-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเที่ยว ทเวนตี้ อยากออฟ เด็ก ต้องไปช่วงไหนเหมาะ มีแนะนำบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 21890 ครั้ง)

patapee

• บุคคลทั่วไป

อยากออฟ เด็ก ต้องไปช่วงไหนเหมาะ มีแนะนำบ้างมั้ยครับ ราคาเท่าไรครับ ที่นี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน 2008, 05:09:09 โดย lunaG »

coolman

สงสัยตวยคนเน้อ   ไม่เน้นร้องเพลง    เน้นออฟเด็ก พากินลม
ต้องติดต่อใครอ่ะครับ

อยากได้เเบบ มาเร็ว  เคลมเร็วอ่ะ     kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กันยายน 2008, 10:46:11 โดย coolman »

olelemon99

ติดต่อ ไวไว  เลยครับ ไม่ต้องถามใคร ถามจากไวไว เท่านั้นเอิ๊กๆ  kjhg

patapee

เดี๋ยวนี้เด็กเกะ ออฟออกข้างนอกได้ง่ายเหรอครับ  เมื่อก่อนตอนผมเที่ยวค่อนข้างยาก
เล่นตัวมาก  ขนาดออฟออกมายังไม่ได้ง่าย ๆ เลย   ประมาณ 4 ปีก่อนตอน กินรี
ไออิ มอนโรกำลังดัง

BIGBIG

ไปซัก 3 ทุ่ม  กำลังดีท่าน

ไปทำความรู้จักน้องเค้าก่อนดิ

ที่นี่น้องๆน่าร๊ากกกกกกกกกกก เยอะ pongz pongz pongz

ดึกๆ  ค่อยออกไป jljhl jljhl jljhl

AZURA3232

เดี๋ยวนี้เด็กเกะ ออฟออกข้างนอกได้ง่ายเหรอครับ  เมื่อก่อนตอนผมเที่ยวค่อนข้างยาก
เล่นตัวมาก  ขนาดออฟออกมายังไม่ได้ง่าย ๆ เลย   ประมาณ 4 ปีก่อนตอน กินรี
ไออิ มอนโรกำลังดัง

ไอ้ร้านพวกนั้น มันพวกเล่นตัวเรื่องมากงี่เง่า  ครับ
แต่ที่  ทเวนตี้ นี่ มันแยกพวกได้เลย  พวกออฟ  กะ ไม่ออฟ
 แต่ต้องระบุให้ชัดกะ มาม่า  ไปแต่แรกนะ  ว่าต้องการมาออฟ ไม่งั้น ไปเจอคนที่ถูกใจ  แต่อันไม่ โอที(ออฟ) จะเสียอารมณ์ เปล่าๆ
ราคา ก็คือ ค่าตัวจ่ายให้ร้านไปเลย 2000  (เวลาประมาณ 2 ชั่วโมง) ที่เหลือ จะทิป หรือไม่ ก็แล้วแต่ความประทับใจ
ทเวนตี้ ไปยิ่งเช้ายิ่งดี  สามทุ่มนี่จัดว่า ช้าไปแล้ว  สี่ทุ่มไม่ต้องไป ไม่มีของแล้ว   เด็กมาเข้างานตั้งแต่ทุ่ม

chawnour

เปิด เมม ดิคุ้มนะผมว่า หมื่นหนึ่ง ได้เหล้าด้วยได้เด็กด้วย ค่าห้อง ค่ามิกซ์ก้อลด 09876

cmman573

หึๆๆๆ ทุกต้องครับสำหรับข้อมูลทุกที่มีเด็กให้ออฟ ถามมาม่าได้อย่างเดียว อิๆๆ

Kim

ท่านอาชูร่า ตอบได้กระจ่างยิ่งแท้

แต่ถ้าท่าน ไป แนะนำเพิ่มเติมน่ะครับ เนื่องด้วยขณะนี้ มีเด็กๆ ที่ศึกษาระดับอุดมศึกษามาทำงานหลายคน

จากข้อมูลนี่จะเกิน  ห้าสิบ คนครับ น้องๆ เค้าจะมาทำงาน วัน พฤหัส ศุกร์ เสาร์ ครับ

ถ้าท่านสนใจ แนวนี้ผมว่าท่านไปช่วงเวลา สองทุ่ม  วันดังกล่าว คาดว่า ท่านจะได้ของดีครับ

KIM

sonor

น่าสนจังสงสัยต้องลองออฟสาวเกะดูมั่งแล้ว ghfg ghfg

tomato

อยากจะพาน้องไปร้องเพลงกันสองต่อสองบ้างจัง :o
เสียดายเวลามันมีไม่เยอะอ่ะสิ :P

AZURA3232

ท่านอาชูร่า ตอบได้กระจ่างยิ่งแท้

แต่ถ้าท่าน ไป แนะนำเพิ่มเติมน่ะครับ เนื่องด้วยขณะนี้ มีเด็กๆ ที่ศึกษาระดับอุดมศึกษามาทำงานหลายคน

จากข้อมูลนี่จะเกิน  ห้าสิบ คนครับ น้องๆ เค้าจะมาทำงาน วัน พฤหัส ศุกร์ เสาร์ ครับ

ถ้าท่านสนใจ แนวนี้ผมว่าท่านไปช่วงเวลา สองทุ่ม  วันดังกล่าว คาดว่า ท่านจะได้ของดีครับ

KIM

ใช่ครับ  ไม่น่าเชื่อว่า บางคนเป็นระดับ ดาวมหาวิทยาลัยด้วย เรื่องจริงที่ไม่ได้มาอำเรา  !!

Nick2005

ขอบคุณครับน่าลองไปตามเก็บด้วยจังครับ

superman

hgjhgต้องตั้งงบไว้เท่าไหร่ถึงจะได้ออฟ

AZURA3232

hgjhgต้องตั้งงบไว้เท่าไหร่ถึงจะได้ออฟ

มินิมั่ม เรท เลยนะ
มาม่า 200  ดริงค์ 200 เบียร์ 120 ออฟ 2000 โรงแรม 200  เท่ากับ 2720 บาท
มีตังค์ น้อยกว่า 2720 บาท ไปหา เบอร์ ทอป หรือ กิน แซนวิช ที่ ออน. ดีกว่า
สภาพเด็กออฟ ก็ไม่ใช่ว่า จะดีกว่า ใน ออน. เพียงแต่ว่า 
ตัวไม่แห้ง เพราะแช่น้ำมาหลายรอบ  หรือ ต้อง ล้วง KYช่วยสถานเดียว
ซวยๆ ไปรู้ว่า ท้องลาย ก็ในโรงแรมโน่นแล้ว โทษใครก็ไม่ได้
ดีแต่ว่าอาจจะรับแขกคืนละคน ไม่ใช่ เราไปเป็น คนที่ สี่ที่ห้า อย่าง ออน. เท่านั้น เอง

j007

KIM

ต้องก่อนสี่ทุ่มใช่ไหมครับ เฮีย KIM แต่ดูจากราคาแย้ว ผมว่า 99 ตามแบบฉบับเฮียดีก่ามั๊ง
 jljhl

mormor1973

ข้อมูลดีๆในกระทู้นี้เพียบเลยวุ้ย pongz

Kim

อ่ะ น่ะท่า  j007    ก้าวก้าว นี่ แน่นอนหล่ะ ๆๆ

KIM  kjhg

Sylar

อ่ะ น่ะท่า  j007    ก้าวก้าว นี่ แน่นอนหล่ะ ๆๆ

KIM  kjhg
อิอิ พิจารณาจากงบประมาณแล้ว เห็นด้วย เอิ้กๆ

coolman

มาม่า 200  ดริงค์ 200 เบียร์ 120 ออฟ 2000 โรงแรม 200  เท่ากับ 2720 บาท
มีตังค์ น้อยกว่า 2720 บาท ไปหา เบอร์ ทอป หรือ กิน แซนวิช ที่ ออน. ดีกว่า
สภาพเด็กออฟ ก็ไม่ใช่ว่า จะดีกว่า ใน ออน. เพียงแต่ว่า 
ตัวไม่แห้ง เพราะแช่น้ำมาหลายรอบ  หรือ ต้อง ล้วง KYช่วยสถานเดียว
ซวยๆ ไปรู้ว่า ท้องลาย ก็ในโรงแรมโน่นแล้ว โทษใครก็ไม่ได้
ดีแต่ว่าอาจจะรับแขกคืนละคน ไม่ใช่ เราไปเป็น คนที่ สี่ที่ห้า อย่าง ออน. เท่านั้น เอง

สุดยอด ครับท่าน

wonderkid

ชัดเจนเปลี่ยนค๊าบบบ pongz

asus16x

โอ๊ว...รู้ลึกรู้จริง...ต้อง CMXseeD... hgjhg

Tor

อืมมมมมม ฟามรู้ใหม่สำหรับผมจิง ๆ

ไม่เคยอ๊อฟเดะด้วยดิคับ ขอบคุณมากคร๊าบบบบบ   hgjhg

pass07

สุดยอด ครับท่าน

งบบาน แบบนี้ ได้เบอร์ M ที่สถานฑูต ตั้ง 2 รอบเลย   890

Barball

ได้ความรู้มากมาย ;khhg แต่ท่าทางงบจะบานจิงๆแฮะ wq

mintada

KIM  kjhg
อิอิ พิจารณาจากงบประมาณแล้ว เห็นด้วย เอิ้กๆ
ได้4คนเลยะท่าน อิอิ 09876

prince

โหแพงจังตั้ง 2720 เราจะเอาปัญญาที่ไหนไปจ่าย ouiy
ทำงานตั้ง10วันยัไม่ได้เท่านี้เลย ljhgf
คงอดกินเด็กเกะ l;kjh

Lostman133

โหแพงจังตั้ง 2720 เราจะเอาปัญญาที่ไหนไปจ่าย ouiy
ทำงานตั้ง10วันยัไม่ได้เท่านี้เลย ljhgf

อดจริงๆๆเหรอ jljhl

llnn

^-^ O0 ตอนซัก 2 ทุ่มครับน้องๆกะลังมากินเหล้าซัก2ชม. ค่าน้อง2พัน ค่ารร.ที่สวนหลวง400บาท แนะนำเปิดเมมเบอร์ 10000 Black 3ขวด น้อง 3 คน.(คนละ2ชม.) ถูกใจเล่นตอนกลางวันก็ได้ครับเพี่งไปมาครับ

อาตี๋

จริงหรือครับท่าน เปิดเมมเบอร์หนึ่งหมื่น เหล้าแบล็ค สามขวด น้องสามคน ถ้าไม่เอาน้อง ก็จะได้เหล้าแบล็คเป็นหกขวด
หุๆๆๆ งั้นผมไม่เอาเหล้าสักขวดเลยครับ (ซื้อกินเองได้) jhkll

sonor

จริงหรือครับท่าน เปิดเมมเบอร์หนึ่งหมื่น เหล้าแบล็ค สามขวด น้องสามคน ถ้าไม่เอาน้อง ก็จะได้เหล้าแบล็คเป็นหกขวด
หุๆๆๆ งั้นผมไม่เอาเหล้าสักขวดเลยครับ (ซื้อกินเองได้) jhkll
ท่านพี่เรามาหารกันไหมครับ

Sylar

มันไม่ใช่แนวท่านนี่

AZURA3232

วันนี้ของปีก่อน เปิดเมมไว้ หมื่นนึงได้แบล็ค7ขวด มิกฟรี ห้องฟรี  เปิดไว้ สองเมม เพิ่งจะหมด  ไม่รู้ ปีนี้จะมีไรน่าสนใจรึป่าว

donsong

ขอบคุณข้อมูลดี ๆ ครับ  09876

cyclone

สุดยอดครับท่าน ขอบคุณ

tak2000

โห..จะเอาเด็กเกะนี่แพงใช้ได้เลยวุ้ย

งี้ไปซาก่อนแล้วค่อยหาที่กินเหล้า..ดีมั้ยนี่

alica

หุหุหุ แพงใช้ได้ ต้องไปกะเพื่อนๆเสี่ยๆ ดีกว่า..

CAM

ไปสถานถูตดีกว่าถูกกว่าแยะ ,mnb

Jetdo

ช่ายครับเห็นด้วยเล็งตรงเป้าเลยดีกว่าจะได้ไม่เสียเวลาอยากกินเหล้าก็กินเหล้า อยากร้องเพลงก็ร้องเพลง อยากไปน้องก็เล็งให้ตรงเป้าเลยดีก่าจาได้ไม่เสียอารมณ์
โดยประสบการณ์กั๊กๆเสียตังค์เยอะกว่าเดิมอีก กะจะไปลุยกะเด็ก แวะกินเหล้า ไปต่อเกะหวังว่าจะได้เด็กปรากฎว่าแห้วทุกอย่างกลับบ้านตัวเปล่า555