-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ลิ้นกับแค่พองาม ไหงคันรอบปาก  (อ่าน 2375 ครั้ง)

oneloya

• บุคคลทั่วไป
ใช้ลิ้นกับแค่พองาม ไหงคันรอบปาก
« เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2008, 01:14:31 »

zad พอดีผมใช้ลิ้นดูด milk น้องเค้า ไม่ได้จูบ หรือทาสี? แต่ทำไมอีกวันคันรอบปาก
ใครพอจะรู้บ้างมั้ยครับ ขนาดป้องกันหลายๆอย่าง ยังหวั่นติดโรคมาอีก หรือว่าผมคิดไปเอง zadไม่รู้? :-\

virgin_killer

Re: ใช้ลิ้นกับแค่พองาม ไหงคันรอบปาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2008, 11:17:08 »

อาจพอดีก่อนน้องเค้ามีไรกะท่าน
น้องเขาขี่มอไซค์แล้วรถพุ่งลงข้างทาง(แถวบ้านผมเรียก "ป่าโข่")
ซึ่งเต็มไปด้วยหมามุ่ย และสารพัดหญ้าก็ได้ครับ
อาการคันเลยเกิดขึ้น อย่าคิดมากครับ
อาหารทางโรคผิวหนัง ไม่เป็นอันตรายหรอกครับ
ปรึกษาเภสัชกรแล้วซื้อยามาทานก็ได้ละแหละ

Dr.virgin

patcha79

Re: ใช้ลิ้นกับแค่พองาม ไหงคันรอบปาก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2008, 15:31:05 »

คิดได้ไงเนี่ยท่าน   kjhg  kjhg

sir_fastiso

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2008, 11:53:48 »

zad พอดีผมใช้ลิ้นดูด milk น้องเค้า ไม่ได้จูบ หรือทาสี  แต่ทำไมอีกวันคันรอบปาก
ใครพอจะรู้บ้างมั้ยครับ ขนาดป้องกันหลายๆอย่าง ยังหวั่นติดโรคมาอีก หรือว่าผมคิดไปเอง zadไม่รู้  :-\

ผม เคย มีอะไรกะ กิ๊ก  แล้วให้เค้า กิงยา โพตินัท  ยาหลังร่วมเพศ 1 ชั่วโมง อ่ะ

แต่ อารมมัน ขึ้น เอาทั้งคืนทั้งๆ ที่ให้กิงยา ไปแล้ว ปรากฏว่า คัน ตรงน้องชาย ครับ

watbox

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2008, 12:47:34 »

ไม่เป็นไรหรอกครับ อย่าคิดมากน่า ส่วนที่ท่านจิ้นว่าน้องไปตกป่าโข่ ก็ไม่น่าเป็นไปได้เพราะ ถ้างั้นสภาพน้องคงจะดูไม่จืดอ่ะ jljhl jljhl

pathppp

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2008, 23:40:53 »

ไม่ได้แปรงฟันป่าวคับ

shane

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2008, 23:49:48 »

ง่า ผมเตรียมทาสีเต็มที่กับน้องที่นัดไว้วันสองวันนี้ ต้องระวังซะแล้ว  sdf

medsms

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2008, 15:46:49 »

พอเข้่าใจความรุ้สึก วิตกครับ

ผมก็เคยเป็น ดูดนม เสร็จ คืนนั้น ท้องเสียอย่างหนัก ยังคิดเลยว่าติดโรคอะไรมาไหม ฮา่าาาาาาาาาา  vbnn

GOWA

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 ธันวาคม 2008, 16:44:25 »

ไม่มีอะไรหรอกครับ แค่คนที่ดูด Milk ก่อนนายเค้าเป็นเอดส์แล้วดันเผลอกัดปากตัวเองเลือดหยดไว้เท่านั้นแหละครับ
 ,mnnb ,mnnb ,mnnb ,mnnb ,mnnb

ล้อเล่นนะครับ จริงๆน้องเค้าอาจจะแกล้งเอาหมามุ่ยทา milk ไว้ก็ได้ครับ
ใช้ลิ้นเสร็จก็เลยคัน

john

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 01:47:15 »

คิดมากไปเปล่าครับ นมเค้าบูดเปล่า อิอิ

ZOIDS

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 05:41:26 »

อากาศหนาว ผิวหน้าแห้ง  .,mn

ก็เลยคัน  jljhl

อาตี๋

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2008, 22:39:11 »

ผมก็เคยเป็น ดูดนม เสร็จ คืนนั้น ท้องเสียอย่างหนัก ยังคิดเลยว่าติดโรคอะไรมาไหม ฮา่าาาาาาาาาา  vbnn
ตามมาฮาตามท่านเลยครับ ผมว่าถ้าเป็นอย่างท่าน สงสัยเทพหลายท่านป่านนี้..........

ZOIDS

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 03:42:12 »

ตามมาฮาตามท่านเลยครับ ผมว่าถ้าเป็นอย่างท่าน สงสัยเทพหลายท่านป่านนี้..........
กรณีนี้ฟันธง นมบูด  .,mn

cyclone

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 07:29:13 »

คิดมากเกินไปมั่งครับ

sama

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 10:16:16 »

คันปากอยากเม้าท์อะเป่า