ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวความประทับใจ "น้องแพรวา" ตอบแทนความใจถึงของน้องครับ  (อ่าน 2434 ครั้ง)

MrSparrow

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ออกตัวก่อนนะครับผมเป็นพนักงานบริษัทเพิ่งย้ายมาดูงานเชียงใหม่ ด้วยงานเยอะปรับตัวที่ใหม่แถมเมียก็ดุผมเลยเป็นแค่ขาจรสำหรับวงการนวด เดือนละครั้งสองครั้งตามโอกาสจะมีให้อ้างหนีเมีย งานเครียดทุกวัน เมื่อวานกลับบ้านไปเจออิแก่ระเบิดลง เซ็งเลยอีกขับออกบ้านมาไปนัดจิบเบียร์กับเพื่อน ร้านเหล้าก็เงียบๆ ยิ่งนั่งยิ่งเบื่อ มันเลยบอกมึงไปนวดปะ!
เพื่อนมันก็แนะนำร้านเปิดใหม่ Aurora Club มันเคยไปบอกเด็กดูแลดี บอกช่วงนี้มีโปรอยู่ แถวเส้นวงแหวนมีที่จอดรถกว้างๆ ผมก็จำทางไม่ได้
ก่อนไป ผมก็ไลน์ถามPR ร้านก็ให้เข้ากรุ๊ปไปเลื่อนดูเลยพี่รูปน้องๆอยู่ในโน้ตกลุ่ม.. บอกตามตรงผมไม่มีอารมเลือกละครับ ฟีลมันชายแบตเตอรี่ชีวิตหมดเกลี้ยงหมดทั้งแรงทั้งอารม เครียดทั้งงานทั้งเมีย "ขอหาคนตามใจ" ให้หายเหม็นเบื่อหน้าเมียดีกว่า เลยพิมพ์ตอบไปว่า  "ขอสายบุกหนัก รุกฆาตครับ"
ทางร้านก็แนะนำ -น้องแพรวา-  PR บอก "น้องรุกหนักมากค่ะ ใจถึงจัดไม่กั๊ก" เอาซิคับ ผมก็จองน้องเลยร้านโปรโมทมาซะขนาดนี้ ผมยังไงก็ได้ เอาจริงๆผมก็ไม่ได้คาดหวังอะไรนะครับ จองแบบไม่ดูของปกติไม่ใช่สไตล์ผม ผมทำการตลาดมาด้วย ก็คิด่าร้านคงโม้อยากขายของก็เผื่อใจเข้าไปคับ ขำขำ ดูราคาก็เบาๆเค้ามีโปรลดแถมนิดหน่อยผมกะแค่นวดไม่เอาอ๊อป คนเที่ยวแบบนี้บางทีฟีลเรามันไม่ได้ฝืนจ่าย เราก็เสียดายตัง(อาจจะดูว่าผมงกก็ขออภัย) นโยบายร้านก็ชิลดีนะคับ จ่ายค่านวดข้างหน้า ที่เหลือค่อยไปคุยกับน้องเองไปตกลงกันเอง ผมยิ่งชอบสไตล์สบายๆ ไม่ผูกมัด ก็ไปกัน
ไปถึงร้านเจอน้องแพรวาตัวจริง หน้าสวยแฮะ หน้าน้องตอนเจอผมก็ยังไม่ยิ้ม มาแนวสวยดุเว้ยเฮ้ย แต่งตัวน่ารักๆ ผมดันชอบแบบนี้ด้วย สเปคเลยยยยย จ่ายเงินอะไรเสร็จน้องก็เดินนำผมขึ้นห้องเราเดินตามขึ้นบันได ตาผมก็อดซุกซนไม่ได้น้องดันใส่กางเกงสั้นๆเสมอจิ๋มมีแก้มก้นเนียนๆแย้มออกมาด้านหลังส่ายไปมาดุ๊กดิ๊กๆ มันดูน่ารักน่าจับต้อง ใจผมก็เริ่มไปละ
เปิดเข้ามาห้องสวยสะอาด ไม่เหม็นอับผมก็โล่งใจ(ผมค่อนข้างจะใส่ใจเรื่องบรรยากาศพอสมควร) น้องแพรวาก็ชวนคุยแบบหวานๆ ผมนี่งงเลยความดุเริ่มกลายเป็นรอยยิ้มหวานๆ บางทีก็มีอารมกวนๆเฮฮาทำเอาความเครียดผมนี่เริ่มละลาย คุยกันนิดหน่อยยังไม่ทัน "แนะนำตัว" น้องก็เริ่มแก้กระดุมให้ผมซะงั้น ชวนกันอาบน้ำ ระหว่างรอแอร์เย็น น้องบอก "เราไปอาบน้ำกันค่ะพี่" น้ำอุ่นมาน้องก็เริ่มระเรงสบู่ใส่ตัวผม แต่ดันถูด้วยบอดี้ของน้องซะงั้น ก้นเด้งๆนุ่มๆ เอวคอดเว้า กับหน้าอกขนาดพอดี ไม่ทันรู้ตัวมือไม้ผมก็ซุกซนจับโน่นจับนี่ของน้องไปทั่วนัวเนียกันหยั่งกะพริตตี้ส่วนตัวในห้องน้ำสี่เหลี่ยม ลีลาลวดลาย จัดว่าสายพลิ้ว “ทั้งใจถึงทั้งถึงใจ”  น้องบอก "เรื่องทำความสะอาด พี่ไม่ต้องทำอะไรนะคะ เดี๋ยวหนูทำให้ มือพี่เอาไว้ดูแลหนูพอ" น้องเอาตัวไปอยู่หลังผม เอาทั้งนมทั้งก้นถูแผ่นหลังทำเอาผมสยิวในความเนียนนุ่ม น้องชายผมเริ่มแข็งตั้งทั้งที่ตอนแรกแทบไม่มีอารม(กะมาอาบน้ำจริงๆนะ) ถูกันจนของผมเริ่มแข็งเต็มที่ น้องก็เอามือเริ่มลูบไล้ลำตัวจากหน้าอกแผ่นหลังไล้ลงมา ทั้งมือทั้งนมทั้งก้นที่น้องใช้สลับกันไปมา มือของน้องสาวเริ่มมาลูบน้องชายผมทั้งสุดแข็งสุดเสียว ทั้งดุ้นผม ทั้งไข่ มันนุ่มเนียนพัลวันไปหมด พอล้างตัวถูไถจนสบู่เริ่มหมด น้องก็เริ่มซุกซนขึ้นอีกเริ่มจูบตั้งแต่แผ่นหลังผมลามมาหน้าอก ทั้งจูบทั้งดูดทั้งซอกซอน มือแพรวาก็ชักให้ผมเป็นจังหวะๆ นัวเนียไปมาทั้งหน้าหลัง ความเสียวผมพุ่งพร่านสูงปรี๊ด เสียงครางทั้งของผม ของน้องปนกันในห้องน้ำตู้กระจก มันได้อารมถึงใจมากๆ มือผมก็ทั้งจับก้น บีบนม สำรวจถ้ำน้อย น้ำน้องเริ่มไหลทะลักมาเต็มมือ น้ำฝักบัวไหลล้างยังไม่ทันความลื่นมันที่ไหลเทมาจากร่องน้ำของน้อง ปากก็ไซ้ซอกคอน้อง ทั้งผิวเนียนนุ่ม กลิ่นหอมตัวน้องมันหอมฟีโรโมนแบบบอกไม่ถูก ทันใดนั้นน้องบอก "พอก่อนๆ เดี๋ยวพี่ไม่ได้ขึ้นเตียงกันพอดี"

เราก็เริ่มเช็ดตัวให้กัน ยังไม่ทันแห้งดี แพรวาก็พาผมลงเตียง มือน้องผลักหน้าอกผมเบาๆหยั่งกะในหนังอิโรติกฝรั่ง ผมก็เอนนอนตามแรงเบาๆ ไอ้แท่งน้องชายผมยังไม่ทันได้พักผ่อนมือน้องแแพรวาก็เริ่มลูบไล้ ทั่งดุ้นทั้งไข่เริ่มสยิ๋ว พอผมเริ่มนอนราบน้องก็มาขึ้นคร่อม ทั้งตัวทั้งหน้าน้องไซร้ซอกคอผมนี่โคตรเสียว ตัวเริ่มพัลวันกันอีกครั้ง จากห้องน้ำมาเป็นบนเตียง ยังไม่ทันตกลงราคาน้องก็มาทั้งมือ ทั้งลิ้น ทั้งริมฝีปากน้องเนียนนุ่มกลิ่นติดใจอารมผมนี่ยอมน้องทุกอย่างจริงๆตอนนั้น น้องจูบไล่หน้าอกผมลงมาหน้าท้อง จากมือที่ชักก็เปลี่ยนเป็นปาก ลิ้นอุ่นๆของน้องตะวัดรอบดุ้น ตรงนั้นบ้างตรงนี้บ้าง เดี๋ยวแรงเดี๋ยวเบา บ้างก็ดูดแรง บ้างก็สลับไปจูบไข่ มันรู้สึกดีจนบอกไม่ถูก ผมสะดุ้งไปนิดน้องก็ถาม "ไม่ชอบสดเหรอคะพี่ จะใส่ถุงก็ได้นะ แต่ของพี่สะอาดนู๋ชอบโม๊กสดมากกว่า" ผมก็ไม่กล้าขัดขืนปล่อยน้องจัดเต็ม จักหวะโม๊กก็มาแปลก ไม่ได้ใส่รัวๆแบบอิแก่ที่บ้าน เบาสลับแรงซอกซอนทุกร่องบัก ทั้งมือทั้งนิ้วบางทีน้องก็ลูบ บางทีก็ชักให้ตึง วนไปมาหัวผมนี่ยอมรับว่าลืมทุกสิ่งในโลก อารมใคร่ประทุรุนแรงในอกทั้งความเงี่ยนความเสียวมันมาเต็มจนผมเกินอดกลั้นน้องก็ยังไม่หยุดทั้งดูดทั้งชักรัวๆ สุดท้ายกระบอกปืนผมก็แตกสาดรดปากน้อง จบงานล้างตัว ก็คุยๆกัน ก็ถามน้องว่าปกติแตกสดใจดีแบบนี้ทุกคนไหม น้องก็บอกว่า "แล้วแต่ถูกชะตาค่ะพี่" ผมนี่ไปไม่ถูกเลย ความประทับใจมันอันแน่น พอถามเรตราคาเท่าไหร่ ก็มาตรฐานพอๆกับร้านที่ผมเคยไป แต่ด้วยความดีความเด็ดดวงที่ช่วยพนักงานเงินเดือนให้หายเครียดผมก็จัดให้สมน้ำสมเนื้อ ได้ทอนมาแบบนี้เราก็คืนทิปไปหนักๆ สารภาพว่าตอนนั้นเอาตังไปไม่พอความรู้สึกที่ให้ก็จัดโอน Kbankingเติมน้องจนเต็ม น้องเค้าดีมา ผมก็ดีตอบ คุยกันอีกหลายๆเรื่องก็ค่อยกลับ เราก็เล่าความรู้สึกดีดีน้องเค้าก็บอกว่าถ้าพี่จะใจดีก็ขอ "รีวิว" ให้หนูด้วยนะคะ
ผมเขียนไม่เก่งก็ขออภัย นี่เป็นครั้งแรกในชีวิตก็ว่าได้ที่มานั่งพิมพ์อะไรแบบนี้ครับ ก็อยากเขียนเพื่อขอบคุณน้องแพรวาจากใจ กับเป็นบันทึกความประทับใจของผมไว้ จะโพสลงเฟสก็กระไร ศัพท์แสงของผมยังไม่ค่อยมี ไม่เด็ดดวงเท่านักเขียนเรื่องเสียว ขาดประสบการณ์ด้านนี้หวังว่ากรูรูคงให้อภัย ต่อไปนี้ผมคงขอฝากใจให้ ออโรร่าคลับและไปอีกนานๆ เห็นพีอาร์บอกว่าเค้าเน้นงาน ผมก็จะหาเวลาไปพิสูจน์อีกเรื่อยๆก็แล้วกันคับ

จัดการค่าขนมให้น้อง ก็ทั้งขอถ่าย ทั้งแอบน้องถ่ายรูปเป็นที่ระรึกไว้นิดหน่อย มาให้พี่ๆน้องๆได้ชมกันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กุมภาพันธ์ 2017, 20:49:54 โดย Aurora »

sniper

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

การบ้านเยี่ยมครับท่าน ต้องไปลอกสักหน่อย  pongz  pongz  pongz

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ขอบคุณมากครับคุณพี่ ยินดีที่ได้บริการคุณพี่คร้าบบบบบ    eta08 eta08 eta08

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

การบ้านเยี่ยมครับท่าน ต้องไปลอกสักหน่อย  pongz  pongz  pongz

รีบมานะคร้าบพี่ น้องช่วงนี้เริ่มฮอตแล้ววววครัช    jljhl jljhl jljhl

เตาะแตะ

• ว๊องแมน
  • *

การบ้านดีจริงๆ ต้องตามไปลอกการบ้าน

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

การบ้านดีจริงๆ ต้องตามไปลอกการบ้าน

น้องกลับมาแล้นะคร้าบบบบบบบบ  eta03 eta03 eta03

baybay

• ว๊องแมน
  • *

ไปเยี่ยมน้องมาเมื่อวานครับ  เด็ดสมคำร่ำรือจริงๆ  คนนี้ เรื่องความเร่าร้อน ให้เกิน100 !!  thebest thebest

เสียดายผมไปสุดซอย เลยไม่ได้จอดรถ เดี๋ยวหาเวลาไปใหม่
     eta11 eta11 eta11