แตงโม

เดด เดด เดดแข่งที่ไหนครับ เมื่อไรยังไงคับอยากร่วมสนุกด้วยคนครับ

roonaldo

ผมแข่งแทงถั่วดำครับ

batman

แข่งเสร็จไปแล้ว 2 ปีแล้วครับ  kjhg kjhg

superjame