ผู้เขียน หัวข้อ: แอบมาเพ้อถึงน้องพิ้งกี้ อยากเจอเธอทุกวันเลย  (อ่าน 6267 ครั้ง)

thunderbird

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เป็นหนึ่งในสาวสวยที่ผมชอบที่สุดในการเดินทางเส้นนี้เลย อยากจะพิมพ์บอกความประทับใจไว้ให้อ่านกันครับ

ปราดแรกที่ได้เห็นน้องตอนพีอาร์เรียกน้องมาให้ดูซึ่งมีทั้งราคาพันหกแล้วก็พันสามเก้าสิบ สายตาผมสะดุดอยู่กับสาวสวย หุ่นดี สูงขาว สะอาดสะอ้านในชุดเดรสสีแดงเพลิง คิดในใจว่าอืมวันนี้เล่นของพรีเมียร์ซะดีกว่า พันหกก็พันหกวะ พอบอกไปว่าเลือกน้องคนที่สามเสื้อสีแดง พีอาร์บอกว่าน้องพิ้งกี้ใช่ไหมครับ ตอบพี่พีอาร์ไปแบบเขินนิดหน่อยว่าใช่ครับคนที่สูงขาวอ่ะครับ

จากนั้นระหว่างรอน้องเตรียมห้องก็จ่ายตังค์ ยื่นเงินให้ไปพันหกถ้วน พีอาร์ทำหน้างงนิดนึงแล้วบอกว่าน้องอยู่เรทพันสามเก้าสิบครับ อ่าว หรอ เห็นยืนติดกันกับน้องเรทพันหกแล้วน้องสวยขนาดนี้นึกว่าอยู่เรทพันหก

จากนั้นระหว่างรอก็เริ่มคิดในใจ ไรวะ ทำไมน้องอยู่พันสามเก้าสิบวะ หรือว่าเรามองผิด ใกล้ๆน้องอาจไม่สวยรึเปล่า เนื้อตัวไม่ดีหรือเปล่า มีแผลผ่าตัด หรือมีน้องมารึเปล่า แต่ไม่กล้าถามพีอาร์เลือกไปแล้วนี่นาก็คงต้องลองสักตั้ง

หลังจากฟุ้งซ่านสักพัก น้องพิ้งกี้ก็เดินออกมารับไปห้องนวดพร้อมด้วยรอยยิ้มโปรยมาก่อนเลย อึ้มมม เพ่งมองน้องใกล้ๆ ไม่พลาดนะ สวยจริง ขาวจริง ยิ่งสงสัย

เข้ามาถึงห้องไม่รอช้าเพื่อขจัดความสงสัยดึงน้องมานั่งตัก บอกน้ำไม่ต้องรินให้พี่ พี่ดื่มมาเยอะแล้วตอนรอน้อง ขอมองหน้าน้องชัดๆดีกว่า น้องถามว่าเห็นพี่มองหนูแบบว่าจ้องเลย มีไรผิดปกติรึเปล่า ผมก็ยังไม่บอกน้องออกไปถึงข้อสงสัย จัดการใช้มือปลาหมึกล้วงควักไฟหน้ามาพิสูจน์จนดึงเสื้อชุดเดรสแบบเกาะอกน้องลงไปกองที่ช่วงเอว ใช้วิธีปลดตะขอยกทรงแบบเทพๆที่ศึกษามาอย่างดีจากในยูทูปปลดตะขอยกทรงออกอย่างง่ายดาย ไฟหน้าน้องตระหง่านออกมาก โอแม่เจ้า แม่จะไม่ใหญ่มากมาย แต่เป็นทรงที่เรียกว่าพิมพ์นิยมสำหรับคนชอบแนวนักศึกษาอย่างผมเลย คือมันแบบว่าสวย ได้ทรง ไม่มากไป ไม่น้อยไป ขาวเนียน จุกสวย สีชมพูเข้ม เสียดายอ้อนน้องขอถ่ายรูปไม่เป็นไม่งั้นมีเก็บรูปมาฝากแล้ว

นัวกันสักพักก็พากันไปอาบน้ำ คราวนี้ก็ได้เห็นน้องแบบเต็มตัวแล้ว โอขาวทั้งตัว ไร้ริ้วรอยให้ตำหนิเลย ไม่มีรอยสัก ไม่มีรอยผ่าตัด หุ่นดี สูง ขาว ขายาว นมสวย เห้ยนี่มันของดีราคาถูกระดับโอทอปห้าดาวเลยนะเนี่ย งานอาบน้ำน้องก็ทำได้ดี นอกจากเสียงหวานใสที่คุยเก่งแล้ว การอาบน้ำการบอดี้ในห้องน้ำน้องมีมาหมด ทั้งอาบทั้งนวดทั้งนัว อย่างฟินนน

เสร็จจากการอาบน้ำ ก็มาที่เตียงนวด น้องทำได้ดีเกินคาด เพราะวันนั้นรู้สึกปวดต้นคอ ขอให้น้องนวดให้โดยเน้นต้นคอ น้องเลยนวดให้ก่อนโดยยังไม่ลงเจลบริเวณต้นคอบอกเลยว่าแปลกใจอีกแล้วน้องสวยใสแบบนี้ไม่น่าเชื่อว่าน้ำหนักมือดีมากเลย นี่ถ้าน้องไปเรียนนวดแผนไทยนะ ผมว่าไปได้ไกลเลยล่ะ จากนั้นน้องลงเจลให้ นวดเจลผ่อนคลาย น้ำหนักดี ลงบอดี้ก็พริ้ว ได้อารมณ์ จากนั้นช่วงที่แสนเร้าใจก็มาถึงเมื่อได้โอกาสพลิกมาด้านหน้าได้มองหน้าตาและหุ่นน้องแบบใกล้ชิดเต็มอารมณ์อีกครั้ง งานบิ้วงานบอดี้ด้านหน้าน้องก็ทำได้ดี อาจไม่บู๊ดุเดือดมากมาย แต่น้องก็สร้างความฟินได้แบบหวานใส แนวน่ารักของน้อง ลิ้นใช้ได้ งานสเปโอเคเลย ถ้าฝึกอีกนิดจะเก่งมาก แต่น้องรู้จักที่จะสบสายตามาหาตอนที่ก้มลงสเป แค่นี้ก็สั่นสะท้านใจแล้ว ไม่นานนักน้องก็จัดการให้ผมถึงฝั่งฝันนอนหมดแรงโดยมีน้องคอยเช็ดทำความสะอาดให้แล้วกลับมานอนกอด

ผมก็จ้องหน้าน้องพิ้งกี้อีกด้วยความรู้สึกหลงและอยากห่อกลับบ้านมาก จนน้องถามว่าอ้ายเป็นหยังมามองหน้าน้องขนาดนี้ ก็เลยต้องถามคำถามคาใจว่าสงสัยทำไมน้องอยู่ในเรทราคานี้ น้องก็บอกว่าพี่พีอาร์เค้าก็ให้เลือกนะว่าจะขึ้นไปเป็นราคาพันหกไหม แต่น้องกลัวขึ้นไปแล้วสู้เพื่อนคนอื่นที่เป็นพันหกไม่ได้ ผมเลยเถียงเลยว่าน้องสู้ได้สบาย แต่น้องบอกอีกว่ากลัวเสียลูกค้ากลุ่มพันสามเก้าสิบ ในใจก็เลยคิด อืม แล้วกูจะเชียร์ให้น้องไปอยู่ราคาแพงทำไมวะ เลยได้แต่พยักหน้าหงึกๆแบบเข้าอกเข้าใจ

คลอเคลียกันสักพักเวลาก็ใกล้หมดน้องจึงชวนไปล้างเนื้อล้างตัวกัน ก่อนออกขอกอดขอหอมสักพัก จ่ายค่าสเป แล้วก็ทิปเพิ่มให้ตามความน่ารักของน้อง เสร็จจากนั้นก็ออกมาทำธุระเสร็จตอนสองทุ่มในใจนึกอยากกลับไปซ้ำซะวันนั้นเลย ก็คิดอยู่นาน เอ๊ะ จะดีไหมวะ พีอาร์ กะน้องเค้าจะงงไม๊ว่าทำไมมาวันเดียวกันสองรอบ เอ๊ะ เค้าจะคิดว่าเราหื่นไม๊ กินข้าวไปคิดไปลองกดโทรศัพท์ไปถามตอนสามทุ่ม เห้อ น้องกลับแล้ว ก็ดี จะได้ตัดใจ เมื่อวานน้องก็ไม่เข้า วันนี้ถ้าเสร็จงานไวคงได้แวะไปเจอหน้าน้องอีกสักครั้ง

มาเขียนการบ้านฉบับนี้เพราะอยากส่งเสริมน้อง และอยากบอกว่าของดีราคาถูกยังมีสำหรับสายหวาน สวย เนียน คนชอบนักศึกษาขอบอกว่านี่แหละโอทอป 5 ดาวของจริง

ไหนๆผมก็ตัดใจแชร์ประสบการณ์ดีดีแล้ว ฝากพี่พี่ทะนุถนอมน้องด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กันยายน 2016, 11:26:33 โดย boyz »

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: แอบมาเพ้อถึงน้องพิ้งกี้ อยากเจอเธอทุกวันเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2015, 14:49:03 »

ขอบคุณพี่ THUNDERBIRD สำหรับการบ้านนะครับ

ขออนุญาติแก้ไขขนาดตัวอักษร และเพิ่มรูปให้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 มิถุนายน 2015, 14:51:13 โดย boyz »
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

อาเดียว

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1
Re: แอบมาเพ้อถึงน้องพิ้งกี้ อยากเจอเธอทุกวันเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2015, 10:38:35 »

แจ่มมากจ้ะการบ้านท่าน thunderbird นี่เขียนจากความรู้สึกแบบอินเนอร์ อาขออนุญาต ลอกการบ้านท่านเลยนะจ้ะอยากส่งเสริมน้องงานดีๆแบบนี้จ้ะ

lpgman

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2015, 10:11:43 »

จะมาเจอนิคกี้แต่ไม่อยู่​ ไม่เสียเที่ยวครับ​พิ้งกี้ก็ได้มีกี้ๆเหมือนกัน kjhg ฟินครับงานหวานๆตามพีอาร์บอกรูปร่างผิวพรรณ​ระดับห้าดาว​ ไม่ใช่ไก่ย่างนะ​ เนียนกริ๊บไร้รอยต่อทอเต็มผืนเลย​ ที่สำคัญน้องน่ารักมั่กๆ