-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเป็นหมอหรือผู้รู้เกี่ยวกับเรื่อง " นกเขา " ไหมคับ T_T "  (อ่าน 2499 ครั้ง)

PumpkiN_KinG

• บุคคลทั่วไป

สืบเนื่องจากปิ่นโตจะมาจากกรุงเทพวันที่ 19 นี้ ijn

แต่ช่วงนี้ตัวเรากลับมีปัญหาซะอย่างงั้น ouiy

หลังจากพยายามศึกษาในกระทู้

และลองพยายามใช้ยาดูแล้ว

ปรากฏผลไม่เป็นที่น่าพอใจ lkkjjh

จึงต้องรบกวนผู้รู้หรือท่านเทพช่วยละคับ :P

ป.ล.ปัญหาไม่ได้เกิดจากอายุแน่นอนคับ

( สำหรับผู้ที่เป็นหมอหรือมีความเข้าใจ PM เบอร์ติดต่อให้หน่อยนะคับมีหลายคำถามอยากปรึกษาโดยตรง ;lkjn )

ATAATA

เรื่องนี้มีหลายสาเหตุครับ

ทั้งทางกาย และจิตใจ

ผมไม่ได้เชี่ยวชาญด้านนี้ครับ ควรเป็นแพทย์ ด้าน ศัลยกรรมระบบขับถ่ายปัสสาวะครับ หรือ อายุรแพทย์

รบกวนลอง search Erectile disorder ครับ น่าจะมีข้อมูลเยอะมากพอสมควรครับ

ยาที่ช่วยได้พวก sildenafil พวกไวเอกร้านั่นหละครับ

น่าจะพอให้แนวทางได้ บ้างครับ

ALONE

1.  เคยอ่านเจอ ในหนังสือครับ  ชายคนนี้ ก็เป็นโรค นกเขา ไม่ขัน
เขาจึง ออกกำลัง โดยวิธีการวิ่ง ปรากฎว่า  นกเขา ขัน เหมือนเดิมครับ O0

2.  เรื่องนี้ ประสาการณ์ตรง เคยไปเกณฑ์ทหาร ร่วมกับทหารบก
หัวหน้าชุด ทหารบก เคยวิจัย ที่ฝั่งลาว ทำไม คนลาว จึงลูกเยอะ
ปรากฎว่า เพราะแถวบ้านคนลาว "ปลูกกระชายดำครับ"
ผมจึง นำมาทดลองทาน บ้าง ปรากฎว่าไม่เกิน 3 เดือน
แดดเปรี้ยง ๆ ขี่มอไซต์  บักหำผม แข็งโดยไม่ทราบสาเหตุ หลายครั้ง หลายครา
คิดดู เอาเอง แล้วกันครับ แดดเปรี้ยง ๆ ยังแข็งได้เลยครับ  hgjhg

PumpkiN_KinG

ขอบคุณทุกคนมากนะคับสำหรับข้อมูล ;khhg

จะไปลองทำดู

ให้ผลอย่างไรจะแจ้งให้ทราบคับ ;kljj

สำหรับข้อมูลหรือคำแนะนำอัพกระทู้เข้ามาได้เรื่อยๆเลยนะคับ

จะได้ให้คนที่มีปัญหาเดี๋ยวกันได้ศึกษาด้วย  gsdgdgs

mee026

นั่งทำ สมาธิ ครับ ... จิต สงบ สั่งได้ แถม ยืด ได้ ไม่มี นกกระจอก ครับ ...

urhys

p_nuin

ปรึกษาแพทย์ซิครับปลอดภัยที่สุดโดยแพทย์อาจจ่ายยาRAVITRAให้กับท่านเมื่อท่านทานแล้วท่านอาจยืนหยัดต่อสู้ได้ถึง6-8ชั่วโมงเลยทีเดียว

chan_030

พักผ่อนให้เพียงพอครับ ออกกำลังกาย ให้เลือดมันสูบฉีดบ้างครับ เลือดจะได้กระจายตัวไปเลี้ยงได้ทั่วร่างกาย อันนี้เป็นขั้นพื้นฐานของเพศศึกษาเลยอ่ะครับ
ถ้ายังไม่ดีขึ้นก็ปรึกษาแพทย์ครับ ดีและปลอดภัยที่สุด...

vergin boy

ออกกำลังกายครับ
ของผม แค่พอเจอหน้าปิ่นโต ก็ตั้งโตพร้อมสู้แล้วครับ