ผู้เขียน หัวข้อ: นวดกษัยแท้ๆ การบำบัดสุขภาพแบบวิธีธรรมชาติ ของมันดีต้องบอกต่อ  (อ่าน 11968 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

เคยคุยกับเจ๊บอยร้านแอปโซลูท ไว้นานแล้ว
ในเรื่องนวดกษัยแท้ๆ ว่าหาที่ไหนได้บ้างในเชียงใหม่
พี่เฒ่าเคยไปลองนวดมาหลายที่ แต่มันไม่ใช่เลย
ที่เจอมาไม่เน้นชัก ก็หลอกลวง แม่มแค่ลูบไข่ คือมันไม่ใช่อะ
ครั้นจะให้ไปที่เต๋ากาเด้นท์ ราคามันก็สูงเกินไปมากๆ
จนมาวันนี้ เจ๊บอยโทรตามว่า "พี่เฒ่าครับ บอยได้หมอนวดกษัยแท้ๆ มาครับ"
ในใจนึก ถ้าไม่จริงจะจับเจ๊บอยเฆี่ยนด้วยแส้ หยดด้วยเทียน 555

พอไปถึงร้าน เจ๊ก็แนะนำหมอ ถือว่าอายุไม่มากเพียง 31 เท่านั้น
แต่เรื่องแบบนี้บอกเลยว่า ไม่สน สนแค่ฝีมือ (แต่นมหมอล้นออกมาสวยจุง)
มาๆๆๆๆ ไม่ต้องเสียเวลากันแล้ว ตัดเข้างานกันเลย
คอร์สนี้ 1,600 บาท ใช้เวลา 1.30 ชั่วโมง
หมออาบน้ำให้ (ไม่ถอดนะ) อาบสะอาดดีเลยครับ
ฟอกสบู่จนถึงเท้า ปกติเจอๆ น้องๆ อย่างมากก็ลงแค่ขา
จากนั้นขึ้นเตียงเริ่มจากนอนคว่ำ ลงน้ำมัน นวดไล่เส้น
กดเส้นดีมากๆ รู้สึกร่างกายได้ผ่อนคลาย แอบรู้มาว่ามีใบอบรม 300 กว่าชั่วโมง
และไปเรียนนวดกษัยถึงเบตง ศาสตร์นี้แทบจะสูญหายไปหมดแล้ว
ช่วงที่นวดขา สบายมากๆ จนแทบจะหลับไป
พอพลิกตัวมาด้านหน้า ก็เริ่มไล่จากหน้าอก
และสำคัญคือ การโกยท้อง นี่แหละคือที่เคยเห็นในคลิปการนวดกษัย
หมอบอกว่า การโกยท้องช่วยในการไล่เลือดลม
อวัยวะของเราบางท่านที่มีปัญหา เกิดจากการหมุนเวียนโลหิตที่ติดขัด
ซึ่งอาจจะเกิดจากไขมันที่เกาะตามเส้นเลือด

หลังจากโกยท้องเรียบร้อย ก็ลงมาจุดสำคัญ
บอกเลยว่าการนวดตรงจุดนี้ เคยนึกว่ามันจะต้องจุก หรือเจ็บอัณฑะ
แต่มันไม่ใช่เลย มันเคลิ้ม สบายมากๆ ไม่ใช่รู้สึกทางเพศนะ
มันเป็นความรู้สึกสบายๆ เหมือนการนวดผ่อนคลาย
และทำให้รู้ว่า ส่วนนั้นของเรามันก็มีการเมื่อยล้าเหมือนกับส่วนอื่นของร่างกาย
หมอค่อยจับหนังย่นของเรา รีดส่วนที่จับตัวเป็นก้อน ไม่เจ็บเลย
สักพักจับแท่งของเราเบาๆ แต่ไม่ได้รูดแบบชักว่าวนะ
กดจุดกดเส้นอะไรไม่รู้ จู่ๆ ของพี่เฒ่าแข็งปั๋งเลย
อยากจะสารภาพว่า ช่วงหลายเดือนหลังมานี่ ของพี่เฒ่าแข็งตัวไม่เต็มที่เลย
หลายๆ ครั้งแข็งตัวเพียง 70-80 % ระหว่างขึ้นงานน้อง บางทีแข็ง บางทีอ่อน
แต่ไม่น่าเชื่อว่าการนวดกษัยจู่ๆ จะทำให้ของพี่เฒ่าแข็งตัวได้เหมือนหนุ่มๆ

สักพักหมอก็ไปกดเส้นด้านล่างพร้อมบอกว่าจะเอาลงให้ดู
จากที่แข็งๆ วูบลงทันที แปลกมากๆ เอาขึ้นเอาลงกันง่ายๆ แบบนี้เลยเหรอ
ฝีมือมากๆ แต่บอกไว้อย่างนะ ระหว่างการนวด พี่เฒ่าไม่มีอารมณ์ทางกามเลย
เป็นการนวด แก้ไขเฉพาะจุด และสุขภาพจริงๆ
ไม่อยากเชื่อว่า เจ๊บอยจะจัดมาให้ได้แบบนี้

หลังจากนั้นหมอก็จะอาบน้ำให้เราอีกรอบ
เสร็จแล้ว พี่เฒ่าก็ออกไปหาเจ๊บอยเพื่อเลือกน้องๆ
มาทดสอบสมรรถภาพหลังการนวดทันที
อยากจะบอกว่า ตอนนี้ของพี่เฒ่ากลับมาใช้การได้เหมือนหนุ่มๆ อีกแล้ว
ดีใจมากๆ รักษาบำบัดโดยวิธีธรรมชาติ ไม่ต้องพึ่งยาแบบนี้
รออะไรกันครับ รีบไปจัดกันสิ แค่ 1,600 คุ้มโคตรคุ้ม
หมอจะอยู่ถึงเมื่อไหร่ไม่รู้นะ รีบไปลองก่อนหมอกลับไปทำงานทางใต้เน้อ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณ​การบ้านนะเจ้า
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

gemini

• เด็กทะลึ่ง

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ถ้าว่างจะไปลองแน่นอนครับ

magneticman

• **

เยี่ยมยอดครับแบบนี้ตามท่านไปลองดีกว่าครับเพื่อสุขภาพ

คนชอบนวด

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ฟินแท้ครับ ไปลองมาเมื่อคืน ระดับอาจารย์มาเองจริงๆ เกิดมาครั้งหนึ่งในชีวิตที่ได้เจอกษัยของแท้ ตอนน้องนวดนี่รู้สึกวิ้งๆ วูบวาบเหมือนที่เคยได้ยินมาจริงๆ น้องกดให้แข็ง แข็งปั๋ง น้องกดอีกจุดหดวูบ จนต้องขอให้กดให้แข็งอีก แล้วก็... ลองของสิครับ kjhg ที่สำคัญหุ่นน้องเค้ามีดีนะ บนสวย ล่างแน่นเหมือนสาวๆดูแลมาดี เพราะนวดกระชับมดลูกเองเลย

เอ๊ะ รู้ได้ไง หุหุ แนะนำให้รีบไปนะครับ เดี๋ยวน้องกลับใต้แล้วจะเสียดายโอกาส

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอบคุณการบ้านท่านพี่เฒ่าครับ  eta08 eta08...นวดกษัยมาแบบนี้ ท่านพี่เฒ่าคงออกการบ้านแบบ รัวๆๆ แน่ๆ ... kjhg kjhg

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • **

เย็นนี้น้องกลับมาตามคำเรียกร้องแล้วนะครับ​ เบ็นนี้เริ่มงานเลยครับ
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

Blablabla

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th

ขอขอบคุณสำหรับการบ้านครับผม  pongz