ผู้เขียน หัวข้อ: สไปรท์ สดใสซาบซ่าน  (อ่าน 3121 ครั้ง)

p_jutamas

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สไปรท์ สดใสซาบซ่าน
« เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2015, 23:21:45 »

วันนี้ ช่วงบ่ายว่างมาก. หลังจากไปยัดบุฟเฟ่ต์เสร็จ ก็ชักอยากงีบหลับ ปกติผมชอบไปแอบหลับแถว ร้าน นผบ. แต่ดูเวลาแล้วต้องเตรียมไปรับลูก มีเวลาแค่ชั่วโมงนิดๆ เหลือทางเลือกไม่มาก ประกอบกับช่วงตัดสินใจ ขับวนเวียนอยู่แถวช้างคลาน ในที่สุดก็ต้องมนต์นางกวัก Absolute รู้ตัวอีกที อยู่ที่ชั้นสอง พาราไดซ์ แล้ว ไม่ได้มาที่นี่นาน หลังจาก Refresh กระหน่ำโปร 1090
       เจ้าบอย PR เข้ามาทักทายตามปกติ พร้อมเรียกประกวดนางฟ้าประจำ Absolute วันนี้ น้องสไปรท์ผ่านเข้าตากรรมการ ด้วยสัดส่วนกระทัดรัด ถูกใจกรรมการเป็นอย่างมาก สเปกผมปกติ ก็แนวตัวเล็ก ขาว หมวย ขนาดน่าอุ้ม ผมตกลงใจจ่ายค่าสินสอด แล้วเราก็ส่งตัวบ่าวสาวกัน
        มาถึงห้องหอ ผมมีเวลาไม่มากจัดการลอกคราบตัวเอง โชว์สัดส่วนให้เจ้าสาวในวันนี้ดู น้องยื่นผ้าเช็ดตัวให้นุ่ง แต่ จะนุ่งทำไมในเมื่อเดี๋ยวก็ต้องเปลื้องออก ก่อนเริ่มกิจกรรม ปกติผมจะตกลงกับเจ้าสาวก่อน ว่าเค้ายอมได้ถึงไหน เพื่อจะได้ระมัดระวังตัวเองไม่ให้เกินเลย ในช่วงที่กำลังนัวแบบไร้สติ  ผมนั่งรอน้องเปลื้องอาภรณ์ประดับกาย สิ่งที่ซ่อนอยู่นั้น ไม่ทำให้ผมผิดหวังเลย แค่มองจากด้านข้าง น้องน้อยผมก้เตรียมตัวพ่นพิษ ซะละ
        เริ่มจากอาบน้ำ น้องอาบขัดถูไปทั่วทุกซอก มีล้วง ควัก ทำให้ตื่นเต้นตลอด ตามธรรมเนียมศิษย์เทรนเน่ออย่างน้องมิลค์ ก็เริ่มทำบอดี้ ตั้งแต่ในห้องน้ำ  สำหรับสไปรท์นี่ ขอบอก ไม่ใช่จะแค่บอดี้เฉยๆ จัดผมให้นั่งบนชักโครก เเล้วขึ้นคร่อมขา เอาเปลือกหอย มารูดต้นขา ทำซะผมสติหลุดไปหลายรอบ มือเธอรูดมังกรน้อย ของผม เอาซะเกือบพ่ายรัก ผมขอให้น้องหยุดก่อน กลัวไปต่อบนเตียงแล้วเสร็จยาก หลังจากล้างตัวเสร็จ ก็ไปนอนรอน้องบนเตียง
         งานนวดนี่ผมว่าทั่วๆไปนะ อาจเป็นเพราะน้องตัวเล็ก น้ำหนักมือ แลน้ำหนักตัวเลยยังไม่พอดี น้องก็เริ่มนวดจากปลายเท้าในท่านอนคว่ำ นวดขาทีละข้าง จนกระทั่งใช้อกบอดี้ แผ่นหลังลงไปถึงน่อง ในช่วงที่นวดมีลูกเล่นบ้าง ทำมือพลาดไปเขี่ยเงาะบ้าง กระตุกต่อมเสียวขึ้นมาเลย ยิ่งช่วงหายใจรดต้นคอ ใบหู นี่เสียวซ่านจนอยากจับน้องนอนละทำเองซะเลย แต่ต้องตั้งสติให้ดี มาถึงช่วงที่รอคอย มังกรน้อยผงาดรอเวลามาตั้งแต่เริ่มทำบอดี้ละ น้องเริ่มลงลิ้น บนแผ่นอก หัวนมผม ไล่ลงไปจนซอกข้างมังกร มือผมนี่ขยี้หมอนจนเกือบฉีก ในที่สุดผมก็เริ่มไล่มือเเลใบหน้าไปบนตัวน้อง  สวรรค์ของช่างทาสีจริง น้องจัดเตรียมแปลงนาไว้ไม่รก ซอกหลืบชมพู อ่อนๆมันชวนให้บดจมูกและลิ้นลงไป ยิ่งลงน้ำหนักน้องก็ยิ่งออกซาวน์ประกอบ งานนี้ผมขอปลากรอบไปแล้วแต่น้องไม่อนุญาติ เลยได้แต่ จิ้นเอา ในที่สุดนัวๆไป เราก็จบที่ท่าหก เก้า เป็นท่าที่ผม พ่ายบ่อยที่สุด
         ผมนอนพักยก น้องก็ชวนคุย นวดแขน ขาไป สักพักน้องเริ่มรอบสอง รอบนี้เรียกว่าฟัดเลยละกัน น้องยอมทุกอย่าง ไม่ว่าจะท่าไหน มือน้องรูด สู้ไม่ถอยจริงๆ รอบสองนี่เหนื่อยมาก เพราะเขื่อนแตกไปรอบนึงแล้ว แต่น้องก็พยายามจนสำเร็จ ในที่สุดก็หมดยกสอง รอบนี้เทียบกับที่เคยขึ้นกับ นิคกี้บ้านนี้แล้ว จัดได้ว่าฝีมือดีทีเดียว เล่าอยู่ตอนนี้ อยากกลับไปจัดแพคคู่ บ้านนี้เลย ช่วงนี้จัดโปร แพคคู่ 1990 ถือว่าคุ้มเลยทีเดียว
จบงาน
ไฟหน้าถือว่า 9/10 ทรงสวยแบบหยดน้ำ
ช่วงล่างสะอาด 9/10
งานนวด 7/10
งานนัว เอาไป10 เลย ทอนจนต้องคืน
สินสอด 1400+++ค่าเหนื่อย500
คุ้มครับ

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: สไปรท์ สดใสซาบซ่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2015, 19:53:59 »

ขอบคุณพี่​ p_jatumas​ นะครับ​ กระทู้การบ้านซ้ำสองรอบขออนุญาต​ิลบอันนึงนะครับ
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2015, 17:24:48 »

การบ้านน่ารักมากครับ ...อ่านแล้วน่าไปดื่มน้ำซ่าอีกครั้ง ... pongz pongz..

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2015, 00:12:29 »

น้องกลับมาแล้ว พรุ่งนี้จองกันได้เลยน๊ะะะะ mbvc
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่