ผู้เขียน หัวข้อ: ศึกษาความฟินส์กับน้องแตงโม เด็ดดด!!  (อ่าน 1765 ครั้ง)

baybay

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมขอบอกก่อนเลยครับว่านี่เป็นครั้งแรกที่ได้มาสัมผัสบรรยากาศแบบนี้ kjhg kjhg
คือก่อนหน้านี้ ผมได้มีพี่ที่รู้จักกัน เป็นแอดมินAuroraClub นี่แหล่ะครับ แนะนำผมมา ไอ่เราก็ไม่เคยไง เลยไม่ได้ไป จนวันหนึ่งผมว่างมากครับ อยากหาไรตื่นเต้นให้ชีวิตบ้าง ก็เลื่อนเบอร์โทรศัพท์ไปเรื่อยๆ(กะโทรหาเพื่อนไปเที่ยว) แต่แล้วก็มาหยุดที่เบอร์พี่แอดมิน เอ้อหว่ะ!!! ลองหน่อยสิ เลยโทรไปขอรูปกับพี่แอดมิน(ไม่กล้าเลือกที่ร้าน อายอ่ะ555) เขินนนนนน เขินนนนนน
พอไปถึงเลย สั่งออเดอร์ทันทีครับ พี่!!! น้องแตงโม จัดมา แรกๆก็ปากดีแบบนี้แหล่ะครับ พอน้องเดินออกมา อั้ยย่ะ!!! eta06 พูดไม่ออกเลยครับ น้องน่ารักมาก ขาวจั๊วะ ผมเงียบเลยทีนี้ ได้แต่มองหน้าพี่ชาย eta07 (พี่ทำไงต่อผมไปไม่ถูก) พี่ชายเลยหันไปคุยกับน้องแตงโม แล้วน้องก็ชวนผมขึ้นห้อง โอ้ววว!!! ใจสั่นระรัว scary ผมก้เดินตามไปโดยดีครับ
ระหว่างที่เดินไปที่ห้อง น้องก็ชวนคุย ไอ่เรานะ น้องเค้าชวนคุย เราก็คำตอบคำ เขิลอ่ะ พอมาถึงห้องน้องก็มานั่งตักเรา โหยย!!! แข็งปั๊กเลยน้องชายผม กลิ่นตัวน้องหอมมั๊กมาก ผมเลยจุฟไปที่เนินอกน้องไปทีนึง แล้วน้องก็ชวนคุยเพื่อผ่อนคลาย
พอผ่อนคลายเสร็จน้องก็ชวนไปอาบน้ำ เอาแล้วเว้ยเห้ย พอน้องถอดเท่านั้นแหล่ะครับแทบจะโดดใส่ roister น้องเค้าทำความสะอาดได้หมดจดจริงๆ ทั้งบนทั้งล่าง ผมแข็งชี้หน้าน้องเลย fdgdfdf อายเลยครับ555
อาบน้ำเสร็จ น้องก็บอกให้ผมนอนคว่ำ แล้วน้องก็นวด ผมบอกตรงๆน้องมือนิ่ม ผ่อนคลายมาก แล้วน้องก้บอกให้นอนหงาย ไอเราเชื่อง นอนหงายแต่โดยดี น้องเริ่มใช้ลิ้นแถวๆอกผม จนถึงต้นขา ผมนี่เสียวสั่นสะทานไปหมด ผมได้แต่นอนนิ่งๆ เพราะไม่รู้จะทำไงต่อ แต่สวรรค์ทรงโปรด น้องแตงโมงเอ่ยบอกผม พี่จะจับก็ได้นะ ผมนี่หูผึ่งเลยครับ คว้าหมับแบบไม่รอช้า jljhl แล้วผมก็  jljhl แล้วผมก็หน้ามืด เผลอถามออกไป จับน้องสาวด้วยได้ไหม  wq สวรรค์เข้าข้างผมอีกแล้ว น้องบอกว่าได้ ผมจู่โจมเลยครับ อื้มมม!!!..
ระหว่างที่ผมขลุกขลิกอยู่กับน้องสาวเค้า ผมรู้สึกว่าเขื่อนผมใกล้ล่ะ ใกล้จะแตกละ piuyty เลยขอน้องขึ้นบ้าง ผมก็เอาน้องชายผม แทงไปแถวๆท้องน้องเค้าครับ เอ้า!!! เขื่อนแตกเฉยเลย  eta07 น้องเค้าก็ยิ้มๆ ไอ่เราก็อายสิครับ แปปเดียวเอง
แล้วน้องก็ชวนไปอาบน้ำครับ แล้วก็ออกห้องกัน ฟินส์กันไปตามระเบียบ555
ผมจะกลับมาซ้ำน้องอีกครั้งให้ได้ แล้วจะต้องทำลายสถิติวันนี้ให้หมดไป

ความน่ารัก การบริการ ผมให้น้องหมดน่าตักเลยครับ 10 เต็ม10 ฟินส์กันปายยยย
เป็นกระทู้แรกของผม ผิดถูกยังไงขออภัยด้วยครับ^^ fdgdfdf
ขออนุญาตยืมรูปน้องจากทางร้านนะครับ ว่าจะถ่ายเอง แต่ไม่กล้าพอ555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กุมภาพันธ์ 2017, 22:12:44 โดย Aurora »

Mel Gibson

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-1
Re: ศึกษาความฟินส์กับน้องแตงโม เด็ดดด!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2016, 16:50:37 »

คารวะท่าน baybay สองจอกสำหรับการบ้านน้องแตงโมครับ

gancoreclubz

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ศึกษาความฟินส์กับน้องแตงโม เด็ดดด!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2016, 22:59:26 »

ขอบคุณครับ