-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีไรกัน สองอาทิตย์ละ จะรู้ได้ยังไงว่าท้องรึป่าว  (อ่าน 29899 ครั้ง)

giantcock

• บุคคลทั่วไป

มีไรกัน สองอาทิตย์ละ จะรู้ได้ยังไงว่าท้องรึป่าว

ตอนนี้ประจำเดือนน้องเขาไม่มา(หรือว่ายังไม่ถึง) ตั้งแต่มีไรกัน สองอาทิตย์ที่แล้ว

คำถาม
- จะรู้ได้ไหมว่าท้อง อาการอย่างไร  ใช้วิธีไหนตรวจ
-ถ้าท้อง จะทำไงเอา ออก เพราะ แค่สองอาทิตย์ คงไม่อันตรายใช่รึป่าวคับ แล้วทำไงเอา ออก กินยาไร ยังไง

ผู้รู้ช่วยตอบทีคับ ด่วน
ขอบคุณทุำกท่านคับ

cmman573

กรรม รอรอบเดือน เดือนนี้มาก่อนดีกว่าอ่ะท่าน อย่าเพิ่งกลัวสิ่งที่มันยังมาไม่ถึงดีกว่าครับ

แต่ถ้าจาตรวจก้อหาซื้อชุดตรวจครรภ์ ตามร้านขายยาทั่วไปได้ครับ

Sylar

กรรม รอรอบเดือน เดือนนี้มาก่อนดีกว่าอ่ะท่าน อย่าเพิ่งกลัวสิ่งที่มันยังมาไม่ถึงดีกว่าครับ

แต่ถ้าจาตรวจก้อหาซื้อชุดตรวจครรภ์ ตามร้านขายยาทั่วไปได้ครับ
ช่าย อย่าเพิ่งด่วนตัดสินใจล่ะ

daleeton

ตามท่านเทพทั้ง2ท่านเลยครับ
รอรอบเดือนก่อนครับ
ตอนนี้ซื้อชุดตรวจมาก็ไม่ขึ้นเพราะฮอร์โมนยังไม่ถึงรอบ
ว่าแต่ถามแบบนี้ไม่ใส่ถุง อะดิครับ

lunaG

แทงสดแล้วมากลัวท้อง ทำไรไม่คิดอ่ะครับ

ไม่รู้จัก แต่ขอตำหนิหน่อยเถอะครับ

มันส์เรา แต่เดือดร้อนกันทุกคนนะครับ

ติดโรค เดือดร้อนคุณ ติดลูก เดือดร้อนน้องเค้า

เฮ้อออ ไงต้องรอรอบเดือนมาก่อนครับ

ถ้าเดือนนี้ยังไม่มาก้อรอให้อย่างน้อย 1 เดือน ถึงจะเทสแล้วได้ผลที่แน่นอน

ไอ่เรื่องเอาออก ไม่บอกแล้วกัน ไม่อยากชี้ทางทำบาป

อย่าแทงสด ถ้าคิดว่ามีความรับผิดชอบไม่เพียงพอ

giantcock

ไม่ได้แทงสดครับ
ใส่ถุงอย่างดี ผมก็ เอาออกมาแล้วก็ ถอดถุง แล้วก็ แตกข้างนอกครับ แต่ก็กลัวนะครับ น้องเขาประจำเดือนไม่มา กลัวมาก

tuwpopo

Re: มีไรกัน สองอาทิตย์ละ จะรู้ได้ยังไงว่า$
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2008, 22:36:27 »

ไม่ได้แทงสดครับ
ใส่ถุงอย่างดี ผมก็ เอาออกมาแล้วก็ ถอดถุง แล้วก็ แตกข้างนอกครับ แต่ก็กลัวนะครับ น้องเขาประจำเดือนไม่มา กลัวมาก

ผมว่าไม่ท้องชัว ถ้าท้องคงไม่ต้องตรวจครรละ ตรวจ DNA แทน? ljhgf

Edit...ถ้าเป็นดังท่านว่าไม่ท้องแน่นอนครับ... ขอถามหน่อยแบบนี้สงสัยยังเรียนมัธยมป่าวครับ

giantcock

หรือว่าน้องเขา แอบไปมีอะไร กะ คนอื่นครับ แล้ว โยนความผิดมาให้ผม
กำละ ทำไงดี
ผมคบกะน้องเขาได้ สองเดือน ได้แทงแล้วอะครับ ง่ายมาก ยอมผมหมด
ปากก้บอกว่าไม่เคย
แต่ผม แทงเข้าไป หลวมมากครับ แคมก็สีดำๆแคมด้านข้าง ก็ ดำๆ ย้อยๆออกมาครับ
ตามที่ผมเห็น ไม่ซิงแน่ๆ แต่ก็กลัว จะเอาความผิดมาใส่ผมครับ หาว่าผมทำน้องเขาท้อง

ทำไงดีอะครับ

tuwpopo

แต่ผมว่ารอดูไปก่อนก็ได้ครับ ประจำเดือนแฟนมาครั้งล่าสุด วันที่เท่าไหร่ครับ (เอาตอนที่ท่านเห็นครั้งล่าสุดอ่ะ) รอตรวจครรน่าจะดีสุดครับ  dsgjsd

lunaG

ไม่ซิง ไม่สด เฮ้ออออออ

อย่าเพิ่งกังวลเลยครับ งานนี้ก้อรออย่างเดียว

ถ้าได้ลูกมาฟรี ก้อแล้วแต่ละครับ จะรอตรวจ DNA ก้อได้ถ้าเรามั่นใจ

หรือจะชิ่งซะตั้งแต่ตอนนี้ ก้อลองดู

ส่วนเรื่องประจำเดือนไม่มา อย่าไปกังวลมากครับ

เพราะของอย่างนี้มันคลาดเคลื่อนได้

บางที่เกิดจากความเครียด พักผ่อนน้อยได้ครับ

zokmok

ใส่ถุงตลอดมั่นใจหรือเปล่าครับ เคยเมาแล้วมีอะไรกันหรือเปล่า
แต่คบ 2 เดือนนี่มีอะไรกันแล้วท้องเนี่ย ผมว่ามันเร็วไปรึเปล่า ไม่อยากโทษว่าผู้หญิงไม่ดีนะ แต่มันเร็วไป
ได้เสียกันตอนแรก ๆ คงไม่สดอยู่ีแล้วล่ะ เพราะยังไม่มั่นใจกันทั้งคู่ ลองคุยกันดี ๆ ก่อนละกันครับ

ถ้าเมนไม่มา 2 เดือนเต็ม ๆ นี่ ไม่ต้องรอลุ้นครับ พาไปหาหมอเลย ชัวร์สุด จะได้ไม่ต้องมานั่งเครียด
ส่วนท้องกับใคร เราหรือใคร? ก็ต้องคุยกันดี ๆ คุยกันด้วยเหตุผลนะ อย่าปัดความผิดกันเอง

Ps. การจะมีอะไรกับใครนั้น อย่าให้อารมณ์พาไป ต้องใช้สติ&สตางค์(เกี่ยวมั้ยเนี่ย)  :-*

giantcock

มีโอกาสท้องรึป่าวคับ ถ้าหากถุงแตก แต่ก็ไม่ได้แตกใน นะ เอา ออกมาแตกข้างนอก แบบ ว่า ซอยๆอยู่ ถุงเกิดแตก แต่ไม่รู้ตัว แต่ก็เอา มาก แตกข้างนอกอะคับ

thomas999

คงต้องรอให้ครบรอบเดือนก่อนครับ
ถ้าครบรอบแล้วยังไม่มารออีกประมาณ 2 อาทิตย์แล้วค่อยไปตรวจชุดทดสอบตั้งครรภ์