ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมิ้ลค์ Absolute Paradise  (อ่าน 5852 ครั้ง)

LtMAVERICK

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องมิ้ลค์ Absolute Paradise
« เมื่อ: 05 ตุลาคม 2012, 09:55:51 »

คราวนี้เข้าเรื่องกันเลย วันนี้ไปลองบ้านใหม่กันครับ Absolute Paradise ttu ตอนแรกโทรถามทางแล้วก็ไปกันเลยครับ ไปถึงสถานที่โอเคเลยครับคนไม่เยอะมาก เดินขึ้นไปชั้น 2 เดินเลยห้องไปพี่ PR รีบเดินมาถาม "มา spa ใช่มั้ยครับ?" โอๆ รัศมีหื่นออกจนคนรู้ jljhl ไปถึงห้องมีน้องว่าง 1 คนคือ น้องบีม น้องดัดฟันแต่ผมยังไม่โดนเนื่องจากตัวเล็กสำหรับผมไปหน่อย(ผมสูง 185) พี่ PR บอกตอนนี้มี 2 คนน้องมิ้ลค์ขึ้นงานอยู่ ก็เลยรอ(ใจจริงอยากไปลองน้องโซเฟียกะนามิแต่เค้ามาทำถึง 4-5 โมงเย็น) ซักพักน้องเสร็จงานเดินกลับมา ตะลึงในความขาวโอโม่มากกก eta20 สะท้อนแสงกันเลยทีเดียว บอก PR คนนี้เลยพี่
                น้องเดินนำมาที่ห้องไกล้ๆกัน บรรยากาศในห้องก็โรงแรมดีๆนี่แหละครับ ที่ชอบคือเตียงกว้างและนุ่มดี(บางบ้านเตียงเล็กมว้าก) ไปถึงน้องก็ชวนคุย ซักพักก็มาถอดให้เราเอาไปแขวนให้อย่างดี เสร็จก็ถอดของน้องแล้วก็ไปอาบน้ำกัน น้องอาบน้ำให้ดีมวาก มีนัวตอนอาบจนตั้งชี้หน้ากันเลยทีเดียวลื่นๆเสียวดี eta04 เสร็จแล้วน้องก็เช็ดตัวให้แล้วก็ไปนอนคว่ำที่เตียง การนวดโอเค หนักเบาบอกได้ หลังจากนั้นก็ body ด้านหลังพร้อมลิ้นน้องชิมเราทั้งตัวฝีมือดีเสียวทีเดียว ซักพักก็พลิกตัวด้านหน้าบ้าง น้องก็บีบนวดไปเรื่อยๆถือว่ารู้งาน ฝีมือโอเคทีเดียว ซักพักน้องก็ body พร้อมไซร้ ลิ้น ดูด เลีย เอาหน้าออกถูกับจรวดเรามาหมดเสียวจริงๆ เสียวมากด้วย อารมณ์มาสุดๆระหว่างนั้นน้องหยิบ CD ใส่แล้วก็อม รูด ดูด บ๊วบ เล่นซะสะท้าน(ดีที่ใช้Mr. Heineken เป็นตัวช่วยก่อนมา) ซักพักชักเสียวขอเปลี่ยนเป็น 69 สุดคลาสสิกช่วงล่างมีป่าพอสมควร ก็เอามือเขี่ยเล่นของน้องไปเรื่อยๆ(ไม่กล้าทาสีครับ) น้องก็บ๊วบเอาๆสุดท้ายเสียวทนไม่ได้ แพ้แตกไปในที่สุด ดูเวลาน้องบอกเหลือ 15 นาที อดเบิ้ลเลย เพราะที่นี่เสร็จกี่ครั้งก็ได้ เสร็จแล้วก็พากันไปอาบน้ำ น้องอาบให้ 2 รอบอาบสะอาดเลยทีเดียว
                สรุปผมชอบสถานที่และการบริการดีทีเดียว แต่น้องอาจยังไม่ค่อยตรงสเปคผมเท่าไหร่ ไว้จะไปลองน้องที่ตั้งใจไว้อีก ถ้าท่านใดสงสารก็รบกวนจากลายแทงเส้นข้างผมซักคนสองคน เพราะผมไม่มีเลย จะไปซาก็เบื่อแล้ว คนที่เล็กก็ไม่ได้ซักที eta07 เดี๋ยวผมตามไปลองแล้วจะมาส่งการบ้าน  eta03 สุดท้ายสุภาพกับน้องคุยดีๆครับ แล้วจะทอนเอง

ชื่อน้อง      ( มิ้ลค์ )
หน้าตา      ( 7 ) 
ไฟหน้า      ( 7 )  พอดีมือแต่นิ่มไปหน่อย
หลอดไฟ    ( 9 )  ชมพูเข้ม
ช่วงล่าง     ( 7 )  ป่าเยอะไปนิส
รูปร่าง      ( 8 )  สูง 155
ผิว          ( 10 ) โอโมสะท้อนแสง แสบตา
ลีลา         ( 8 )
พูดจา       ( 10 ) คุยกันเยอะมาก 55
งาน B2B  ( 9 )
อาบน้ำ     ( 9 )
สเปร์      ( มี ) ใส่ถุง
GF        ( 9 )
สินสอดน้อง   1,600
ออปชั่น        -
ทิปน้อง        300
รวม          1,900

น้องไม่ยอมให้ถ่าย และโทรศัพท์อยู่ไกลเกิน มีสถานที่ให้ชม คราวหน้าจะหาโอกาสอีกเพื่อทุกท่าน

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: น้องมิ้ลค์ Absolute Paradise
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2012, 10:33:51 »

mbvc น้องย้ายมาที่นี่แล้ว วันนั้นไปที่สวนดอก ตอนออกมายิ้มหวานเชียว

น้องดูสะดุุดตาที่ความขาว แต่วันนั้นผมดันไปแพ้ทางคัพซีแท้ของนางอาย

เลยยังไม่ได้ลิ้มลอง ความขาวใสของน้องเลย
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

chunyu

• เด็กทะลึ่ง
Re: น้องมิ้ลค์ Absolute Paradise
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2012, 10:40:53 »

มีระดับ 2 ด้วยขอบคุณสำหรับลายแทงนะครับ
ขอบคุณมากๆเลย หลงไปโอวตี๋(เก่า)ซะบ่อยเลย ได้ที่พักพิงใหม่แล้ว

LtMAVERICK

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2012, 11:36:47 »

mbvc น้องย้ายมาที่นี่แล้ว วันนั้นไปที่สวนดอก ตอนออกมายิ้มหวานเชียว

น้องดูสะดุุดตาที่ความขาว แต่วันนั้นผมดันไปแพ้ทางคัพซีแท้ของนางอาย

เลยยังไม่ได้ลิ้มลอง ความขาวใสของน้องเลย
คัพซีแท้นางอายนี่น้องอะไรครับ?  eta03

tenducm

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2012, 12:06:20 »

ขอบคุณสำหรับลายแทงครับ เยี่ยมจริงๆ

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2012, 12:32:40 »

คัพซีแท้นางอายนี่น้องอะไรครับ?  eta03
น้องอายบ้าน Absolute สวนดอกครับ..........รับประกันความใหญ่ eta25
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

LtMAVERICK

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2012, 12:58:16 »

น้องอายบ้าน Absolute สวนดอกครับ..........รับประกันความใหญ่ eta25
ถ้าเย็นนี้ว่างเดี๋ยวไปเลย ขอดูงานก่อน ขอบคุณครับ kjhg

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2012, 20:28:19 »

น้องมิลค์คนนี้ แนะนำให้หลีกเลี่ยงสำหรับคนที่จิตใจอ่อนไหว เพราะน้องอาจจะเอาใจจนพี่พี่ลืมคนที่บ้าน... ttu
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2012, 02:19:14 »

แหม๊ๆ มีถ่ายภาพถุง.....ด้วย เอามาเป่าลูกโป่งแข่งกะน้องช่ายป่าว ท่านLtMAVERICK อิอิ kjhg
ปล.เห็นภาพเตียงแล้ว เหมือนภาพ Deja Vu ของตัวเองเลยคร้าบ (น้ำมันท่วม วิดไม่ทันเลย)
เขินนนนนน
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

LtMAVERICK

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2012, 11:39:50 »

แหม๊ๆ มีถ่ายภาพถุง.....ด้วย เอามาเป่าลูกโป่งแข่งกะน้องช่ายป่าว ท่านLtMAVERICK อิอิ kjhg
ปล.เห็นภาพเตียงแล้ว เหมือนภาพ Deja Vu ของตัวเองเลยคร้าบ (น้ำมันท่วม วิดไม่ทันเลย)
เขินนนนนน
คราวหน้าจะพกแบบบางๆไปเองดีกว่า  kjhg

Milky

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2012, 17:24:41 »

[/color ขอบคุณนะคร้าที่ส่งการบ้านให้มิลค์ น่ารักมากมาย เปนการบ้านแรกของบ้านหลังนี้เรยอ่ะ แระก้ขอบคุณทุกคอมเม้นท์คร้า แล้วเจอมิลค์กะน้องๆที่แอบโซลูทพาราไดท์นะคร้า จุ๊ฟฟๆ

Yessss

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2012, 05:46:39 »

น้องมิ้ลค์ขาวจริงๆ เสียงหวานๆอ้อนนิดๆ น่ารักครับ

Slimboy

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2012, 22:25:29 »

อ่านแล้ว เสียวปรี๊ดดดดด ขอบคุณสำหรับกามบ้านงามๆนะครับ  eta08

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2012, 10:29:35 »

วันนี้น้องมิลค์เข้างาน 12.30 นะครับ
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

golfee

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2012, 15:21:03 »

น้องงานดีแแบบล้นๆครับ..

babyboy

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 23:20:34 »

ต้องแวะไปลองบ้านนี้ ซะแล้ว ...

Slimboy

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2012, 23:23:44 »

[/color ขอบคุณนะคร้าที่ส่งการบ้านให้มิลค์ น่ารักมากมาย เปนการบ้านแรกของบ้านหลังนี้เรยอ่ะ แระก้ขอบคุณทุกคอมเม้นท์คร้า แล้วเจอมิลค์กะน้องๆที่แอบโซลูทพาราไดท์นะคร้า จุ๊ฟฟๆ

eta20 eta20 eta20

น้องมาเองเรยงานนี้ น่ารักแบบนี้ น่าไปเยี่ยมชมเป็นที่ซู๊ดดดด

mbvc mbvc mbvc