-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเมพครับ ซา hill ภูคำ แพนโดล่า ที่ไหนดีสุดในความรู้สึกท่าน  (อ่าน 2265 ครั้ง)

kujoeboy

• บุคคลทั่วไป

อยากทราบครับในเชียงใหม่ที่เมพทั้งหลายเที่ยวมาที่ไหนดี เด็กเยอะ หน้าตาOK บริการสุดยอด แนะนำกันมาเลยครับ เมพทั้งหลาย

fhmsex

ไม่ใช่เทพนะครับ แต่คิดว่า ซา ดีที่สุด ;kljj

naung007

" ซา"เท่านั้น ที่ฉันฝันถึง gooddream

mane30

"  ซา  "  ครับ......ฟันธง ;kljj

donsong

ไม่ใช่เทพเช่นกัน แต่ขอบอกว่าซายูริดีที่สุด เมื่อเทียบกับราคาที่จ่ายไป และมีน้อง ๆ ให้เลือกมากกว่าที่อื่นด้วยครับ  ;kljj

j007

ถ้าให้จัดอันดับ(เฉพาะผมคนเดียวนะ)
1 สถานฑูต
2 hill
3 แพน
สุดท้ายก็ภูคำ

fdgdfdf dsgtk

supermc

เท่าที่ติดตามในวงการมาก็สถานทูตเข้าป้ายไปแบบไร้คู่แข่งครับ  pongz

kujoeboy

ตัวผมก็ชอบซานะ รู้สึกเด็กเยอะดี

Audyen

พิงพยอม ผมว่าก้ดีนะ
ห้องแจ่มดี

zero_1

ซา คับ เป็นคำตอบแรกที่คิดจะไป มีเด็กให้เลือกเยอะที่สุด

patcha79

มาเก็บข้อมูลครับ 

a6566

lkkjjh อยากไป อยากไป

man69

l.jkljh ผมให้ซาดี่ดีสุดในแง่ของความมีมาตรฐานเมื่อเทียบกับราคาที่จ่ายไป...........มีที่จะติก็คงเป็นเรื่องของห้องกับเรื่องของน้ำในบางห้องเท่านั้น..............ส่วนที่อื่นก็ต่างกรรมต่างวาระ................  lhgfr แต่มักจะไม่ค่อยได้มาตรฐานถึงแม้ห้องจะดีกว่าหรือหญิงจะสวยกว่าก็ตาม

contactj

ไปซา ดีกว่า

jr2

tarotrick

ไปให้ครบแล้วจะรู้เองน่า O0

macma

:-[ ซา ผมว่าตัวเลือกเยอะดี

astray

ยังไม่เคยไป ซา สักครั้งเลย อยากไปลองจัง ดูสิว่าจะสมคำร่ำลือไหม

crono302

ซา ดีสุด คอนเฟริ์ม  pongz

wonderkid

ซายูริดีที่ซู๊ดดดดดด [poiuy

too2507

ซา  "  ครับ...... uy65tf

john

:ซา ดีที่สุดสำหรัณนักเดินทาง

ZOIDS

ได้ข่าวว่ากามเทพไม่เที่ยว ออน นะครับ  ijn

zoom_zoom

ข้อมูลจากผมแค่คนเดินทาง (ชอบเที่ยว อิๆ) ซา ที่หนึ่งในใจคุณ ลอง ซิครับ  uhgv

avbnnn

ต้องลอง

ลองเลย
 mnb