-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปเที่ยวพิงค์พยอม ขอรายแทงแบบขาวเด็กด้วยครับ  (อ่าน 8819 ครั้ง)

kast

• บุคคลทั่วไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ตุลาคม 2008, 03:49:53 โดย lunaG »

marathoner9

ผมไปมาเมื่อ่ 2 เดือนที่แล้วยังมะค่อยมี แหล่มๆ อ่ะ

แต่ ห้องแจ่มคับ  ดีกว่า ถานทูต

ไปมาแล้วเปนไง ส่งกานบ้านตวยเน้อ iuyt

medsms

คราวที่แล้ว แวะไปดู
ก็เห็นมี เด็กๆ ขาวๆ หลายคนนะครับ

แต่สุดท้าย ผมก็ไปจบที่ สถานฑูต อิอิอิ   fdgdfdf

oorangeroo

น้องๆ ไม่ แหล่ม ครับ เมื่อ ก่อน มี น้อง วิ

แต่ ตอน นี้ เหลือ เพียง ตำนาน และ ละ

น้อง เค้า มี คน เลี้ยง ไป ละ      uyi

Sylar

มีตำนานด้วยเหรอครับที่นี่ไม่เคยได้ยิน dfbgdfsh

manspringer

มีตำนานด้วยเหรอครับที่นี่ไม่เคยได้ยิน dfbgdfsh

มาใหม่จะไปรู้อาราย  เอาเวลาที่ปั่นกระทู้

ไปนั่งอ่านกระทู้เก่าๆ  ย้อนหลังดิ

ในบีแอลวีก็มี  แต่น้องเค้าออกจากวงการไปแล้ว

notear

มาใหม่จะไปรู้อาราย  เอาเวลาที่ปั่นกระทู้

ไปนั่งอ่านกระทู้เก่าๆ  ย้อนหลังดิ

ในบีแอลวีก็มี  แต่น้องเค้าออกจากวงการไปแล้ว

คิดถึงน้องวิมากเลย 555 kjhg

ERIC

ผมไปมาเมื่อ่ 2 เดือนที่แล้วยังมะค่อยมี แหล่มๆ อ่ะ

แต่ ห้องแจ่มคับ  ดีกว่า ถานทูต

ไปมาแล้วเปนไง ส่งกานบ้านตวยเน้อ iuyt
//    มานเปนอย่างง้านเจงๆคับ hfh hfhลองดูคับม่ายดีก่อย้ายน่อ hjgh ss   แปงตวยเน้อ คิติ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ตุลาคม 2008, 23:20:14 โดย ERIC »

pokemon77

Re: จะไปเที่ยวพิงค์พยอม ขอรายแทงแบบขาวเด็กด้วยครับ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2008, 03:36:10 »

มะค่อยมีอ่ะคับที่นี่ สถานทูตดีกว่าแน่นอน  .,mn

Audyen

Re: จะไปเที่ยวพิงค์พยอม ขอรายแทงแบบขาวเด็กด้วยครับ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2008, 20:41:59 »

แนะนำน้องหญิงครับ สวย น่ารัก สูงยาว เข่าดี ขาวด้วย
เบอร์ไม่ได้ แต่ 2000 นะ

cupidarch

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2008, 01:43:32 »

เห็นเค้าบอกตอนนี้ มีเด็กเยอะขึ้นนะครับ

pdki

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2008, 16:25:08 »

s 18 น้องกิ่ง  pongz

varanus_deaw

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008, 09:28:57 »

ที่นี่ มี S ด้วยหรือ

dfbgdfsh

lpman

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2008, 08:52:29 »

มารอ อยู่ ไม่เคยไปเลย

romsak

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2008, 13:15:05 »

ที่นี่ไม่ได้ไปนานและ น้องๆเปลี่ยนบ้างยัง

ใครมีการบ้านส่งมั่งเน้อวว

biolot

สงสัยต้องลองไปสำรวจซะแล้ว ถ้ามีการบ้านไงจะมาบอกนะคับท่านทั้งหลาย

varanus_deaw

ไปดูแล้ว
ไม่เข้าตา

K-9

ไปที่นี่ทำใจเรื่องพูดไทยไม่ชัด อิอิ lhdf

rev

ไปที่นี่ทำใจเรื่องพูดไทยไม่ชัด อิอิ lhdf

ตามนั้นเลย  uiu uiu uiu ไปซาดีกว่ามีให้เลือกก็เยอะ เสียอย่างเดียวเรื่องห้องที่เล็กกว่า
แต่ที่เชียงใหม่ ภูเขา ห้องก็กว้างใช้ได้เลยนะครับ ถูกกว่าด้วย kjhg kjhg kjhg

john

ผมว่าแพงน่า ไปจบซาทุกที เบอร์35ก็ดีครับ

pulohid

ไม่ได้ไปนานแล้วที่นี่ lhgfr

notear

ผมเคยลงกับน้องคนนี้มา 2 - 3  ครั้งแล้ว

โอครับ ไม่หล่น gjgj

aj_kun

ผมใช้บริการอยู่สองเบอร์ ครับ S1 กับ S14 สำหรับ S1 ได้ขาวเนียน S14 บริการเยี่ยมครับ

GOWA

มีอยู่คนนึง จำไม่ได้ว่าชื่ออะไร
มีสเปสดด้วย

shane

น้องใหม่อย่างผมต้องแวะเข้าไปดูซะหน่อย  uiuo

Jetdo

เคยปาย s 20 ก็ดีนะบริการดีด้วย เด็กๆน่ารักดี s18 น้องกิ่งน่ารักดีแต่ยังไม่เคยลอง

macma

8) น่าลองอีกที่

gene

เคยใช้บริการน้องนาง s40 หรือ 44 นี่แหละครับ ขาวโอโม่ หุ่นดีมาก บริการสุดยอดครับ (แต่พูดไม่ค่อยชัดเท่าไหร่)

อาตี๋

ขอรับรองน้องกิ่งด้วยคนครับ ส่วนตัวว่าได้ทอนมากกว่าหล่นนะครับ ซีน่อนเห็นๆ

gene

ช่วงนี้แม้ราคาน้ำมันจะลง แต่ก็ยังกระเป๋าเบาอยู่ ไม่ค่อยได้แวะไปupdate ข้อมูลเลย เฮ้อ....  uhb

XinDaCity

น้องกิ่งที่ไฟหน้าสวยๆ ใหญ่เกินตัว ผิวไม่ขาวไม่คล้ำ แล้วพูดไทยไม่ชัด (อันนี้คงเป็นหลายคน) รึปล่าวครับ?

jojoo

การบ้านที่นี่ไม่ค่อยมีเลยอะ ใกล้บ้านด้วย แต่ถึงไกลก็ยังไป ซายู เหมือนเดิม ตามการบ้านดีก่า ไม่ผิดหวัง  ดีกว่าเสี่ยงดวงครับ

astray

ไปมาเมื่อ3 เดือนก่อน หล่นครับ อย่างเซ็ง

jalaern

เคยขึ้นน้องวิในตำนานคับ หลังจากนั้นก็ไม่เคยไปอีกเลย 9ikm

yeedhee

อย่าคิดมากเรื่องอายุ 55+

แก่ดิดีมันนนนนส์.................. ijuhb