-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เชียงรายมีที่เที่ยว แบบสไตส์มังกี้ วอมอัฟมั้งไหม แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 1767 ครั้ง)

batman

• บุคคลทั่วไป

เชียงรายมีที่เที่ยว แบบสไตส์มังกี้ วอมอัฟมั้งไหม แนะนำหน่อยครับ จะไปพรุ่งนี้ 7/1/52  ไป3-4 วัน jhg
เอาแบบไม่เมา วิวสวยๆพอครับ ดนตรีไม่สน หรือใครสนใจนำทางผมไปเที่ยวก็ดีครับ เสร็จงานประมาณ 6 โมงเย็น สตาร์ทได้คง1-2ทุ่ม
ราตรีนี้อีกยาวไกล

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ;khhg

9669

งืมๆ น่าสน

เข้ามาติดตามชม

fsdg

Tred

kjhgf มีคับ พาคลับ แสนพูเพลส์ชั้นใต้ดิน อั้นนี้ที่เคยไปคับที่ไม่เคยไปก็หนุกหนานชอยเดียวกับสเปอร์มผับลองดูนะคับ kjhgf

wow!!

สไตล์มังกี้ วอร์ม ยังไม่เห็น

แต่เห็นเขาว่าไปนั่งเต็มรมณ์ กันนะ ข้างๆพาร์คลับ  09876

virgin_killer

ต้องรอพวกเทพเชียงรายมาตอบ
เดี๋ยวกามเทพจะไปตามมาให้นะครับ 
รอแพร๊บ..

Tor

ช่วงนี้นั่งร้านกุงเทพ กะ ลาลาบาร์ คับ

หลังเทียงคืนคงเป็นพวกเธคแล้ว แวร์เอลเน้นทางเด็กเยอะ พาร์จะเป็น นศ. (เห็นว่าพวก SL ก้อชอบไป)

jojoo

มาเก็บข้อมูล....

virgin_killer

ช่วงนี้นั่งร้านกุงเทพ กะ ลาลาบาร์ คับ

หลังเทียงคืนคงเป็นพวกเธคแล้ว แวร์เอลเน้นทางเด็กเยอะ พาร์จะเป็น นศ. (เห็นว่าพวก SL ก้อชอบไป)

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ..

ZOIDS

ขอบคุณท่าน ยาจิโร่ สำหรับข้อมูลเช่นกันครับ  ;kljj

bboy1

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ นั่งดื่มเบียร์ใน Big C ก็น่าสนนะครับ ผมยังเคยพีจีไฮ....คนนึงเลยครับ .,mn